ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: หลุด COD WAW2

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082

หลุด COD WAW2

หลุด!! Call Of Duty 2015
    Call of Duty: World At War II

ஜ۩۞۩ஜ

ปีหน้าถึงคิวของ Treyarch เราอาจได้เล่น Call of Duty: World At War II
    ก็เป็นได้ มีภาพหลุดจากร้านค้าของทาง Amazon เผยชื่อเกม
    Call of Duty: World At War II ซึ่งเราก็ทราบกันดีว่าภาค
    World At War นั้นเป็นเกมที่พัฒนาโดย Treyarch
    ซึ่งถ้าหากเป็นจริงก็นับว่าในปีหน้า 2015 เราจะได้เล่นเกม
    World At War II โดยธีมเรื่องอาจเกี่ยวกับสงครามโลกในอดีต
    ซึ่งดูแตกต่างจากทาง Sledgehammer Games กับ
    Infinity Ward ที่ใช้เรื่องราวในอนาคต
    อย่างไรก็ตามในตอนนี้ยังคงเป็นข่าวลือครับ

ขอบคุณภาพเพิ่มเติมจากคุณ tenmza0ด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    รูป เพิ่มเติม ครับ ลุ้นเอานะครับ ว่าจะได้เล่นรึปล่าวเห็นเขาบอกว่าเป็นแค่ข่าว ลือ!!!

credit: Call of Duty Thailand FanClub
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sushi : 5th July 2014 เมื่อ 19:41

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สงครามโลกมาแล้ว............

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เจ๋งละยิ่ง Trechyard ไม่ทำงานหยาบๆเเบบเมื่อก่อนเเล้วด้วย

World at war นี้ถ้าเป็นสงครามเย็นคงจะดีมากภาค black ops มันโฟกัสตามเรื่องราวจริงไปหน่อยคราวนี้น่าจะเมคๆให้ไปลุยกันในเบอร์ลินในมอสโควไปเลย

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ต้นกำเกิด Zombie ใน ซีรีย์ COD ใช่มั้ยนิ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ชอบ trechyard ทำ พูดไม่ถูกแต่เล่นแล้วมันส์ดี

แต่ก่อนก็เคยชอบ infinityward ยิ่งของMW2คือชอบเนื้อเรื่องมาก แต่มาโกสก็งั้นๆ

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ภาคเเรกโคตรมันน

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ชอบมาก ชอบWorld At Warภาคแรกด่านยกพลขึ้นบก มีลูกซองให้เก็บ ยิงเเขนขาขาด แต่ภาคไหม่ๆยิงแต่ล่ะทีดูเบาๆยังไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ดูจากเหตุการณ์ที่เอามาทำ น่าจะมีแตกต่างจากเดิมบ้างละ
    คราวที่แล้วเด่นไปที่รัซเซีย กับอเมริกาเลยเหมือนเป็นพระเอกของสงครามโลก
    อยากเล่นเป็นฝั่งยุโรป ไม่ก็เป็นญี่ปุ่นหรือเยอรมันไปลองดูไปเลย น่าจะสนใจไม่น้อย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    จริงครับ อยากเล่นมาก อยากรู้ข้อมูลที่มายุธการและประวัติของฝ่ายนู้นบ้าง ถึงแม้อาจจะมีเมคบ้างก็เถอะยังไงก็อิงมาจากเรื่องจริงๆ

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    ภาคแรกสนุกครับ ทำตามประวัติศาสตร์ ซึ่งต่างจากของ Treyard ซึ่งส่วนใหญ่เป็นเหตุการณ์ที่แต่งขึ้นเอง
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอให้ทำมาต่อเถอะนะ ชอบสุดๆ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    เราแม่Jโคตรชอบเกมนี้เลยว่ะ ตั้งแต่ภาคแรกล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ก็ต้องวางโครงเรื่องดีให้มันไปเชื่อมกับ Black ops ยังไงเพราะบางส่วน black ops ก็แต่งเพิ่มมาเองไม่ได้อนประวัติศาสตร์

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Call of Duty ที่เป็นสงครามโลก ผมว่าน่าสนใจมากกว่า

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ดีมากๆเลย เบื่อแล้วกับ พวก ล้ำ มีแต่ชุดเกาะหุ่นยนต์ ทั้งหลาย

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    แนวเกมส์สงครามโลกสนุกมากๆ ไม่คิดเลยว่าจะมีภาคต่อ จะรอนะครับ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

รูป เพิ่มเติม ครับ ลุ้นเอานะครับ ว่าจะได้เล่นรึปล่าวเห็นเขาบอกว่าเป็นแค่ข่าว ลือ!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ดูจากภาพอาจจะอยู่ในช่วงสงครามเวียดนามรึเปล่าน่ะ(ดูจากภาพมันมีชอปเปอร์กับเมืองที่อยู่ในแถบเอเชียแน่ๆ)หรือสงครามเขมรแดง(อันนี้ไม่เกี่ยวมั้ง)
    อยากให้ COD ลองใส่ความสยองขวัญดูจังมันจะเป็นยังไงหนอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    กำลังรอเกมแนวสงครามโลกอยู่เลย น่าสหนุก

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ถ้าจริงแจ่มเลยรอมานาน ภาคใหม่ไม่ได้สนใจเลย ส่งครามล้ำยุค ชอยยุค call of duty แรกๆ มาก

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    จัดไป นี่สิ cod ของจริง ชอบ Trechyard ก็ตรงที่มันมี แขน ขา ขาด เลือดสาด นี่แหละ ค่ายนี้ทำซี่รี่ cod แหวกแนวมาก ยิ่ง blackops 1 ชอบมากเพราะเป็น สงครามเย็น สงครามเวียดนาม

เอ้ออีกอย่างเคยให้เหมือนข่าว cod ใน jkg นี่และว่าจะมี cod ภาคใหม่เกี่ยวกับสงครามโลก ไหงหวยมันมาออกที่ Advanced Warfare หล่ะทำเอาเซ็งเบยย แต่ข่าวนี้ขอให้เป็นจริงเถอะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    World At War เป็นภาคแรกที่ผมตั้งใจเล่นอย่างจริงจังจนจบ ชอบมาก ตอนนั้นกราฟิคที่ดูแล้วคนละสไตล์กะ Infinity Ward อย่างชัดเจน การนำเสนอที่แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิงเลย เนื้อหาสงครามโลก นำเสนอความรุนแรงขาขาดแขนหลุด หัวหาย ได้ฟิลลิ่งมาก
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ดูจากรูป น่าจะสงครามเวียดนามนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ภาค advance warfare ยังไม่ทันจะออก มีข่าวลือภาคใหม่อีกละ = = ถึงจะ 2 ค่ายผลัดกันทำก็เถอะ แต่ทิ้งช่วงบ้างก็ได้มั๊ํง

แต่ world at war 2 กลับไปสงครามโลกก็ดีนะ รู้สึกเบื่อๆกะสงครามยุคใหม่ๆละ

แต่จะจริงหรือเปล่า เพราะเนือ้เรื่องของ ww ภาคแรก ก็ไปต่อที่ black ops แล้ว ถ้าทำ ww2 ก็คงเป็นช่วงอื่นๆ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    ดูจากภาพอาจจะอยู่ในช่วงสงครามเวียดนามรึเปล่าน่ะ(ดูจากภาพมันมีชอปเปอร์กับเมืองที่อยู่ในแถบเอเชียแน่ๆ)หรือสงครามเขมรแดง(อันนี้ไม่เกี่ยวมั้ง)
    อยากให้ COD ลองใส่ความสยองขวัญดูจังมันจะเป็นยังไงหนอ
    ดีเหมือนกันเลยครับ ขอบรรยากาศประมาณว่าทำภารกิจคนเดียวแล้วเดินเข้าป่าตอนดึกๆ บรรยากาศหลอนๆ แล้วมีสิ่งแปลกๆโผล่มา หรือไม่ก็ตัวเอกเห็นภาพหลอนออะไรแบบนี้ ชอบสุดๆไปเลยครับ