ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 201 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 101151191199200201202203211 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,001 ถึง 5,025 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ใครมี mod เกี่ยวกับท่านอนหลับบ้างครับ เพราะก่อนหน้านี้ลอง see you sleep แล้ว
    มันปัญหาไม่รู้ว่ามีตัวอื่นอีกไหมนอกจากตัวนี้ที่เกี่ยวกับท่าหลับ ยังไงแนะนำหน่อยสิครับ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    ใครมี mod เกี่ยวกับท่านอนหลับบ้างครับ เพราะก่อนหน้านี้ลอง see you sleep แล้ว
    มันปัญหาไม่รู้ว่ามีตัวอื่นอีกไหมนอกจากตัวนี้ที่เกี่ยวกับท่าหลับ ยังไงแนะนำหน่อยสิครับ
    - -'' ไอที่เห็นเวลาเรานอนอ่ะน่ะครับ ปัญหาเยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    กระทู้ในตำนานมาเจอเเล้วคิดถึง !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EVIl_MODERN_WARFARE : 2nd April 2014 เมื่อ 00:32
    สงครามหมื่นวัน..

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมใช้สีผิว DIMONIZED UNP femalebody เล่น Ningheim เจอปัญหาว่า ผิวบอดีสวยดี แต่ หน้ากะตัว สีมันต่างกัน มี ของ head ด้วยมะคับ หาที่ไหนเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    ผมใช้สีผิว DIMONIZED UNP femalebody เล่น Ningheim เจอปัญหาว่า ผิวบอดีสวยดี แต่ หน้ากะตัว สีมันต่างกัน มี ของ head ด้วยมะคับ หาที่ไหนเนี่ย
    Ningheim นี้ไม่หน้าจะมีปัญหาน่ะครับเพราะตัวเก็บ บอดี้ผิว จะแยกอยู่คนละที่กับ DIMONIZED UNP femalebody (character/female) น่ะครับ ถ้าเป็น Ningheim ก็ (character/Ningheim) ถ้าจำไม่ผิด

ปล.ท่านลง Ningheim ด้วย NMM รึป่าว ? เพราะผมลงก็ไม่มีปัญหาอ่ะไร แต่ถ้าให้ผมเดาท่านลงเองใช่ป่าว ?

ลองตัวนี้
    CBBE-CHSBHC-UNP-ADEC-Human Argonian Khajiit Texture-4096 เป็นตัวผิว ลงด้วย NMM
    Feminine Hands CBBE UNP ทำให้มือ ขา ไม่มีลอยต่อ NMM เหมือนกัน

UNP ชุดเยอะจริงแต่เรื่องพวก บอดี้ อก จะสู้ พวกตัวใหม่ๆไม่ได้ อย่าง 7B UNPB CBBP ฯลฯ แล้วอีกอย่าง HDT นี้ไม่ต้องหวัง น่าอกแทบไม่มี เด้งไม่ได้ ฮา !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 2nd April 2014 เมื่อ 02:36

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ลง RV ENB แล้วเด้งอะครับ งง ลงด้วย NMM แล้วนะ ทำตามในคลิปหมดเลย เพียงแต่ ผมไม่ได้ลบ ENB ตัวเก่า ไม่รู่เกดี่ยวไหม แล้ว พอลงเสดมันบอก ไม่มีไฟล์ enbhost ผมก็เลยไปเลย ENB v0252 มาลง แล้วลงใหม่ ทีนี้มันไม่ถามหาไฟล์ enbhost แล้ว แต่ก็ยังเข้าเกมส์ไม่ได้ คือ โหลด แล้วเด้ง หน้าเมนเมนูยังไม่โผล่เลย ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    Ningheim นี้ไม่หน้าจะมีปัญหาน่ะครับเพราะตัวเก็บ บอดี้ผิว จะแยกอยู่คนละที่กับ DIMONIZED UNP femalebody (character/female) น่ะครับ ถ้าเป็น Ningheim ก็ (character/Ningheim) ถ้าจำไม่ผิด

ปล.ท่านลง Ningheim ด้วย NMM รึป่าว ? เพราะผมลงก็ไม่มีปัญหาอ่ะไร แต่ถ้าให้ผมเดาท่านลงเองใช่ป่าว ?

