ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 137

Wink [PC] Metal Gear Rising Revengeance หลังจากที่ปล่อยให้รอแบบลมๆแล้งๆมานาน

โหลดเกม PC : Metal Gear Rising Revengeance
    หลังจากที่มีการปล่อยให้รอกันแบบลมๆแล้งๆไร้ความหวังมานาน แล้วล่าสุดทาง Konami ก็ทำให้ชาว PC ได้สัมผัสกับซีรีย์หนึ่งของ Metal Gear เป็นการพลิกโฉมของเกมบู้แอคชั่นที่ไม่เคยทำมาก่อนในซีรีย์นี้ที่ผู้เล่นจะได้รับการสวมบทเป็น Raiden หรือมีฉายาว่า Jack the Ripper เพื่อที่จะกลับมาปกป้องโลกอีกครั้งจากองค์กรมืด ต้องบอกก่อนนะครับว่าผมไม่ใช่แฟนของเกม Metal Gear มาตั้งแต่แรก จึงอาจจะอธิบายรายละเอียดเกี่ยวกับเกม Metal Gear Rising Revengeance ได้อย่างไม่ครบถ้วนและอาจจะขาดตกบกพร่องอะไรไป แต่จากการที่ได้ลองเล่นจริงผมว่ามันเป็นเกมที่สนุกมาก โดยส่วนตัวผมชอบการเคลื่อนไหวของตัวละคร และการใส่คอมโบต่างๆระหว่างการต่อสู้ รับรองได้เลยว่าถ้าคุณได้ลองเล่นหรือลองสัมผัสจะรู้สึกแบบเดียวกับผมแน่นอน ลองไปโหลดมาทดสอบกันดูนะครับ

สเปคเครื่องที่เกมต้องการ

Processor: Intel Core i5 2400, AMD Phenom II X6 1100T
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: AMD Radeon HD 4870,Nvidia Geforce GTS 450
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 25 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible sound card

Recommended:
    Processor: Intel Core i7 3770,FX-9370
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: AMD Radeon HD 7750,Nvidia Geforce GTX 650
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 25 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible sound card

วีดีโอรีวิวเกม

รูปภาพประกอบการตัดสินใจ

[B]one-2-up
    PART 1-4 500 MB
    PART 5 314 MB
    PART 01 || PART 02 || PART 03 || PART 04 || PART 05

Crack Download
    DOWNLOAD

PASSWORD
    dekplaygame.blogspot.com

ติดตามเกมอื่นๆได้ที่
    dekplaygame.blogspot.com

ถ้าชอบก็ให้กำลังใจกันด้วยนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Whydidyoudie : 3rd May 2014 เมื่อ 07:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดมาแล้วครับแตกไฟล์ไม่ได้ไฟล์เสียหมดเลยซ่อมแล้วก็ยังเหมือนเดิม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ก็ได้นี่คร๊าฟ ผมใช้ 7z แตกอ่ะท่าน ลงเล่นได้ 100%
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ปล. เครื่องผม win 8.1 pro 64bit เจ้าค่าเอ่ย

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ถูกต้องครับ ลองใช้ 7 zip ดูหรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungjung_955 อ่านกระทู้
    โหลดมาแล้วครับแตกไฟล์ไม่ได้ไฟล์เสียหมดเลยซ่อมแล้วก็ยังเหมือนเดิม
    แก้ปัญหาให้แล้วนะครับ เล่นได้ 100%

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับสำหรับเกมดีๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arkhomr อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับสำหรับเกมดีๆๆ
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungjung_955 อ่านกระทู้
    เป็นความผิดของผมเอง ผมไปใส่พาสผิด แต่ตอนนี้อัพให้ใหม่แล้ว พาสเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตอนนี้โหลดได้แล้วใช่มั้ยครับหรือต้องรอท่านอัพใหม่
    แล้วลงเกมนานหรือเปล่าเพราะไฟล์เล็กมาก

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ impeesa อ่านกระทู้
    ตอนนี้โหลดได้แล้วใช่มั้ยครับหรือต้องรอท่านอัพใหม่
    แล้วลงเกมนานหรือเปล่าเพราะไฟล์เล็กมาก

ขอบคุณมากครับ
    อัพเสร็จแล้ว โหลดได้แล้วครับ ลงเกมประมาณ 15-30 นาทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ

ว่าแต่ว่า ได้ตัอะไรออกไปบ้างไหมครับเนี่ยย

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PheoniXZa อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

ว่าแต่ว่า ได้ตัอะไรออกไปบ้างไหมครับเนี่ยย
    หมายถึงตัดอะไรหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Whydidyoudie อ่านกระทู้
    หมายถึงตัดอะไรหรอคับ
    เขาคงหมายถึงลดคุณภาพ graphic หรือ video cutscene พวกนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vgenta อ่านกระทู้
    เขาคงหมายถึงลดคุณภาพ graphic หรือ video cutscene พวกนี้อะครับ
    ผมว่าตัด cutscene นะ เพราะเกมนี้ ตัวเต็มนี่ขนาดใหญ่มาก 20 กว่า Gb เลย แต่ตัวเกมจริงๆ ขนาดแค่ประมาณ 4-5 Gb เอง นอกนั้น cutscene หมด - -

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ไม่ทราบว่าลงยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    กำลังโหลดครับถ้าเล่นได้เดี๋ยวจะมายืนยัน
    ว่าแต่มีเกม Bully มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มายืนยันเล่นได้ปกติครับเอารูปหน้าเข้าเกมส์มาฝาก

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread