ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - AWESOMENAUTS ( AllDLCs ) 2D MOBA !! - [One2UP|FILEDRIVE|DROP4SHARED]

เกมนี้จะเป็นแนว MOBA (Multiplayer Online Battle Arena) แต่เป็นภาพ 2D
    ซึ่งจะเน้นไปทาง Multiplayer เป็นหลักเลย โดยเกมจะมีรูปแบบคือจะแบ่งเป็นสองฝั่งสีแดงและสีน้ำเงิน
    ฝั่งละ 3 คน เราจะเป็นตัวหลักในการตีฝ่ายตรงข้าม(ผู้ง่ายๆคือเป็นตัวฮีโร่)ก็จะมีมอนเตอร์ฝั่งศัตรู
    ออกมาให้เราตีเก็บเวลไปเรื่อยๆเพื่อที่จะได้เอาเงินไปซื้อของ และดันป้อมยิงฝั่งตรงข้ามไปเรื่อยๆ
    เพื่อที่จะทำลายฐานหลักของฝั่งศัตรูฝ่ายไหนทำลายได้ก่อนก็เป็นอันว่า"ชนะ"นั้นคือเงื่อนไขการชนะของเกม
    เมื่อเล่นจบก็จะได้'EXP'ซึ่งเอาไปอัพ 'LEVEL'ยิ่งเยอะก็จะปลดล็อคตัวละครต่างๆและสกิลได้
    เรามาชมภาพต่างๆภาพในเกมประกอบคำอธิบายกันเลยดีกว่าครับ!!
    ขอบคุณข้อมูลจาก : GAMEFORFFUN!!

FULL V.2.5 - 3DM - 2.16GB
    ( 35DLCs + Soundtrack )

FIREDRIVE 1-PART DOWNLOAD

พาร์ทละ 600MB ทุกลิ้งดาวโหลดสลับกันได้หมดนะครับ

ONE2UP | DROP4SHARED

สนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิ้งชุดบนนะครับ

ONE2UP | DROP4SHARED

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 25th June 2014 เมื่อ 15:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นกับ AI ได้ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ genesisx อ่านกระทู้
    เล่นกับ AI ได้ป่าวครับ
    ได้ครับบบผมมม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เคยเล่นอยุ่ตอนเป็น beta ใน steam สนุกดีนะ ชอบมากอ่ะ

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ถ้าเล่นแบบคนเดียว มันมีกี่ด่านให้ลุยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    ถ้าเล่นแบบคนเดียว มันมีกี่ด่านให้ลุยอ่ะครับ
    มีให้เล่นเป็นรอบๆไป ครับ เหมือนเล่น ออนไลน์ครับ เลือกตัวละครลุยกับบอท สู้กับบอท

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Co-op ยังไงหรอครับ

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองเล่นดู

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    แตกไฟล์ 2 รอบ ได้ตัวเกมส์มาแบบไม่ต้อง Install
    แต่ไม่สามารถเข้าเล่นเกมส์ได้น่ะครับ ลองทั้งตัวที่เป็น Launcher และตัว Application ก็แล้ว
    พอกดเล่นมันไม่มีหน้าจอเกมส์โผล่ มันหายไปดื้อ ๆ เลยครับ

ต้องลง Crack หรือ โปรแกรมอะไรเสริมหรือเปล่า

----------------------------------------------------------------

ปล.ลองเข้าไปปรับเป็น windowed mode ปรากฏว่าเข้าเกมส์ได้ครับ
    แต่พอโหลดไปถึงหน้า Menu แรกของเกมส์ดันเด้งหลุดตลอด (Window stop working)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxGamerboyxx : 16th June 2014 เมื่อ 00:48

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxGamerboyxx อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ 2 รอบ ได้ตัวเกมส์มาแบบไม่ต้อง Install
    แต่ไม่สามารถเข้าเล่นเกมส์ได้น่ะครับ ลองทั้งตัวที่เป็น Launcher และตัว Application ก็แล้ว
    พอกดเล่นมันไม่มีหน้าจอเกมส์โผล่ มันหายไปดื้อ ๆ เลยครับ

ต้องลง Crack หรือ โปรแกรมอะไรเสริมหรือเปล่า

----------------------------------------------------------------

ปล.ลองเข้าไปปรับเป็น windowed mode ปรากฏว่าเข้าเกมส์ได้ครับ
    แต่พอโหลดไปถึงหน้า Menu แรกของเกมส์ดันเด้งหลุดตลอด (Window stop working)
    ลองโหลดพวก net flamework อะไรพวกนีั้มาลงดูนะครับ
    ไม่ต้องลง crack เพิ่มนะครับ แตกไฟล์เล่นได้เลยทันที

ผมเข้าเกมที่ตัวนี้นะครับ เล่นได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ king kong อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับบบ
    ยินดีมากๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    online เล่นกับเพื่อนได้รึป่าวครับเกมนนี้

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    หาทีมอยู่ครับ แอด id มาได้เลย : palmmehipp (เล่นเเท้)

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอจะมีใครรู้วิธีใส่ dlc ในเกมแท้บ้างมั้ยคับ

คือมันลดเหลือ 0.99 เลยซื้อมาแต่ไม่อยากซื้อ dlc อ่ะคับ แพงงง
    I AM GAMER !!

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mike1595 อ่านกระทู้
    พอจะมีใครรู้วิธีใส่ dlc ในเกมแท้บ้างมั้ยคับ

คือมันลดเหลือ 0.99 เลยซื้อมาแต่ไม่อยากซื้อ dlc อ่ะคับ แพงงง
    ผมกดมาแต่ตัวเกมเหมือนกันครับ ว่างๆมาเล่นด้วยกันได้นะครับ steam : tonrer

Tags for this Thread