ลองตัวนี้
    CBBE-CHSBHC-UNP-ADEC-Human Argonian Khajiit Texture-4096 เป็นตัวผิว ลงด้วย NMM
    Feminine Hands CBBE UNP ทำให้มือ ขา ไม่มีลอยต่อ NMM เหมือนกัน

UNP ชุดเยอะจริงแต่เรื่องพวก บอดี้ อก จะสู้ พวกตัวใหม่ๆไม่ได้ อย่าง 7B UNPB CBBP ฯลฯ แล้วอีกอย่าง HDT นี้ไม่ต้องหวัง น่าอกแทบไม่มี เด้งไม่ได้ ฮา !
    ถูกต้องครับท่าน ผมลงเอง ผมลองไปหา บอดี้ ของ unp ที่มันเนียนๆ ละก็แยกถลกหนังมาละ ตอนนี้เวิคละ เงิบๆเอิ๊ก ที่ผมอยากเปลี่ยน เพราะ นิงเฮม ผิวมันไม่ค่อยหมวย เอิ๊ก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 2nd April 2014 เมื่อ 03:16

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kissbally อ่านกระทู้
    ลง RV ENB แล้วเด้งอะครับ งง ลงด้วย NMM แล้วนะ ทำตามในคลิปหมดเลย เพียงแต่ ผมไม่ได้ลบ ENB ตัวเก่า ไม่รู่เกดี่ยวไหม แล้ว พอลงเสดมันบอก ไม่มีไฟล์ enbhost ผมก็เลยไปเลย ENB v0252 มาลง แล้วลงใหม่ ทีนี้มันไม่ถามหาไฟล์ enbhost แล้ว แต่ก็ยังเข้าเกมส์ไม่ได้ คือ โหลด แล้วเด้ง หน้าเมนเมนูยังไม่โผล่เลย ทำไงดีครับ
    ลองลบ ENB แล้วเข้าเกมดูครับถ้าเข้าได้ก็เป็น ที่ ENB / แล้วลองลบตัวเก่าออกด้วย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    ถูกต้องครับท่าน ผมลงเอง ผมลองไปหา บอดี้ ของ unp ที่มันเนียนๆ ละก็แยกถลกหนังมาละ ตอนนี้เวิคละ เงิบๆเอิ๊ก ที่ผมอยากเปลี่ยน เพราะ นิงเฮม ผิวมันไม่ค่อยหมวย เอิ๊ก

ผมว่าไปโหลด NMM มาเถอะครับ เพราะมันจะจัดพวกไฟล์ ผิวให้ เวลาลงน่ะ NMM ใช้ไม่ยากครับไปโหลดมาลงแล้ว เด๋วสอนวิธีใช้ ง่าย ๆ
    ปล.เด๋วจะถ่ายผิวมาให้ดู ตัวใหม่เลยน่ะนิ

ตามนี้ครับ ดูที่ Visitor Messages ของผมได้เลย (R18+)
    ..............................

ผิวสีออกจะดำ ๆ หน่อยนะครับพอดีปรับใหม่ ไม่อยากผิวขาวแล้ว แล้วก็จุดชมพู ทำยากมากกว่าจะได้ถ้าผิวเป็นสีขาวน่ะเห็นชัดแน่นอน

ปล.ท่าน Zidane ลอง Halo’s Poser รึยังครับ ? ผมลองแล้วท่าใหม่บานเอาไว้ถ่ายรูป (รู้สึกว่าเจ้าของ Halo’s MOD เค้าจะชอบผู้หญิงผมสั้นน่ะ ตัวละครเค้าผมสั้นหมดเลย WoW)
    Halo’s Poser

วันๆกับ Skyrim
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 2nd April 2014 เมื่อ 07:19

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้

ลองลบ ENB แล้วเข้าเกมดูครับถ้าเข้าได้ก็เป็น ที่ ENB / แล้วลองลบตัวเก่าออกด้วย

ผมว่าไปโหลด NMM มาเถอะครับ เพราะมันจะจัดพวกไฟล์ ผิวให้ เวลาลงน่ะ NMM ใช้ไม่ยากครับไปโหลดมาลงแล้ว เด๋วสอนวิธีใช้ ง่าย ๆ
    ปล.เด๋วจะถ่ายผิวมาให้ดู ตัวใหม่เลยน่ะนิ
    ลบออกละครับ เล่นได้ เซงเลย ปัญหาคือผมไม่รู็จะลบตัวเก่ายังไง ฮ่ะๆๆๆๆๆ ตัวเก่าลงมือ ไม่ได้ผ่าน NMM 5555+

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    4
    โอ้ เกิน 200 หน้าแล้ว ยินดีกับพี่ KazeZ และทุก ๆ ท่านด้วยครับ ถือเป็นกระทู้ในตำนานจริง ๆ
    ซึ่งวันนี้ ขอเสนอคำคมสำหรับคน mod skyrim ครับ "ความพอดี ของแต่ละคนไม่เท่ากัน อยู่ที่ทุนทรัพย์และสเป็คคอมรวมถึงเจ้าของด้วย"
    ตัวเกมปัจจุบันไม่ได้ทำต่อเลยครับ lllorz มัวแต่ทำอย่างอื่นซะหมด แล้วก็ขอให้ทุกท่านสนุกกับ skyrim ครับ

(เพลงประกอบ)

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673

ผมว่าภาพจะสวยมากถ้าท่านปรับความละเอียดหน้าจอหน่อย สัก 1280x ไม่ก็ 1600x ก็ ได้ ลองดูน่ะท่าน ผมว่ามันสวยน่ะถ้าปรับแบบที่ผมบอกน่ะ

คอมผมไม่ถึงสิครับ แค่นี้ก็lagละปิดenbไปอยู๋ประมาณ fps 8-13 ในบ้านก็ 12-20 กำลัง รอเงินอยู่ แม่เอาเงินไปแต่งบ้าน 50000

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เงิบอีกแล้วตอนนี้ เข้าเล่นเกมแล้ว จอลาย ฟร้ากกกกกกิ้ว มาก เป็นกะการ์ดจอหรือเป็นกับ windows 8.1 ก็ไม่รู้
    ปวดตับมาก เอาไงดี.... อาการมันอยู่ดีๆก็เป็น เป็น ได้ 3 วันแล้ว ตอนแรก นึกว่าร้อน 58 องศา นี่ไม่ร้อนนะ
    ปีชง จริงๆให้ดิ้นตาย เป็นมาตั้งแต่ต้นปีแล้วนะปีนี้ ไม่เชื่ออย่าหดหู่ จริงๆ ดีว่ายังไม่เกิดอะไรร้ายแรงถึงเลือดตกยางออก แต่ประมาทไม่ได้จริงๆ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ถาม ตอนนี้ ผม อยากจะ clean save มากๆเลยตอนนี้ มัน ctd บ่อยเกินไปละ ลงตัวแก้ ctd ทุกตัวละ ปกติผมจะแค่ถอด texture ก็หาย เพราะ vram เกินแต่รอบบนี้ทำไม่หาย ต้องให้เซฟ ประมาณที่ 1-100 ตอนนี้เซฟไป 300+ ไม่กลับไปเล่นแล้ว

ประเด็นคือ COC ไปที่ไหนดีที่สุด แบบ ห้องแคบๆไม่มี npc

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    มีเรื่องสอบถามหน่อยครับพอดีไปหาชุดใหม่ๆมาลองซึ่งชุดตัวนี้ผมเห็นทำออกมานานแล้ว
    แต่ในภาพที่ผมแนบมานั้นมันน่าจะเป็นแบบแยกชิ้นไม่รู้ว่าคนที่เขาลงภาพดัดแปลงเองหรือมันมีชุดของมันอยู่แล้ว
    เข้าไปดูในเว็บ nexus mod มันก็เป็นแบบเต็มชุด ไม่เหมือนในภาพที่เขาเอาลง อยากทราบว่าใครพอจะรู้ที่มาของชุด
    ในภาพบ้างครับ อยากได้เอาไปมิกซ์กะชุดอื่นๆน่ะครับ นี่ภาพครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    มีเรื่องสอบถามหน่อยครับพอดีไปหาชุดใหม่ๆมาลองซึ่งชุดตัวนี้ผมเห็นทำออกมานานแล้ว
    แต่ในภาพที่ผมแนบมานั้นมันน่าจะเป็นแบบแยกชิ้นไม่รู้ว่าคนที่เขาลงภาพดัดแปลงเองหรือมันมีชุดของมันอยู่แล้ว
    เข้าไปดูในเว็บ nexus mod มันก็เป็นแบบเต็มชุด ไม่เหมือนในภาพที่เขาเอาลง อยากทราบว่าใครพอจะรู้ที่มาของชุด
    ในภาพบ้างครับ อยากได้เอาไปมิกซ์กะชุดอื่นๆน่ะครับ นี่ภาพครับ

น่าจะทำเองนะครับ เพราะ MOD ส่วนใหญ่โหลดมาแล้วเราจะเอามาทำสี แยกส่วนกันอีกที ส่วนแยกชุดแนวๆนี้ผมเห็นอยู่ 1-2 ตัวใน loverslab

ปล.ระวังหน่อยน่ะครับถ้าเข้า loverslab ออกยาก ของข้างในมีแต่...........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 2nd April 2014 เมื่อ 16:30

กล่าวขอบคุณ
    28

ตามนี้ครับ ดูที่ Visitor Messages ของผมได้เลย (R18+)
    ..............................

