ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1

รำคาญเด็กแถวบ้านมากครับ

ผมจะเป็นโรคประสาทตายแล้วครับ เมื่อก่อนบ้านผมเปิดเป็นร้านขายของแน่นอนว่าประตูมันจะเป็นแบบประตูม้วน
    ตอนนี้ไม่ขายแล้วเลยเช่าอยู่ไปก่อนมี 2 ชั้นครับ ชั้นบนมันร้อนมากๆ ผมเลยมาอนู่ชั้นล่างแทนมันเป็นห้องเช่าแบบผม 4 ห้องติดกันแต่ละห้องก็ไม่รู้ขะขยันทำลูกอะไรนักหนา
    มีเด็กอายุไล่เลี่ยกัน อายุ 4-8 ปี นี่แหละ และเด็กจากไหนไม่รู้อีกบาน 4-6 คน มาแหกปากเล่นหน้าห้องผมตอนกลางวันแถมจอดจักรยานเต็มหน้าห้องเลย พอตกกลางคืนหน่อยก็แหกปากร้องไห้อีก
    ประตูห้องผมมันเป็นประตูม้วนแน่นอนเวลามีคนมาโดน มาชนมันนิดเดียวก็เกิดเสียงดังแล้วครับ พ่อแม่ไอ่เด็กพวกนั้นก็ไม่คิดจะบอกลูกเลยยย
    ผมพยายามไล่หลายครั้งและ สุดท้ายมันก็มารวมกลุ่มกันที่หน้าห้องผมอยู่ดี FUCKKK!!! ผมเล่นเกม****ก็มาส่องกันมายืนดูหยั่งกะตูฉายหนังกลางแปลง T T

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    5555555 เข้าใจปัญหานี่เลย เด็กมาวุ่นวายเวลาเล่นเกมเต็มบ้าน ทำใจครับแนะนำด่าไปก็เท่านั้นครับเด็กก็คือเด็ก จขกท ลองสอนสาระดีเวลาเล่นเกมดิครับ เหมือนนั่งแคชเกมสดๆ

จขกท ได้ฝึกความกล้าแสดงออก เด็กๆก็ได้ความรู้จากเกม win win

ที่บ้านผมจะมีอยู่ 4 คนเจ้าประจำชอบมานั่งดู นั่งวุ่นวายก็เลยนั่งแพล่มทฤษฏีรัวๆ ใส่เด็ก ไม่นานก็หายไปหมดเลย
    I Don't need Weapons I got logic

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

แบบนี้ต้องเด็ดขาดครับ วางยาเบื่อเลย เอ้ยยย ไม่ใช่หมา

หากเขาทำร้ายเราด้วยเสียง เราก็เอาคืนด้วยเสียงครับ ความคิด555+

ซื้อสว่าน มาเจาะ กำแพงเล่น ให้มันรำคาญ ซื้อกลองมาเล่นที่่บ้านครับ

ตีทั้งวันเลย ซื้อปืนแก็ฟมายิงเล่นในบ้าน จุดพุบ่อยๆ

ตอนกลางวันเปิดเพลงดังๆ เบสหนักๆครับ

ถ้ามีมอไซต์ก็หาท่อผ่ามาใส่ สตาทรถเบิ้ลรถทั้งวัน

เด็กมันจะรำคาญ

เอาให้ข้างห้องคุณกันไม่รุ้เรื่อง แหกปากโวยวายไปเลย พาเพื่อนมาห้องเยอะๆ

จอดรถเรียงแถวเลยครับ ตั้งแต่หน้าห้องเรา จนเลยห้องมัน

ดูดบุหรี่ๆเยอะๆ แดร๊กเหล้าหน้าห้อง ให้เด็ก มันดมควันเยอะๆ

มันจะได้เป็นมะเร็งตายกัน ฉีดยากันยุงหน้าห้องบ่อยๆด้วย

อาจฟังดูโหดร้ายนะครับ

แต่ก็ไม่ควรจะทำนั่นแหละ ผมล้อเล่น 555+

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เอาหมาดุๆมาเลี้ยงแล้วผูกไว้หน้าบ้านซะเลย
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    เด็กก็คือเด็กครับ ชวนเด็กเล่นด้วยไปเลยแล้วใช้โอกาศนั้นจับเชือด...เอร๊ย ค่อยๆสอนสิ่งดีๆให้เด็กมันไป

ยังดีกว่าข้างบ้านผมเด็ก(โข่ง)แว้นเบิลรถมอไซค์ทั้งวัน ผมด่าไปทีก็หายไปซักสามวันก็กลับมาเอาอีก

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    เด็กแถวบ้านผมตัวเท่าเอวอ่ะครับ มันมาเกรียนคอมผม มาถึง****ยึดเลย

มาคลุก อยู่ได้อาทิตย์สองอาทิตย์ วันนึง ผมเอาเงินไว้บนโต๊ะ 40 ผมเดินมาขายของหน้าบ้าน

เด็กเกรียนคนนี้มันวิ่งสวนออกมา ก็ดีใจเว้ยกลับบ้านซักที เรียบร้อย 40 หาย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ไปบอกพ่อแม่เด็กสิครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ผมก็เจอเหมือนกันครับตอนนี้ ล่าสุดมันเอาช็อคมาเขียนกำแพงบ้านผมด้วย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เอานางกะติ้วรัดคอมัน