ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ที่ BF3 ปล่อยข่าวออกมาเยอะก็เพราะว่ากลัวจะสู้ COD MW3 ไม่ได้ละสิ ก็เลยปล่อยเยอะ 5555+

ของดีจริง เค้าปล่อยตู้ม!!!เดียว สะใจไปเลย แล้วBF3 มีตัวละครอะไรเด่นๆบ้าง...ไม่รู้สิ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ชอบCOD ดูจากเนื้อเรื่องแล้วสนุกกว่าBF ในความคิดผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ยิง RPG ติดตามด้วย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 509
    ไม่สมควรเป็นข่าวนะครับเนี่ย ไปหมวก Talk สิครับ

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ความคิดผมน่ะ Cod เปนเกมที่เนื้อเรื่องเข้าข้นมากเขาขายได้ที่เนื้อเรื่องจริงๆ
    ส่วย bf นี่ผมก็ยอมรับน่ะว่ากราฟฟิกเขาดีจริงๆดีจนไม่ได้ใส่ใจในเนื้อเรื่องเลย
    ผิดพลาดอะไรก็ขออภัยด้วยน่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l2chal อ่านกระทู้
    ที่ BF3 ปล่อยข่าวออกมาเยอะก็เพราะว่ากลัวจะสู้ COD MW3 ไม่ได้ละสิ ก็เลยปล่อยเยอะ 5555+

ของดีจริง เค้าปล่อยตู้ม!!!เดียว สะใจไปเลย แล้วBF3 มีตัวละครอะไรเด่นๆบ้าง...ไม่รู้สิ
    เด่นที่ Multiplayer น่ะสิ..

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อันไหนดีกว่าก็บอกไม่ได้นะครับ เพราะจะโหลดมาลองทั้งคู่ถูกใจตัวไหนค่อยออกแผ่นแท้ไปเล่นมัลติ

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    Blog Entries
    1
    เริ่มมาม่าแล้วไงหล่ะ 555+

http://www.bir123456.ob.tc
    กล่าวขอบคุณ
    756
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมเล่นแล้วทุกเกือบทุกภาดชอบทุกภาคอะครับ
    ที่ชอบจริง ภาค Call of Duty : Modern Warfare 1,2 อะครับ
    มันส์มากอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ผมอยากเล่น MW 3 เหมือนกันหละ ปล่อยออกมาคงไม่พลาดแน่นอน

แต่ ต้องยอมรับว่า Battlefield 3 กินขาดจริงๆครับ ทั้งระบบการเล่น เสียง กราฟฟิค ระบบ multiplayer ทุกอย่าง perfect หมด

แต่ในขณะที่ MW3 ไม่ได้เปลี่ยนแปลงอะไรมากมาย(แทบไม่เปลี่ยนเลย)เหมือนคนสร้างเค้าขี้เกียจไงไม่รู้

ปล.ผมแฟน Crysis นะ
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    จะเกย์ทับกันทำไม่ละครับว่าอันนั้นไม่ดีเท่าอันนี้ มันก็ไม่มีอะไรที่สมบูรณ์ไปสะทุกอย่างหรอกครับ ถ้าสมบูรณ์มันก็ไม่เกิดการพัฒนา
    แล้วคนเราแต่ละคนมันก็ชอบไม่เหมือนกัน ไม่ชอบก็ไม่ต้องไปสนใจก็แค่นั้นเอง ปล่อยให้ 2 ค่าย เขาแข่งกันไปเรามีหน้าที่เล่น ๆ ก็พอแล้ว
    เกมสนุกผมก็พอใจแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    อย่าดีใจไปน้องเอย เกมของเอง มันก็ไม่ได้เริดหรูอะไรมากนิ ก็แค่ กราฟฟิกสวย เนื้อเรื่องก็ดีขึ้นมาเยอะ เกมของข้า สเป็กเบาก็เล่นได้ เกมของเอง สเป็กอัพคอมรายวัน ก็ยังไปไม่ค่อยรอด
    กดlikeซักล้านรอบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bodinlive อ่านกระทู้
    จะเกย์ทับกันทำไม่ละครับว่าอันนั้นไม่ดีเท่าอันนี้ มันก็ไม่มีอะไรที่สมบูรณ์ไปสะทุกอย่างหรอกครับ ถ้าสมบูรณ์มันก็ไม่เกิดการพัฒนา
    แล้วคนเราแต่ละคนมันก็ชอบไม่เหมือนกัน ไม่ชอบก็ไม่ต้องไปสนใจก็แค่นั้นเอง ปล่อยให้ 2 ค่าย เขาแข่งกันไปเรามีหน้าที่เล่น ๆ ก็พอแล้ว
    เกมสนุกผมก็พอใจแล้ว
    เพราะขาBFเค้ามาพูดเยอะไงครับ เห็นตั้งแต่แรกๆและ หงุดหงิดเหมือนกัน เพราะผมแฟน COD

*ผมก็ชอบBF3นะ แต่ว่าผมเล่นไม่เป็น เลยเล่น CODดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    HD4850 สู้ตาย

ผมอยู่ชมรมคนรักของเก่า

HD4000 Series
    MUFC