ผิวสีออกจะดำ ๆ หน่อยนะครับพอดีปรับใหม่ ไม่อยากผิวขาวแล้ว แล้วก็จุดชมพู ทำยากมากกว่าจะได้ถ้าผิวเป็นสีขาวน่ะเห็นชัดแน่นอน

ปล.ท่าน Zidane ลอง Halo’s Poser รึยังครับ ? ผมลองแล้วท่าใหม่บานเอาไว้ถ่ายรูป (รู้สึกว่าเจ้าของ Halo’s MOD เค้าจะชอบผู้หญิงผมสั้นน่ะ ตัวละครเค้าผมสั้นหมดเลย WoW)
    Halo’s Poser

วันๆกับ Skyrim
    ผมก็ใช้นะ nmm ลง ตอนปูพื้นอะไรหลักๆ อะไร นิดๆหน่อยๆ ผมจะแก้เอง

ปล. เอา บอดี้ ของ unp มาใส่ชุด cbbe ทำไมมัน พิลึกพิลัน ล้นจนออกอากาศไม่ได้แบบนี้=_=

เมื่อสาวๆอยากเป็นโจร

ตัวนี้ สเนค 100 ไลท์อาเมอร์ 100 พิกพอกเก็ท 100 เล่นเองกะมือเควสไม่ทำ ไม่ได้โกง เล่นมาเกือบ 2 อาทิตย์ เซฟเป็นไรไป ผมร้องไห้จิงๆแน่ 555 npcตามเมืองแทบหมดเกม เพราะเก็บเวล สเนค

ปล.อิกที โจรเขาอัพสเตตัสไรกันหรอ ผมลง สเตมิน่าหมดเลย กันตอน สเตลพลาด เอาไว้วิ่งหนี 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 2nd April 2014 เมื่อ 21:46

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ผมก็ใช้นะ nmm ลง ตอนปูพื้นอะไรหลักๆ อะไร นิดๆหน่อยๆ ผมจะแก้เอง

ปล. เอา บอดี้ ของ unp มาใส่ชุด cbbe ทำไมมัน พิลึกพิลัน ล้นจนออกอากาศไม่ได้แบบนี้=_=

เมื่อสาวๆอยากเป็นโจร

ตัวนี้ สเนค 100 ไลท์อาเมอร์ 100 พิกพอกเก็ท 100 เล่นเองกะมือเควสไม่ทำ ไม่ได้โกง เล่นมาเกือบ 2 อาทิตย์ เซฟเป็นไรไป ผมร้องไห้จิงๆแน่ 555 npcตามเมืองแทบหมดเกม เพราะเก็บเวล สเนค

ปล.อิกที โจรเขาอัพสเตตัสไรกันหรอ ผมลง สเตมิน่าหมดเลย กันตอน สเตลพลาด เอาไว้วิ่งหนี 5555
    ทำไมท่านไม่ใส่ UNP ละเนอะ เห็นจุดละนั้น

กล่าวขอบคุณ
    28

ทำไมท่านไม่ใส่ UNP ละเนอะ เห็นจุดละนั้น

หารีโมเดลเกราะ ของ unpไม่เจอ เลยจัดcbbeไปก่อน แก้ขัด

จะเปลี่ยนบอดี้ npc ต้องอันนี้ Data\meshes\actors\character\character assets กับ Data\Textures\actors\character\female อันนี้ ใช่มะคับ ผมจะได้หาแงะ unpมายัดไว้ เสื้อกะคนมันได้สมดุล 555

ใครมี killmove เท่ๆมั่งครับ มันเชือดคอ กะแทงท้อง ยุ 2 ท่า ท่าสเตลอะ

แล้วkillmoveมันขึ้นกับอะไรหรอครับ บางทีก็ติดมั่ง ไม่ติดมั่ง ถ้าติดหมดคงเวลง่ายกว่านี้เยอะ=_= วืดที การ์ดแห่งกันมาทั้งเมือง สเตมิน่า เกือบ 700 วิ่งหมดเลย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 3rd April 2014 เมื่อ 02:06

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    หารีโมเดลเกราะ ของ unpไม่เจอ เลยจัดcbbeไปก่อน แก้ขัด

จะเปลี่ยนบอดี้ npc ต้องอันนี้ Data\meshes\actors\character\character assets กับ Data\Textures\actors\character\female อันนี้ ใช่มะคับ ผมจะได้หาแงะ unpมายัดไว้ เสื้อกะคนมันได้สมดุล 555

ใครมี killmove เท่ๆมั่งครับ มันเชือดคอ กะแทงท้อง ยุ 2 ท่า ท่าสเตลอะ

แล้วkillmoveมันขึ้นกับอะไรหรอครับ บางทีก็ติดมั่ง ไม่ติดมั่ง ถ้าติดหมดคงเวลง่ายกว่านี้เยอะ=_= วืดที การ์ดแห่งกันมาทั้งเมือง สเตมิน่า เกือบ 700 วิ่งหมดเลย 555
    NPC ก็ตามนั้นละครับ

The Dance of Death ตัวนี้ครับ killmove ปรับตามใจชอบ

Skyrim MOD Finder
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,088
    133
    ไม่ได้เล่นนานมากกกก พอลองลง mod ดูแล้วกลับเงอะงะกว่าที่คิด

ลงแค่ enb มีปัญญาปรับได้แค่นี้

กากมาก เห็นของคนอื่นสวยเหลือเกิน

ปล. FPS ประมาณ 26
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jojo-nomercy : 3rd April 2014 เมื่อ 03:22

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo-nomercy อ่านกระทู้
    ไม่ได้เล่นนานมากกกก พอลองลง mod ดูแล้วกลับเงอะงะกว่าที่คิด

ลงแค่ enb มีปัญญาปรับได้แค่นี้

กากมาก เห็นของคนอื่นสวยเหลือเกิน

ปล. FPS ประมาณ 26
    ท่าน jojo-nomercy ในตำนาน WoW

แล้วก็ วันๆใน Skyrim ตามเคย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 3rd April 2014 เมื่อ 07:05

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    กระทู้ครึกครื้น อีกแล้วแฮะ แต่ตอนนี้ผมเศร้า การ์ดจอพัง T-T อืม
    เดือนที่แล้ว HDD ก็ซื้อมาเปลี่ยน
    อาทิตย์ก่อน เมนบอร์ด ก็ซื้อมาเปลี่ยน
    เมื่อวานนี้ การ์ดจอ ต้องเอาไปเคลม (คงอีกนาน)
    ตอนต่อไปจะเป็นอะไรหว่า ฮ่าๆๆๆๆ ฮ้าๆๆๆๆๆๆ ฮ๊าาาาาๆๆๆ ฮืออออออออ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    กระทู้ครึกครื้น อีกแล้วแฮะ แต่ตอนนี้ผมเศร้า การ์ดจอพัง T-T อืม
    เดือนที่แล้ว HDD ก็ซื้อมาเปลี่ยน
    อาทิตย์ก่อน เมนบอร์ด ก็ซื้อมาเปลี่ยน
    เมื่อวานนี้ การ์ดจอ ต้องเอาไปเคลม (คงอีกนาน)
    ตอนต่อไปจะเป็นอะไรหว่า ฮ่าๆๆๆๆ ฮ้าๆๆๆๆๆๆ ฮ๊าาาาาๆๆๆ ฮืออออออออ

ทำไมของท่านช้างบอบบสงจังเลยครับ ผมใช้มาปีแล้วยังไม่มีไรพังสักตัว ขนาด Gefroce8400gs 256 mb ลุยมาหมด bf3เอย skyrim ac1-4 arma2 dayz sa ไม่ยอมพังสักที

อยากให้มันพังสุดๆ จะได้เปลี่ยนคอมสักที

ปล. อยากให้ลอง ใช้คำสัง COC qasmoke ครับสุดยอดมากๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EK007 : 3rd April 2014 เมื่อ 09:18

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    ผมก็กลัวอยู่เหมือนกันว่าจะไปไหม พวก HDD CPU ไรงี้เพราะมันตั้ง 3 ปีแล้ว ที่เปลี่ยนมี แค่ แรม กับ การ์ดจอ เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    28
    NPC ก็ตามนั้นละครับ

The Dance of Death ตัวนี้ครับ killmove ปรับตามใจชอบ
    ผมลองโหลดมาแร้วอะ ทุกตัวเลย แต่ไม่เห็นมันมีไรอะ เลยสงสัย มันใช้ยังไงหรอท่าน=_="