ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

[iPhone game] MONSTER HUNTER FREEDOM UNITE for iOS

MONSTER HUNTER FREEDOM UNITE for iOS

รายละเอียดโปรแกรม

เกมส์ Monster Hunter Freedom Unit ถูกพอร์ตมาจาก Monster Hunter Portable 2nd G ที่เคยวางขายเมื่อปี 2009 มาต่อยอดเป็นเกมส์บนมือถือ ภายในเกมส์จะให้ผู้เล่นร่วมทีมระหว่างเพื่อนๆผู้เล่นในการล่าสัตว์ประหลาด ตามพื้นที่แห่งต่างๆ โดยเชื่อมต่อผ่านสัญญาณ WiFi รวมถึงการทำภารกิจเพื่อรับของรางวัลในเกมส์หรือวัตถุดิบเพื่อพัฒนาอาวุธชุด เกราะ รวมถึงพัฒนาประสบการณ์ของตัวละครในการล่าสัตว์ประหลาดตัวโหดๆในพื้นที่แห่ง อื่นๆ ความสนุกของเกมส์นี้อยู่ที่การร่วมมือเป็นทีม เรียนรู้ความชำนาญของแต่ละคนเพื่อฝ่าฟันอุปสรรคครั้งนี้ (ข้อมูลจาก Mthai)

ความต้องการของระบบ

ต้องใช้ iOS 6.0 ขึ้นไป ใช้ได้บนอุปกรณ์ iPhone 4, iPhone 4S, iPhone 5, iPhone 5c, iPhone 5s, App นี้เหมาะสำหรับ iPhone 5

ภาพตัวอย่าง

วิธีการติดตั้ง

ติดตั้งโดยใช้ iFunbox (รายละเอียด)

ดาวน์โหลด

Part 1 | Part 2

** no mirror **

// อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยนะครับ
    // สนใจ Apps iphone อื่นๆ เข้าชมเว็บที่ http://katuakub.webs.com/
    จะพยามยามอัพเดทเรื่อยๆ ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ต้องเจลไหมครับ
    สวัสดีสังคมแห่งการแบ่งปัน มั้ง!!??

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ต้องเจลครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้เกมไม่สามารถเข้าเล่นได้เลยครับ เป็นเพราะอะไรอ่ะคับ หรือผมต้องลงใหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    ไม่ต้องเจล??

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dvdarm110 อ่านกระทู้
    ตอนนี้เกมไม่สามารถเข้าเล่นได้เลยครับ เป็นเพราะอะไรอ่ะคับ หรือผมต้องลงใหม่
    ผมลงและเล่นมาจนผ่านไอเหลาแดงแล้ว แต่วันนี้จู่ๆก้เข้าเล่นไม่ได้ และผมลบลงใหม่ก็ลงไม่ได้ละคับแต่ก็เก็บเซฟไว้ละ เสียดายจัง
    ปล.เครื่องผมไม่ได้เจลนะ Ipad mini