ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool ► Titanfall เผยรายละเอียดใหม่ DLC Expedition และอาจมีโหมดใหม่บน DLC ในอนาคต ◄

- Titanfall เผยรายละเอียดใหม่ DLC Expedition -
    - และอาจมีโหมดใหม่บน DLC ในอนาคต -

ในเมื่อไหนๆก็เคยบอกว่าไม่มี DLCกระทั่ง EA บังคับ ดังนั้นก็เอามันให้สุดซะเลย ล่าสุดนาย Vince Zampella ผู้ร่วมก่อตั้ง Respawn
    ได้ออกมาให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับ
    DLC ของเกม Titanfall ที่กำลังจะออกในเดือนพฤษภาคมนี้ Expedition และแนวทางอนาคต DLC ตัวอื่นๆที่จะตามมาแล้วล่ะครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------

ตามที่นาย
    Zampella บอกไว้นั้นเขาบอกกับทาง Venturebeat ว่า ใน DLC ตัวใหม่ Expedition นี้จะมีรูปแบบเกมเพลย์ใหม่เพิ่มเข้ามาเล็กน้อย ดังเช่นภายในแผนที่ใหม่พวกนี้จะมีต้นไม้เรียงรายตามด่าน ทำให้เราสามารถวิ่งไต่ต้นไม้ได้ จะวิ่งไต่รอบๆ หาทิศทางดีๆแล้วกระโดดไปหรือจะกระโดดไปอีกต้นก็ได้ ซึ่งนาย Zampella มองว่ามันเจ๋งมากๆเลยทีเดียว นอกจากนี้เขายังบอกอีกว่า DLC ในอนาคตอาจจะมีโหมดใหม่มาให้ลองเล่นกันด้วยและจะพัฒนาให้ได้เร็วที่สุด พร้อมทั้งยืนยันว่ามันจะไม่มาแบบแยกชิ้นให้เห็นแน่นอนและบอกอีกว่าแค่แผนที่ น่ะมันน้อยไป คงจะให้ความสนุกแก่ผู้เล่นได้สักพักเท่านั้น แล้วก็กลับมาน่าเบือเช่นเดิม การพัฒนาอะไรใหม่ๆเยอะๆบน DLC ตัวเดียวสำหรับเกมแบบนี้น่าจะทำให้เกมน่าสนุกและไม่น่าเบื่อเร็วจนเกินไป สำหรับผู้เล่นอีกด้วย
    -------------------------------------------------------------------------------------

น่ายินดีนะครับที่อย่างน้อยก็ยังมีผู้พัฒนาเกมที่มองเห็นความคุ้มค่าของ DLC และการยัดคอนเทนต์ลงไปให้คุ้มค่ากะเงินที่เสียไป เพราะปัจจุบันเราจะได้เห็นแต่พวกทำ DLC ออกมาลวกๆแต่เก็บเงินแพงรากเลือด ไม่ก็จับเอาคอนเทนต์ DLC ที่มันควรจะอยู่ในตัวเดียวมาแยกเป็นชิ้นๆแล้วค่อยๆขายสร้างกำไร ไม่ค่อยได้เห็น DLC ระดับ Expansion เหมือนยุคก่อนๆเท่าไหร่กันแล้ว นับว่า Respawn จัดเป็นค่ายพัฒนาเกมที่ช่วยกู้หน้า EA เรื่องความรากเลือดและบ้า DLC ได้เป็นอย่างดีเลยล่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    ในอนาคตน่าจะมี Titanfall DLC Zombie คงสนุกม๊ากกก!!!

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    5555555 ที่ไหนมี EA ที่นั้นมี DLC เย้เย้ !!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    ไม่รู้จะมีคนคิดแบบผมมั้ยนะ ผมเป็นแฟนพันธู์แท้titanfall เลยล่ะ ช่วงเกมออกแรกๆ สนุกมากๆ แต่พอเล่นไปนานมันกลับดูน่าเบื่อเดิมๆ กับระบบจัดหาห้องผู้เล่นที่ไม่มีความสมดุล เอาซะเลย
    หลังๆมา ไม่ชอบเล่นแล้ว เพราะเปิดหาห้องทีไรไม่เคยเจอเลย แถมได้ยิน ข่าว dlc ออกมาขาย แค่แมปเพิ่ม 3 แมป แต่เปลืองตัง 200 บาท ไม่คุ้มเลย เฮ้อ เสียดายเกมดีๆ อยู่ในค่ายเกม แย่ๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ israceter อ่านกระทู้
    ในอนาคตน่าจะมี Titanfall DLC Zombie คงสนุกม๊ากกก!!!
    อย่าเลยแนวเพิ่มซอมบี้ใน Free to play มีเยอะ อย่าไปตามรอยเกมพวกนี้ 5555

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ไหนบอกพัฒนาเกมไม่แคร์ยอดขายไง อ้าวๆๆ ??? DLC โผล่ซะแล้ว

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รอมัดแพ็คลดขายล่ะกันเนาะ
    " I play it because I love it. "

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    ไหนบอกพัฒนาเกมไม่แคร์ยอดขายไง อ้าวๆๆ ??? DLC โผล่ซะแล้ว

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    ไหนบอกจะไม่มี DLCไง