ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981

ช่วยแนะนำมังงะแนวความรัก+ดราม่าให้หน่อยครับ

คือพอดีผมอยากได้แนวความรักปนดราม่าอ่าครับ จะดราม่านิดหน่อยหรือมากก็ได้ครับ
    แล้วก็ถ้าจะให้ดีขอแบบเป็นแนวธรรมดานะครับหรือไม่ก็อาจจะเป็นคำสาปบางอย่างก็ได้แต่ไม่เอาแนวต่อสู้
    สุดท้ายนี้ผมขอแบบที่แปลจบแล้วจะดีมากเลยครับ

พอดีผมเพิ่งอ่าน
    Koisome Momiji
    กับ
    Kagamino Kunino Harisugawa
    ไปหมาดๆมันทำให้ผมปวดใจมากเลยครับ คือมันตัดจบอ่าครับ จบแบบ Bad End ยังไม่ปวดใจเท่าตัดจบอะครับ T^T

เรื่องที่ผมกำลังติดตามอยู่ตอนนี้ก็คือ
    Last Game ยิ่งอ่านยิ่งฟินแต่มันดันมาสุดแค่ตอน 26 ซะได้ รอคนแปลอยู่
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    Watashi ni xx Shinasai

ลายเส้นแนวโชโจวด้วยนะครับ

เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    จากที่ผมเคยอ่านนะครับ

I''s ไอส์
    เรื่องนี่ประทับใจมากๆ
    ถ้าจะอ่านเป็นเล่มแนะนำให้อ่านเป็นแบบเก่าดีกว่านะเห็นว่าที่พิมพ์ใหม่มันตัดบางฉากไป

Kimi no Iru Machi บ้านของเสียงหัวใจ
    เรื่องนี้ก็สนุกรู้สึกว่าหักมุมดี(มั้ง)ยาวพอสมควร

Horimiya
    เรื่องนี้ออกแนว Comedy สนุกๆ

Wagatsuma-san ha Ore na Yome ข้ามเวลามาป่วนรัก
    เรื่องนี้อ่านแล้วอยากให้พระเอกมันสมหวังจริงๆ

Hirunaka no Ryusei
    เรื่องนี้ชอบลายเส้นมากๆออกแนวการ์ตูนผู้หญิงสมัยก่อน

Lovely Complex
    พระเอกเตี้ย นางเอกสูง คู่ตัวตลก

Nisekoi น่าจะรู้จักนะ (หัวดำนางเอก)
    Ao Haru Ride เรื่องนี้ก็ไม่เคยอ่าน
    Kimi ni Todoke นาเอกเจ้าน้ำตา
    Kyou, Koi wo Hajimemasu การ์ตูนตาหวาน น่าติดตามพอสมควร(แอบเบื่อตอนท้ายๆ -.-)
    Seishun Pop! สนุกดี หักมุมตอนท้าย(เนื้อเรื่องไม่หนักมากเท่าไหร่ ปลอดภัย)
    Orange Marmalade เรื่องของแวมไพร์ที่อยู่ร่วมกับมนุษย์ webtoon ของเกาหลี

ปอลิง. พอก่อนเหนื่อย = ='

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Johnniehut อ่านกระทู้
    Watashi ni xx Shinasai

ลายเส้นแนวโชโจวด้วยนะครับ

เรื่องนี้อ่านแล้วหงุดหงิด -3-

GE Good Ending ครับ (มีตอนจบแล้ว)

Fuuka (มังงะใหม่กำลังมาแรงรายเส้นสวย)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    เรื่องนี้อ่านแล้วหงุดหงิด -3-

GE Good Ending ครับ (มีตอนจบแล้ว)

Fuuka (มังงะใหม่กำลังมาแรงรายเส้นสวย)
    fuuka คนเขียนเดียวกับ princess lucia กับ Kimi no Iru Machi ครับบ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EXTRA อ่านกระทู้
    fuuka คนเขียนเดียวกับ princess lucia กับ Kimi no Iru Machi ครับบ
    คนเขียนคนเดียวกันครับ รู้สึกว่า fuuka จะเป็นภาคต่อของ ลุ้นรักตามสายลมด้วย
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    GE Good Ending

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ขอบคุณทุกคนมากเลยครับ
    เรื่อง Watashi ni xx Shinasai ผมก็กำลังติดตามอยู่เหมือนกันครับชอบมาก
    เรื่อง I's รู้สึกเหมือนจะเคยดูเป็นอนิเมะแล้วครับ
    ส่วนนอกนั้นผมยังไม่ได้ดู ขอบคุณอีกทีครับจะอ่านทั้งวี่ทั้งวันเลยครับ 555+
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^