ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - SNIPER ELITE 3 - REPACK - 4 DLC - (2014 l ENG l 7.61GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocalme อ่านกระทู้
    Win7 64bit ลงได้ เล่นได้ คอนเฟิร์มครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manzeedman อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100000%ครับ ขอบคุณมากครับ
    win 7 64bit ซ่อมไฟล์ที่11ไฟล์เดียวครับ นี่รูปครับ ขอไปมันส์ต่อก่อน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mueball อ่านกระทู้
    โหลด+ติดตั้ง+เล่นได้ครับ
    ตอนรวมไฟล์ต้องซ่อมไฟล์ที่ 11 ก่อนครับจึงจะลงได้
    ขอบคุณครับ

ในภาคล่าสุดกับ Sniper Elite 3 เรื่องราวที่เกิดขึ้นในภูมิประเทศแบบใหม่ที่เกิดขึ้นในช่วงสงครามโลกครั้งที่สอง (WW2) ของแถบแอฟริกาเหนือ ท่ามกลางความขัดแย้งใหม่กับศัตรูที่โหดร้ายและรุนแรง ทั้งรถถังและอาวุธใหม่ล่าสุดของเยอรมนี Afrika Korps ได้ร่วมมือกับพันธมิตร นำมาซึ่งจำนวนทหารและอาวุธสมัยใหม่ที่รุนแรง แต่ความชั่วยังคงไม่จางหายหน่วยสืบราชการลับมีข้อมูลที่บ่งชี้ว่า พวกนาซี (Nazi) กำลังทำการพัฒนาอาวุธทรงพลังอยู่ในทวีปแอฟริกา ที่มันสามารถทำลายความหวังในชัยชนะทั้งหมด ของฝ่ายตรงข้ามไม่แค่ในแอฟริกาเท่านั้น แต่เป็นชัยชนะของทั้งโลกใบนี้ มันจะต้องสิ้นสุดลงที่นี่ คุณเท่านั้นที่จะเปลี่ยนแปลงทุกอย่าง เพราะกระสุนเพียงนัดเดียวสามารถเปลี่ยนประวัติศาสตร์ไปตลอดกาล

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 7.61GB

ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ

* DLC :
    - Target Hitler: Hunt the Grey Wolf
    - Allied Reinforcement Outfits Pack
    - Camouflage Weapons Pack
    - Hunter Weapons Pack

FileCondo

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08 : PART09

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08 : PART09

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เปลี่ยนภาษาให้เป็น อังกฤษ

4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

zerogameth.blogspot.com

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 29th September 2015 เมื่อ 17:55

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ชอบ Repack ที่ จขกท อัพจริงๆ ขอบคุณครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    ขอแบบ พาสเดียวด้วยครับ รอ...

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    CRC failed in the encrypted file Sniper Elite 3 By Zionistic\[R.G. Mechanics] Sniper Elite 3\data2.bin. Corrupt file or wrong password.

แก้ยังไงช่วยตอบที

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคร๊าบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แตกฟายแล้ว มันหาฟาย bin 1 2 ไม่เห็น เจอแต่ 3 4 แล้วจะลงไง อะ บอก ที

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oamcup อ่านกระทู้
    CRC failed in the encrypted file Sniper Elite 3 By Zionistic\[R.G. Mechanics] Sniper Elite 3\data2.bin. Corrupt file or wrong password.

เหมือนกันเลยครับแก้ไงหว่าา

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oamcup อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zipper อ่านกระทู้
    แตกฟายแล้ว มันหาฟาย bin 1 2 ไม่เห็น เจอแต่ 3 4 แล้วจะลงไง อะ บอก ที
    พาสผิดคับต้องซ่อมไฟล์ ถ้าซ่อมแล้วยังไม่หายต้องโหลดใหม่อีกรอบคับ ผมชอบเป็นบ่อยเวลาโหลดเกม

ปล. Win 7 64 bit เล่นได้คับมายืนยัน ไม่มีรูปคับขอโทดด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มายืนยันเล่นได้ครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ชอบคุณจร๊ อิอิ น่าเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

แก้ไงคับพี่
    ถ้าเล่นได้เดวเอาภาพมาอวด
    ขอบคุน****

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kusaki อ่านกระทู้

แก้ไงคับพี่
    ขอบคุน****
    อ่านที่นี่เลยครับ
    http://goo.gl/XzBHCV

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kusaki อ่านกระทู้

แก้ไงคับพี่
    ขอบคุน****
    ของผมก้อขึ้นแบบนี้ พอซ่อมไฟล์ 11 แล้วก้อรวมไฟล์ได้ครับ แต่พอติดตั้ง ติดตั้งไปได้ซัก 60%+ จู่ๆ ก้อเด้ง ให้ถอดถอนโปรแกรมซะงั้น ลองหลายครั้งไม่ได้
    สรุปของผมลงไม่ได้ ครับ winsows 8.1 64bit

แต่ยังไงก้อขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    นอนยันคับ เล่นได้ Win 7 64 bit
    ปล. กระตุกมาก ๆ ขนาดปรับ low (คอมผมกาก)

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Win7 64bit ลงได้ เล่นได้ คอนเฟิร์มครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vocalme : 15th July 2014 เมื่อ 04:43

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    400
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,381
    เล่นได้ 100000%ครับ ขอบคุณมากครับ
    win 7 64bit ซ่อมไฟล์ที่11ไฟล์เดียวครับ นี่รูปครับ ขอไปมันส์ต่อก่อน

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมตอนติดตั้ง 90% แล้วขึ้นแบบเนี้ยอ่ะ

ต้องทำไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ตอนรวมไฟล์ต้องซ่อมไฟล์ที่ 11 ก่อนครับจึงจะลงได้
    ขอบคุณครับ

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mueball อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่มายืนยันครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Part 3 บินแล้วครับท่าน

อัพใหม่ได้มั้ยครับผม ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ioroz อ่านกระทู้
    Part 3 บินแล้วครับท่าน

อัพใหม่ได้มั้ยครับผม ขอบคุณครับ
    ยังไม่บินครับ ยังโหลดได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ katsuokung อ่านกระทู้
    ของผมตอนติดตั้ง 90% แล้วขึ้นแบบเนี้ยอ่ะ

ต้องทำไงอ่ะครับ
    เหมือนกันเลย

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 3

Arrow มาเป็นกำลังใจให้ครับ!!

สามารถโหลดได้ทุก Part ครับ

แนะนำเพิ่มเติมสำหรับท่านใดที่โหลดบาง Part ไม่ได้ ให้ลองเปลี่ยนช่วงเวลาโหลดดูครับรับลองโหลดได้แน่นอน

และขอความกรุณาจากเจ้าของกระทู้ช่วยเช็ค Part 5 ด้วยครับดูเหมือนว่าทางผมโหลดมาทุกวิธีแล้วแตกไฟล์และก็ซ่อมไฟล์ไม่ได้ด้วยครับ ขอความกรุณาแก้ให้ด้วยครับ!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dovakinz : 24th June 2015 เมื่อ 22:33

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread