ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Planet Explorers : Ver 0.75 - (Alpha) | Early Access [ 2014 ] ENG |-[FC|O2U|MF]

Planet Explorers เป็นเกมผจญภัยแบบ Open World ซึ่งผู้เล่นมีอิสระในการผจญภัยไปในโลก Planet Explorers โดยผู้เล่นสามารถสร้างสิ่งต่างๆจากสิ่งต่างๆภายในเกมได้ ไม่ว่าจะเป็น การสร้างบ้าน สร้างเมือง สร้างฟาร์ม หรือการออกผจญภัย เพื่อล่าสัตว์ หาอาหาร หรือค้นหาส่วนประกอบต่างๆเพื่อนำมาพัฒนาเป็น ชุดเกราะ อาวุธ หรือของใช้ต่างๆ เพื่อนำไปต่อกรกับเหล่า Alien ที่มารุกรานดินแดนแห่งนี้ สำหรับการผจญภัยในโลกแห่งนี้ มีภูมิประเทศหลายแบบที่แตกต่างกันออกไป ไม่ว่าจะเป็นผืนป่า ผืนหญ้า ภูเขา ท้องทะเล ทะเลทราย ซึ่งสามารถผจญภัยไปได้ทุกที่ นอกจากนี้ผู้เล่นยังสามารถสร้างยานพาหนะ หรือป้อมปราการเพื่อป้องกันเหล่าศัตรูได้ ด้วยการรวบรวมส่วนประกอบต่างๆ นอกจากนี้ยังสามารถชวนเพื่อนมาร่วมผจญภัยไปพร้อมกันแบบ Coop หรือประลองฝีมือกันในแบบ Versus ก็ได้เช่นกัน

Game Features

Current
    20+ hours of storyline
    70+ types of enemies
    20+ unique mainline NPCs
    Able to dig
    Able to build
    Able to plant farm
    Able to build colony
    Able to have followers
    Creation Editor to create vehicles, weapons, objects, vtols, and more
    Day/night cycle with realistic moon cycles
    Weather system
    15+ types of mineral types
    200+ unique items
    Resource scanner
    Realtime AI pathfinding
    Multiplayer COOP
    Multiplayer VS
    Realtime water physics

Planned
    Finish up the single player storyline
    30+ more enemy types
    More mainline NPCs
    Multiple boss types
    Story Editor
    Pet system
    Herding
    Fishing
    AI bot followers
    Ingame music player
    Hardcore survival mode
    Negotiation with aliens
    War with aliens
    Missions to the moons
    More objects in Creation Editor (boats, mechs, armor, etc.)

Maybe
    Riding animals
    NPC Marrying
    NPC Procreation
    Season system

Early Access Games 2.51 GB

VIP

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

ONE2UP

Part01 |:| Part02 |:| Part03

FILECONDO

Part01 |:| Part02 |:| Part03

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

วิธีซ่อมไฟล์ | แตกไฟล์เเล้ว Password ผิด คลิ๊กที่นี่

--แตกไฟล์ > Play--

joker123

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เข้า ไฟล์ ชิล แล้ว เด้งออกครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เข้าเกมไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้ง

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ต้องลง crack ด้วยครับ

http://cs.rin.ru/forum/download/file...d0ec747459a925

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เหมือนจะใช้สเปคสูงนะครับ MSI GE60 จะไหวไหมเนี่ย I5 เอง

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมโหลดได้ตามปกตินะครับ ลงได้เล่นได้ แต่พอเล่นแล้วเจอปัญหาอย่างใหญ่เลยอ่ะครับ คือ เล่นแบบเนื้อเรื่องใช้ไหมครับ เท่าที่ผมได้ลองไปดูในคลิปรีวิวแล้ว มันจะโผล่ขึ้นมาให้เรายืนอยู่ข้างๆยานอะไรซักอย่างที่เสียหายใช้ไหมครับ แต่ของผมไม่เจอครับ ได้ลองเดินไปทั่วๆแล้ว ไปเจอกับกลุ่มคนอีกกลุ่มหนึ่งแล้วด้วย แต่บริเวณกลุ่มคนนั้นก็ไม่มียานเหมือนกัน มีแต่เครื่องมือซ่อมของกับที่อยู๋ข้างๆกัน และที่สำคัญที่สุด ไม่มี มอนสเตอร์เลยแม้แต่ตัวเดียวอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหรอครับ ต้องแก้ไขยังไงช่วยที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เล่นได้ แต่ยังงอยุ่ มี NPC แต่ไม่มีคำอธิบายว่าต้องทำยังต่อ (ระบบไม่สอนการเล่น) เจอมอนสเตอร์ ตีไป2ตัวละ ไม่หลุด ไม่เด้ง

[IMG][/IMG]