ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    Blog Entries
    1

แฟนเล่นแต่เกมไม่ค่อยสนใจกันเลย ขอระบายครับ

ตั้งแต่แฟนผมได้โทศัพท์ใหม่ก็เล่นทั้งวันทั้งคืน ย้ำว่าทั้งคืน ยิ่งว่างๆ ก็เล่นไปเหอะ คุกกี้รัน เล่นเอาโล่

โทรก็ไม่ได้เล่นเกมอยู่ จากแต่ก่อนโทรทุกวัน ไม่ละ เอาตังไปเติมโปรเน็ตหมด บางทีก็หลับ ว่างก็เล่นคุกกี้รัน เฮ้อออออออออออ

สำหลับผมเลิกเล่นเกมก็ได้เผื่อไปสนใจคนที่รัก เซ็ง อยากจิร้องให่

รักเราไม่เท่ากันแล้วช่ายม้ายยยย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เกมสำคัน

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ถ้าเค้าไม่สนเรา เราก็ไม่ต้องสนเค้าครับ ยิ่งตื๊อจะยิ่งสร้างความรำคาญให้เค้าปล่าวๆ
    ปล่อยมันไปสักพักครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เหมือนกันเลยครับ เมื่อก่อนนี้โทรหาตลอด เดี๋ยวนี้นี่เล่นแต่เกมเศรษฐี เศร้า TT

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อย่างงี้เระ ห้ามงอลคืนเวลาเธองอลต้องง้อด้วย มันคือความต่างที่เข้าใจยาก

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    รอไปก่อนครับ เดี๋ยวเค้าก็เบื่อ เกมส์ในโทสับมันไม่กว้างมากเท่าไหร่ เดี๋ยวก็คงดีขึ้นเองแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ให้คุณลองมองอีกมุมหนึ่งดูครับ เขาเล่นเกมเขามีความสุข ก็ปล่อยเขาไปครับ เหมือนกันแหละครับ ทุกคนย่อมไม่ชอบ การโดนขัดความสุขสักเท่าไหร่ เขาเล่นแปปๆเดี๋ยวก็เลิกครับ เกมมือถืออยู่ได้ไม่นานหรอก สักพักก็เริ่มซาครับ อย่าคิดมาก เขาก็ยังรักเราอยู่ เขาไม่ได้ไปไหนจากเราครับ ให้กำลังใจครับ อย่าไปชวนทะเลาะหรืออะไรกัน จะทำให้เลิกกันเปล่าๆ เพราะเหตุผลงี่เง่าครับ แค่เรื่องเกม ผมโดนมาเยอะครับ เรื่องเกม มันก็มีทั้งชอบและไม่ชอบ เป็นธรรมดาอยู่แล้วครับ ใจเขาใจเราครับ ถึงจะอยู่ด้วยกันได้ ให้คิดว่า เห็นเขามีความสุข เราก็พอใจแล้วครับ คนรักกันก็คงต้องการกันแค่นี้แหละ แค่ช่วงวัยนี้ อย่าเพิ่งไปคิดเยอะครับ ^^
    ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตน่ะ"ของกู"

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เหมือนกันแหละ

ถูทั้งวัน เดี๋ยวคุ๊กกี้รัน เดี๋ยวเกมนู้นเกมนี้ เรียกก็ไม่หัน เล่นอยู่ ไปโดนไปแกล้งก็ไม่ได้ โกรธ -*-

ทีผมเล่น DotA อยู่ จังหวะ + กันจะเป็นจะตาย มาเรียกผม ผมยังปล่อยเมาส์เลย - -a

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมไม่รู้ว่าแฟนคุณเล่นมากหรือบ่อยขนาดไหน แต่ถ้าเล่นมากถึงขนาดที่ว่า แม้อยู่ด้วยกันก็ยังเล่นตลอดเนี่ย อาจจะต้องคุยปรับความเข้าใจกันครับ

อย่างน้อยก็ให้แฟนได้เล่นคลายเครียดสักนิดก็ได้ครับ

หรืออาจจะเป็นเพราะเพิ่งซ์้อมือถือมาใหม่ กำลังเห่อของใหม่เหมือนผมน่ะ แรกๆ ก็โหลดเกมส์นู้นเกมส์นี้มาเล่น สักพักก็เบื่อแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ซักพักเค้าก็จะเบื่อไปเอง ติดเกมดีกว่าไปติดอย่างอื่น

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ต้องชวนไปช้อปปิ้งนะแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เหมือนผมตอนได้ สมาทโฟน ใหม่ๆหละ เล่นทั้งวัน เดี๋ยวสักพักเขาจะเบื่อเองครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ลองพูดกับเค้าตรง ๆ ดูครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    หนีไปหาคนที่เค้าสนใจเราครับ ผู้หญิงมีตั้งมากมาย เดี๋ยวนี้คนแย่งไม่มีแล้วครับ ผู้ชายน้อยแล้ว หาใหม่เลยครับ เอาคนที่เค้าสนใจเรา
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    มีหลายทางนะแต่ของผมคือเอิ่มๆๆrateไปหน่อยไม่บอกดีกว่า555+

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: