ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

แนะนำมังงะ ทีครับ :(

พักนี้เซ็งมากเลยอยาก ได้มังงะมาอ่านหน่อย อนิเมะ ใหม่ๆก็เยอะดีอยู่หรอก แต่รอเก็บไว้ดูตอนออกมาหมดเลยดีกว่า!!

ถ้าใครมีมังงะสนุกๆ เอามาแชร์กันได้นะครับ แนวไหนก็ได้ครับ รู้สึกว่าพักนี้อ่านได้ทุกแนว = =

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    ajin

Noblesse ไม่รู้เรียกมังงะหรือเปล่า 555

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    -d fragment ชมรมรั่วมหากาฬ เรื่องนี้ทำอนิเมะแล้ว
    -cloth road
    -สมาคมนักเรียนโอตาคุ

❤❤ The Division ❤❤

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    "คนผ่าเหล่าเผ่าหายนะ" นานละ โดยส่วนตัวชอบเร่ื่องนี้มาก 21เล่มจบของvibulkij คนวาดเดียวกับ noragami
    "เกราะเหล็กไหล ไลน์บาร์เรลส์" แน;หุ่นยนตร์

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    billy bat เว็บสแกนมีให้อ่านถึงตอน63แต่แปลอิงไปร้อยตอนได้แล้วมั้ง
    TROL HAHAHAHAHA

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    Noblesse ชอบพระเอก*****เท่โคตร

The Breaker ภาค 1 มังงะเกาหลี

The Breaker New waves ภาค 2 มังงะเกาหลี

ผมชอบแนวบู๊ ฉากต่อสู้okเลย

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    hunter x hunter แนวต่อสู้+ผจญภัย

One Punch Man แนวซุปเปอร์ฮีโร่สู้กับปีศาจ+ตลก

Kuroko no Basket แนวเล่นบาส

Apocalypse no Toride แนวซอมบี้

Nanatsu no Taizai แนวต่อสู้

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    เกาะกระหายเลือดฮ่ะ ช่วงนี้ติดงอมแงม:3

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1
    one punch man
    สุดยอด HERO ที่แข็งแกร่งกว่าโงกุนแน่นอน(ปะ)

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    #เอาที่ตามอ่านอยู่

assassination classroom
    gun x clover
    denpa kyoushi
    rosario vampire
    mahou shoujo of the end
    monster musume no iru nichijou #เซอร์วิส
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    space brother(uchuu kyoudai) สนุกดีผมชอบ
    เทวดาหน้าโฉด(รึโหดก็ไม่รู้จำไม่ได้) อันนี้ตอนแรกคิดว่าตูนไรฟระ ไปเช่ามาลองอ่านสองเล่ม เท่านั้นแหละขี่มอไซไปเหมาเช่ายกแผงเลย ฮ่าๆๆ
    ซันเคน ร็อค ออกแนวต่อยเตะ (เป็นมาเฟียไม่เอาปืนยิงกันฟระ) เซอวิสเยอะพอควร มุกก็เยอะ ปล. กาตูนมาเฟียจริงดิ = =
    ทคคิว อันนี้เก่าแล้วล่ะมั้ง แนวกู้ภัย
    Mx0 แนวโรงเรียนเวทย์มนต์ บอกได้คำเดียวว่า สนุก!!
    School rumble อ่านเพลินๆสนุกสนาน แต่ไมตอนจบดราม่าฟระ อุ๊บโทดแมวพิม ไม่ได้สปอยนะ
    GE good ending ปวดตับ1
    บ้านของเสียงหัวใจ ปวดตับ2

ปล ปวดตับยังไงลองอ่านดู

ใหม่ๆตอนนี้ก็แนะนำ all you need is kill(คนเขียนเดธโน๊ต โดยส่วนตัวคิดว่าพี่แกเหมาะกับแนวโหดมากกว่า bakuman อีก)
    boku girl
    แล้วก็เหมือนๆท่านอื่น One punch man

ต่างๆอีกมากมายจำไม่หมด ต้องเห็นปกก่อนแล้วจะจำความได้ ฮ่าๆ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    naruto naruto naruto naruto naruto naruto //โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    แนะนำการ์ตูนไทย Error House ครับ ตลกกกก มากก (สำหรับผมนะ)
    Horror House อันนี้สยองขวัญของไทย โหด ดิบ มากเหมือนกัน
    Love House การ์ตูนรักๆ ของนักวาดไทย

สรุป ผมอยากสนับสนุนคนไทยครับ ^^

ส่วน มังงะ ญี่ปุ่น ผมอ่านเยอะมาก
    เรื่องเด่นๆที่ชอบ จะเป็น การ์ตูน ฮิตๆนั้นล่ะ ตามที่ข้างบนเค้าบอกมาก

เรื่องที่ชอบ พิเศษ ส่วนตัวๆ Horimiya ครับ ติดมาก > <
    เเล้วก็ Nisekoi ตลกสนุกดี เน้นอ่านเบาๆ ไม่เครียดนะครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: