ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ประกาศเพิ่มเติมครับ

การแข่งขันจะเริ่มก็ต่อเมื่อผมแอดเพื่อนใน garena ได้ครบทุกคน ทั้งหมด 20 คน แต่ถ้ามีใครไม่รับแอด ก็จะตัดชื่อไปนะครับ (สามารถแอดผมมาได้เลยครับ)

จะเริ่มขั้นต่ำที่ 8 หรือ 16 คน...แต่ครั้งนี้เรามีคนเข้าสมัครถึง 20 ก็จะรับทุกคนเลย โปรแกรมจะจัดให้ เมื่อทุกคนแอดเพื่อนผมครบแล้ว

วิธีการจัดโปรแกรมคือ จับฉลากครับ และคนที่ใช้ทีมเดียวกันจะไม่เจอกันในรอบแรกนี้ เป็นสายแบบfix คือตายตัว ในจนถึงนัดชิงเลย สามารถรู้ได้ว่านัดต่อๆไปเราจะต้องเจอกับใคร
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    แอดไปแล้วน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    เข้าสู้รอบ 5 ทีมสุดท้ายแล้วครับ เข้มข้นทีเดียวกับการแข่งครั้งนี้

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    มาไม่ทันโถ้ว ท่านชัยไม่ชวนผมเลยนะครับ 555
    [NP]EST3LA

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomberhot อ่านกระทู้
    มาไม่ทันโถ้ว ท่านชัยไม่ชวนผมเลยนะครับ 555
    แหะๆ โทษทีบอส เดี๋ยวจัดแข่งครั้งหน้า อย่าลืมเข้าร่วมนะครับ

ตอนนี้ มารอบรองชนะเลิศแล้ว Naizoiriz vs Ryoshikisomwana ผู้ชนะจะเข้าไปชิงกับ Beetwan ที่รออยู่ในรอบชิงเรียบร้อยแล้ว

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryoshiki อ่านกระทู้
    แหะๆ โทษทีบอส เดี๋ยวจัดแข่งครั้งหน้า อย่าลืมเข้าร่วมนะครับ

ตอนนี้ มารอบรองชนะเลิศแล้ว Naizoiriz vs Ryoshikisomwana ผู้ชนะจะเข้าไปชิงกับ Beetwan ที่รออยู่ในรอบชิงเรียบร้อยแล้ว
    ครับท่านชัย สู้ๆครับ
    [NP]EST3LA

กล่าวขอบคุณ
    7
    ประกาศนินึงครับ พอดีผมติดธุระสำคัญมากๆ(ที่บ้านมีสมาชิกน้อยๆเพิ่มขึ้นมา ต้องไปเฝ้าคนไข้ก่อน)
    ยังไงขอเลื่อนการแข่งขันรอบรองกับรอบชิงออกไปก่อนนะ กลับมาจะอัพเดตการแข่งครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryoshiki อ่านกระทู้
    ประกาศนินึงครับ พอดีผมติดธุระสำคัญมากๆ(ที่บ้านมีสมาชิกน้อยๆเพิ่มขึ้นมา ต้องไปเฝ้าคนไข้ก่อน)
    ยังไงขอเลื่อนการแข่งขันรอบรองกับรอบชิงออกไปก่อนนะ กลับมาจะอัพเดตการแข่งครับ
    ok ครับ และก็ขอให้เด็กน้อยๆ สุขภาพแข็งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    กลับมาแล้วครับบบบบบบบบบบบ พร้อมผลการแข่งขัน

รอบรองชนะเลิศ (3 ทีมสุดท้าย)

Ryoshikisomwana ชนะ Naizoiriz 2-0 นัด

รอบชิงชนะเลิศตามนี้ครับ

Beetwan vs Ryoshikisomwana

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผลนัดชิงขนะเลิศครับ

Ryoshikisomwana เฉือน Beetwan ไป 1-0

เป็นผู้ชนะเลิศรายการ Ultimate Tournament ครั้งที่ 2 ไปครับ

แล้วเจอกัน กับ Ultimate Tournament ครั้งที่ 3 เร็วๆนี้ครับผม