ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

darksoul2 เอาของ black armour weapon set มาใช้อย่างไรครับ

ขอถามคนที่สั่งซื้อ darksoul2 จาก dks ครับ ไอ้เจ้าคีย์ black armour weapon set ที่ร้านส่งคีย์มาให้ มันเอาไว้ลงตรงไหนครับใครรู้บอกทีครับใส่คีย์แล้ว เราจะเอาของมาใช้ไงอ่ะครับ เพราะผมใส่คีย์ตรง เปิดใช้ผลิตภัณฑ์ ในstream แล้ว เข้าเกมก็ไม่มี itemขึ้นให้ เลยไม่รู้ว่าใส่คีย์ถูกที่หรือเปล่า เอาของมาใช้อย่างไรครับ
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ทราบยังครับ ผมก็ไมทราบเหมือนกัน

http://steamcommunity.com/app/236430...4259718155271/

I do not know where my pre-order bonuses are

• "Should be located in "x:\Steam\SteamApps\common\Dark Souls II\DARK SOULS™Ⅱ- DIGITAL EXTRAS" if you have it. Make sure you have the preorder content listed under the games dlc as well." Thank you Cute Little Girl for the post.
    • We will continue to update this space with more information as we have it. If you still don't have access to your pre-order items, please get in touch with our support team.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minecraft : 1st May 2014 เมื่อ 23:05

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    วิธีใช้ก็กดเหมือนใช้ Code เกมเลยครับไม่ต่างกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhostNEvER อ่านกระทู้
    วิธีใช้ก็กดเหมือนใช้ Code เกมเลยครับไม่ต่างกัน

เค้าหมายถึงitemจากการpre-orderครับ ไม่ใช่ตัวเกม