ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Total War : Shogun 2 Gold Edition มีให้โหลดยังเหรอครับ

0123456789

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ่หายากมากๆครับ มีแต่ Total War : Shogun 2 ธรรมดา

ทางที่ดี ซื้อแท้ไปเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ไม่รู้ว่า gold edition ที่หมายถึงมันมีอะไรบ้าง แต่ถ้าจะเอาแบบรวม 3 ภาคคือภาคหลัก ภาค fall ภาค rise ก็ตามนี้

http://www.jokergameth.com/board/sho...ghlight=shogun

ไม่ก็

http://www.jokergameth.com/board/sho...ghlight=shogun

เขียนว่าภาค fall of the samurai ส่วนใหญ่ก็รวมครบ 3 ภาคไว้แล้วอ่ะครับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    2ลิ้งค์บนนี่ไมไ่ด้เลยครับ ไฟล์โดนลบเป็นแถบเลย -_-
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ซื้แท้เอาดีกว่า ครับแต่ก่อนก็เล่นปลอมนะ ai กระจอกชิบ พอมาเล่นของแท้ ai เก่ง***ๆ ของแท้มันอัพเดทโน้นนี้

กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2012nerverdie อ่านกระทู้
    2ลิ้งค์บนนี่ไมไ่ด้เลยครับ ไฟล์โดนลบเป็นแถบเลย -_-
    โหลด one2up ของ Ramis เลยครับ ใช้ได้อยู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnw_ อ่านกระทู้
    ซื้แท้เอาดีกว่า ครับแต่ก่อนก็เล่นปลอมนะ ai กระจอกชิบ พอมาเล่นของแท้ ai เก่ง***ๆ ของแท้มันอัพเดทโน้นนี้
    ไม่ได้จะดิสของแท้นะครับ ผมก็ซื้อแท้เหมือนกัน หลังจากลองโหลดของ Ramis มา เรื่อง AI ก็มีส่วนอยู่เกี่ยวกับแพท แต่มันแก้ปัญหาตรงนี้ด้วยม๊อดได้ เช่น Darthmod ครับ