ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

... "Sniper Elite 3" บังคับโหลดแพทช์ 10GB ก่อนเปิดเล่นครั้งแรก...

[ "Sniper Elite 3" บังคับโหลดแพทช์ 10GB ก่อนเปิดเล่นครั้งแรก ]

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

..... สตูดิโอ Rebellion แจ้งข่าวลูกค้าที่วางแผนจะซื้อเกมยิง "สไนเปอร์เอลีท 3" (Sniper Elite 3) บนคอนโซล Xbox One ระบุผู้เล่นทุกคนที่ซื้อแบบแผ่นจะต้องดาวน์โหลดแพทช์ขนาด 10GB ก่อนการเปิดเล่นครั้งแรก

ทางสตูดิโอเผยว่าตัวเกมจำเป็นต้องมีการติดตั้งลงบนเครื่องด้วยเนื้อที่ความจุประมาณ 21GB เพื่อเปิดเล่น แต่ก้อนข้อมูลส่วนใหญ่ถึง 14GB จะถูกแทนที่ด้วยแพทช์ 10GB ที่ออกในวันแรกเพื่อปรับปรุงเนื้อหาต่างๆ แล้วสุดท้ายเนื้อที่การติดตั้งจะลดลงมาเหลือแค่ 19GB เท่านั้น

คำชี้แจงอย่างเป็นทางการจากค่ายระบุว่าตัวอัพเดตนี้ทำไปเพื่อให้ข้อมูลของเวอร์ชันแผ่นและเวอร์ชันซื้อแบบดาวน์โหลดมีความสอดคล้องกัน เนื่องจากขั้นตอนการส่งข้อมูลไปปั๊มลงแผ่นวางขายจำเป็นต้องใช้เวลาหลายสัปดาห์ พวกเขาจึงใช้โอกาสช่วงนี้ทำการปรับปรุงเกมอยู่ตลอด โดยเฉพาะเนื้อหาดาวน์โหลด (DLC) สำหรับเล่นหลายคนที่ต้องมีความเข้ากันได้ทั้งกับผู้เล่นที่มีและไม่มี DLC

พวกเขายอมรับว่าเหตุการณ์นี้อาจสร้างความรำคาญให้กับนักเล่น แต่ข้อดีคือจะทำให้เนื้อที่การติดตั้งน้อยลงและแพทช์ในอนาคตก็จะลดขนาดลงด้วย เป็นส่วนหนึ่งของกระบวนการปรับแต่งให้เกมแสดงผลได้ดีที่ความละเอียด 1080p ทั้งบนคอนโซล Xbox One และเพลย์สเตชัน 4

ค่าย Rebellion ยืนยันว่าเวอร์ชันบนเครื่องอื่นทั้ง Xbox 360 เพลย์สเตชัน 3 เพลย์สเตชัน 4 จะมีแพทช์อัพเดตเช่นกันแต่ก็ขนาดเล็กกว่ามาก และถ้าผู้เล่น Xbox One ซื้อแบบดาวน์โหลดตรงจาก Marketplace หรือรอแผ่นล็อตที่สองก็จะไม่ต้องดาวน์โหลดแพทช์นี้อีก.......

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลจาก Eurogamer อ้างอิงจาก:www.manager.co.th

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เหมือนเดิมในหลายๆอย่างจนไม่น่าเรียกว่าเป็นภาค3เลยนะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    Blog Entries
    1
    ถ้ามันทำให้เจ๋งขึ้นก็ยอมโหลดอ่ะครับ ^^
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เหมือน ตัวเกมมันๆ ทือๆ ไงไม่รุ้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    trailer ตัวเดียวอย่าพึ่งด่วนสรุป ดีไม่ดียังไงรอให้ได้เล่นก่อน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    มันก็แล้วแต่ชอบน่ะผมว่า แต่สำหรับผมตามมาทุกภาคถึงไม่สนุกมากแต่ ก็โอเคครับ ^^

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ผมว่ามันขาด ๆ เกิน ๆ น่ะเกมนี้ จะบู๊ก็บู๊ไม่มาก จะซุ้มก็ซุ้มไม่สุด

เเต่ถ้าภาค 3 นี้ steam จะเเจกฟรีอีกผมก็เอา
    STEAM

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โอเคคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    เล่นเพลินๆดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอบคุณครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เห็นว่าเกมออกวันศุกร์

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    สำหรับผมชอบนะเกมส์นี้ เล่นเพลินๆ สนุกดีออก พอเขาผลิตเกมส์เสปคสูงก็บ่นกัน ว่าเสปกโหดเกินเล่นไม่ได้ พอเขาผลิตออกมา แบบกลางๆ ถึงแม้จะไม่สวยเลิศเลอนักแต่ก็ดีในระดับหนึ่งก็บ่นกันอีกว่า ภาพห่วย หาความแน่นอนกันไม่ได้จริงๆเลย คนเรา
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB