ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[ACTION|INDIE] - STEAM WORLD DIG - [One2up|FILECONDO]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JacKLiqueuR อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ติดตั้งลงเกมเล่นได้เลย ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dkbellx1 อ่านกระทู้
    ติดตั้งแล้วเล่นได้เลย

ยืนยันคับ...

Genre: Action, Adventure, Indie, Platformer
    Developer: Image&Form
    Publisher: Image&Form
    Release Date: 6 Dec 2013

About the game
    SteamWorld Dig is a platform mining adventure with strong Metroidvanian influences.
    Take the role of Rusty, a lone mining steambot, as he arrives at an old mining town in great need.
    Dig your way through the old earth, gaining riches while uncovering the ancient threat that lurks below...

Key Features
    - A rich world of steam-driven robots, inspired by Steampunk and Western themes.
    - Explore an underground world full of secrets, treasure and terrors.
    - Uncover the remnants of human civilization, a degenerate race of dynamite-wielding troglodytes.
    - Randomized worlds with emergent gameplay.

Additions
    Compared to the Nintendo 3DS version, this release has:
    - HD graphics: Beautiful, high-resolution (1080p) graphics.
    - Gamepad support: Keyboard, gamepad - play the game your way!
    - Achievements: Completionists rejoice!
    - Eye candy: Animated character portraits, bloom filter and more!
    - Trading cards: With a character set like this? Of course!

จากที่ผมได้ลองเล่นมานะครับ เกมนี้ค่อนข้างสนุกและหลากหลาย
    ตัวเกมนี้เราจะได้รับบทเป็นเป็นหุ่นยนตร์ผู้ทำเหมือง ขุดดินเพื่อค้นหาแร่เพชร และทำเควสต่างๆ
    ในแต่ล่ะเควสก็จะมีรางวัลเป็นเงินและการปลดล๊อค ไอเท็มใหม่ๆ มาให้เราอัพเกรดกัน
    เกมนี้สนุกดีครับ มีสภาพแวดล้อมของด่านที่หลากหลายมากๆ ยิ่งเล่นยิ่งเพลินเลยและกัน
    ใครชอบแนวเกมเล่นๆสบายๆ ภาพสไตล์ 2D side-Scrolling ก็ลองรับไปเล่นดูนะครับ
    ไม่ผิดหวังแน่นอน ผมคอนเฟิร์มเองเลย ถ้าชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยล่ะ

ONE2UP 1-PART DIRECT LINK
    DOWNLOAD
    FILECONDO VIP 1-PART
    DOWNLOAD
    PASSWORD
    LINK01 LINK02

นี่คือ trainer โดยท่าน takub088
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takub088 อ่านกระทู้
    Steam World Dig Project v1.0

ดาวน์โหลด // Download
    Mediafire
    คลิก // Click

ฝากแปะด้วยนะคร้าบ ขอบคุณครับ

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 5th April 2014 เมื่อ 23:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เล่นได้ครับ ติดตั้งลงเกมเล่นได้เลย ขอบคุณครับ
    อยากรู้จักก็แอดมา แจ็ค ธันเดอร์

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เจิมหน่อยนะ เห็นน่าลอง ไม่กินเนื้อที่ดี ชอบๆ
    อ่านทุกๆโพส อย่าข้ามส่วนสำคัญไป ไม่งั้น"คุณจะมาโว้ยวายทีหลังไม่ได้"นะครับ จอบอ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JacKLiqueuR อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับการยืนยันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ forflukey อ่านกระทู้
    เจิมหน่อยนะ เห็นน่าลอง ไม่กินเนื้อที่ดี ชอบๆ
    สนุกแน่นอนครับเกมนี้ ^____________^

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    น่าเล่นนะครับ ผมขอลองก่อน ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    3

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dkbellx1 อ่านกระทู้

ขอบคุณสำหรับการยืนยันนะครับ :3

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เล่นจบแล้วครับ 3 ชั่วโมง ขอบคุณครับสำหรับเกมดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ p2k อ่านกระทู้
    เล่นจบแล้วครับ 3 ชั่วโมง ขอบคุณครับสำหรับเกมดีๆ
    ด้วยความยินดีครับผม

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    Steam World Dig Project v1.0

ดาวน์โหลด // Download
    Mediafire
    คลิก // Click

ฝากแปะด้วยนะคร้าบ ขอบคุณครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ขอบคุณครับ

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    ขอบคุณมาก เลยครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockohhh อ่านกระทู้
    ขอบคุณมาก เลยครับๆ
    ยินดีอย่างยิ่งครับผม

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ร้านขายของที่อยู่ข้างๆลุง Cranky ของผมมันไม่มีอะครับ ไม่ทราบว่าจะหาได้ยังไง
    เพราะผมขุดไปถึง 480m แล้วมันไปต่อไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigzadota อ่านกระทู้
    ร้านขายของที่อยู่ข้างๆลุง Cranky ของผมมันไม่มีอะครับ ไม่ทราบว่าจะหาได้ยังไง
    เพราะผมขุดไปถึง 480m แล้วมันไปต่อไม่ได้
    ขุดไปถึงชั้นที่เป็นเหมือนโลกอนาคตยังอะครับที่มีแต่พวกเครื่องจักร

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonrer อ่านกระทู้
    ขุดไปถึงชั้นที่เป็นเหมือนโลกอนาคตยังอะครับที่มีแต่พวกเครื่องจักร
    ตอนนี้ลงไปได้แล้วครับ ต้องดูดีๆมันจะมีดินที่เราขุดได้อยู่ ตอนแรกผมไม่ได้สังเกตเลยไปไม่ได้
    แต่ร้านขายของข้างๆ ยังไม่มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับผม