ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

Exclamation [PC] FINAL FANTASY VIII - 2013 : STEAM EDITION : [1.7 GB] [CRACKED] [ONE2UP] [GOOGLEDRIVE]

FINAL FANTASY VIII - 2013 : STEAM EDITION : CRACKED

เวอร์ชั่น 2013 ออกส่งท้ายปี โดยการนำมารีเมคใหม่ปรับปรุงภาพ-เสียง และส่วนอื่น ๆ
    ตัวที่นำมาลงนี้ พร้อมออกลุยได้ทันทีไม่ต้องลง Crack ให้ยุ่งยาก
    สาวกไฟนอล แฟนตาซีไม่ควรพลาด !

Genre: RPG
    Developer: SQUARE ENIX
    Publisher: SQUARE ENIX, Eidos Interactive
    Release Date: Dec 5, 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: 1Core CPU 2GHz or faster
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: DirectX 9.0c compatible card
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 2 GB available space
    Sound Card: Integrated sound chip or more

Recommended:
    Processor: Intel® Core™2 Duo CPU 3GHz or faster
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 9600 GT or faster
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 2 GB available space
    Sound Card: Integrated sound chip or more

วิธีติดตั้ง

- โหลดให้ครบทุก Part
    - แตกไฟล์ใส่ Password : SnookZX
    - เปิดไฟล์ FF82013ST-Installer
    - กด Extract ติดตั้งรอจนเสร็จ
    - เข้าเกมที่หน้า Desktop ได้เลย

DOWNLOAD

ONE2UP
    2Part. 770 per. file = 1.5GB > 1.70GB
    Part.1 DOWNLOAD
    Part.2 DOWNLOAD
    แก้ไขชื่อไฟล์ให้ถูกต้องเช่น game.part1 game.part2 (โหลด part ไหนแก้ตามนั้น)

GoogleDrive (เต็มสปีด คนอยู่นอกก็โหลดแรง)
    4Part. 450 per. file = 1.5GB > 1.70GB
    Part.1 DOWNLOAD
    Part.2 DOWNLOAD
    Part.3 DOWNLOAD
    Part.4 DOWNLOAD
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SnookZX : 14th January 2014 เมื่อ 12:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครลงแล้วเล่นได้ไม่ได้บอกกันมั่งนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครที่โหลดไปแล้วแตกไฟล์ไม่ได้
    โหลด Part.2 ใหม่อีกทีนะครับ
    ผมวางลิงค์ผิด ขออภัยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    เพิ่มลิงค์ GoogleDrive ครับเอาใจคนอยู่ต่างประเทศ

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ได้ละครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย valuimayuka : 1st May 2014 เมื่อ 13:30

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมพอเข้าเกมไปแล้ว ค้างที่หน้าจอนี้ครับ

ทำอย่างไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ขอบคุณครับ ขอรับไปละกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เย้ ....... เล่น ได้ แล้ว งง อยู่ นาน ว่า ปุ่มอะไรกดอะไรและทำอะไรมั้ง พอดีผมเข้าไปจัดปุ่มใหม่ครับ กดไปกดมา กลายเป็นแบบเดิมเฉย 555555 โอเคครับ ภาพก็ดูดีขึ้นกว่าเล่นผ่าน ePSXe ครับ เสียงก็โอเค เลย แต่ งง ที่ว่า มันเล่นยากขึ้นหรือยังไงไม่รู้ เล่นไปก็ตายไป . . . โหลดเล่นใหม่หลายรอบละ 55555 หรือ ผม อ่อน เอง หว่า . . . ..
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    มอนมันเวลจะประมาณเราเสมอเกมนี้ ส่วนจะเก่งขึ้นนั้นก็ต้องไปล่าอสูร GF เพื่อที่จะเอาเวทที่ได้โดยการ Draw ( Stock ) ขณะ Battle มาจังชั่นเพิ่ม STATUS
    ทำความเข้าใจระบบหน่อย ก็ไม่ยากเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เจิมให้คับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    มอนมันเวลจะประมาณเราเสมอเกมนี้ ส่วนจะเก่งขึ้นนั้นก็ต้องไปล่าอสูร GF เพื่อที่จะเอาเวทที่ได้โดยการ Draw ( Stock ) ขณะ Battle มาจังชั่นเพิ่ม STATUS
    ทำความเข้าใจระบบหน่อย ก็ไม่ยากเลย
    ท่านใดพอทราบที่ทำให้การโจมตีธรรมดาของเรานั้นเป็นการโจมตีแล้วดูดเลือดมาด้วยไหมครับ ผมลองเอาเวทไปเพิ่มในการโจมตีละ แต่ก็ยังไม่ได้เลย. . . ตอนนี้ต้องอาศัยปั้มยาหรือโพชั่นเอา
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

Tags for this Thread