ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,561

ผมได้เล่น BF3 Caspian Border ครับ !!!! ( จงใจผิดหมวด มันตื่นเต้น + บอกรหัสเพื่อเข้า Cospian Border !!)

Screen Shots สดๆร้อนๆ จากคอมพิวเตอร์ผมครับ ส่วนคลิปวีดีโอกำลังจะมาในไม่ช้าแน่นอน
    ( ด่านนี้สิ ถึงกับเป็น Battlefield ที่แท้จริง )

FULL HD SCREEN SHOTS 1980 x 1080 !!!!!!!

***ตอนนี้ไม่จำเป็นต้องใช้รหัสแล้วนะครับ***

เครดิต คุณ onese7en

1 ใช้ Chorme เปิด Battlelog ขึ้นมานะครับ
    2. กด Shift+Ctrl+J
    3. ก๊อปนี้ไปวาง
    launcher.verifyPassword = function(game, gameServerGuid, plaintextPassword, callback) { callback(true); }

4. กด Enter
    5. เข้าห้องที่ล๊อค แล้วไม่ต้องใส่ Password กด Submit ไปเลยครับ

จะมีปัญหาก็แค่ต้องนั่งแย่งเค้า join เข้า servers นี่ล่ะครับ คนเล่นเยอะมาก

....วันวางจำหน่ายคือวันที่ 25 ตุลาคม 2011 บนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3....

ขอให้สนุกนะครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeltaForcesTron : 30th September 2011 เมื่อ 17:17

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    แหล่มคอมผมไม่ไหวแน่ๆเลยอะแย่จัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แผ่นแท้ขายวันที่เท่าไรนะครับ

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    โว้ว ภาพสวยมากครับ *-*

' тнє.ʟαsт мιɴυтε
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    น่าเล่นดีจังครับ ^_^
    SNE & IU :') • | Lee Ji Eun FC |•

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    Blog Entries
    2
    เล่นแบบด่านได้ไหมครับ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    คอมผมไม่ไหว T^T

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทํายังไงบอกหน่อยครับๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    32
    เล่นแบบด่านได้ไหมครับ
    ถ้าหมายถึง Single Player ล่ะก็ ไม่ได้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แผ่นมัน จะขายวันไหนนะครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    คอมผมก็ไม่ไหวครับ ด่านนี้

วู้วว
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ภาพสวยดีอิอิ
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    ผมไหวๆ ว่าแต่ โหลดจากไหนหรอ? เห็นว่าเปิดให้เล่นฟรีทั่วโลกวันนี้

แล้วต้องทำไงบ้างครับ ตอบด่วนคับ จขกท.

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeltaForcesTron อ่านกระทู้
    ผมได้เล่นก่อนใครเพราะว่า ผมพรีออเดอร์เกมผ่าน origin ครับ / ทาง EA เลยส่ง e-mail มาให้ผม โดยในจดหมายจะมี CD-KEY ให้ผมไปดาวน์โหลดเกมผ่าน origin ( bf3beta ) จากนั้นผมก็ลงเกมแล้วก็ กดเข้าเกม มันจะเด้งขึ้นหน้า website ที่เป็นเหมือนที่ๆเอาไว้ search หา server + ดูข้อมูลตัวเรา จากนั้นผมก็เล่นครับ LOL ขออภัยยังตื่นเต้นไม่หาย มันสุดยอดมาก

กำ Pre-Order เห็นมนุษย์ฝรั่งเล่นกันตั้งแต่วันที่ 27 แล้วนี้ เรานึกว่านายรอวันที่ 29 แบบเรา

เห็นว่าวันที่ 29 มนุษย์ทุกคนจะมีสิทธิ์ได้เล่น เรานึกว่านาย รู้วิธีเล่นฟรี ทำไงดีเน้อทีนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 29th September 2011 เมื่อ 11:51
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    เอามายั่วอย่างนี้ ฆ่าผมเลยดีกว่า TTwTT อยากเล่นอ่าาาาาาา แต่การ์ดจอ ไม่ถึง
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

กล่าวขอบคุณ
    32
    ทํายังไงบอกหน่อยครับๆๆๆ
    ก็ถ้านาย พรีออเดอร์ เกมผ่าน origin หรือ นายมีสิทธิเล่นเบต้าในตอนนี้ ก็ให้ ปรับตรง Filter ให้ติ๊กที่ Caspian Border แล้วก็ กด View Server เอาครับ จากนั้นจะเห็นเซิฟเวอร์ที่มีแต่ด่าน CB ก็ให้ลองกดใส่พาสเวิร์ดที่ละเซิฟดูครับ

สรุปก่อนอื่น ต้อง มีสิทธิเล่นเบต้าก่อนถึงจะเข้าไปเล่นได้
    แผ่นมัน จะขายวันไหนนะครับ
    ....วันวางจำหน่ายคือวันที่ 25 ตุลาคม 2011 บนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3....

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [::BlueFox::] อ่านกระทู้
    ผมไหวๆ ว่าแต่ โหลดจากไหนหรอ? เห็นว่าเปิดให้เล่นฟรีทั่วโลกวันนี้

แล้วต้องทำไงบ้างครับ ตอบด่วนคับ จขกท.
    ผมตอบแทนนะ
    1.โหลดจาก http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=23317 ตัวเกมส์มารอ
    2.ตัวเกมของ Battlefield 3 จะต้องใช้เล่นผ่านโปรแกรม Origin ของ EA เท่านั้น (สามารถ Download ได้ที่ www.origin.com/download)
    ถาม : โปรแกรม Origin จำเป็นสำหรับการเล่น Battlefield 3 Beta หรือไม่?
    ตอบ : จำเป็นเฉพาะผู้เล่นที่เล่น Battlefield 3 บน PC เท่านั้น เพราะ Origin มีหน้าที่ในการดูแลฐานข้อมูลและส่งผ่าน Patch ต่างๆให้กับลูกค้าโดยตรง
    3.เวลา 19.XX ของไทยจะเป็นวันที่ 29 กันยายนของอเมริกา
    4.ล็อกอินเข้าหน้าออริจิ้น เข้าเกมส์ฟรี จะเจอ BF3
    5.เข้าเล่น
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32

ผมได้เล่นก่อนใครเพราะว่า ผมพรีออเดอร์เกมผ่าน origin ครับ / ทาง EA เลยส่ง e-mail มาให้ผม โดยในจดหมายจะมี CD-KEY ให้ผมไปดาวน์โหลดเกมผ่าน origin ( bf3beta ) จากนั้นผมก็ลงเกมแล้วก็ กดเข้าเกม มันจะเด้งขึ้นหน้า website ที่เป็นเหมือนที่ๆเอาไว้ search หา server + ดูข้อมูลตัวเรา จากนั้นผมก็เล่นครับ LOL ขออภัยที่ตอบแบบ มึนๆ ยังตื่นเต้นไม่หาย มันสุดยอดมาก

อ่อ ปล.เค้าจะเปิดให้เล่นพร้อมกันทั่วโลกน่าจะเป็นวันนี้ตอนดึกๆนู่นน่ะครับ ผมไม่แน่ใจนะ แต่ถ้าไม่รีบเข้าไปเล่นล่ะก็ อาจจะไม่ได้เล่นด่าน CB แล้วน่ะครับ เพราะ รหัส จะเปลี่ยนทุกๆวัน คงจะได้เล่นด่าน metro อะไรนั่นน่ะครับ ด่านปารีส

ปล2.metro สู้ไม่ได้เลย ห้าๆ เมื่อมาเจอกับ Caspian Border เปรียบเทียบเหมือน ด่าน metro เป็นด่าน style COD แต่ด่าน Caspian นี่ล่ะ ด่าน Battlefield ที่แท้จริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeltaForcesTron : 29th September 2011 เมื่อ 11:48

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    รอไม่ไหวแล้ว
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

กล่าวขอบคุณ
    32
    ผมไปเล่นก่อนน๊าคร๊าบบ ห้าๆ มีสิทธิ ต้องใช้ให้คุ้ม : D

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [::BlueFox::] อ่านกระทู้

กำ Pre-Order เห็นมนุษย์ฝรั่งเล่นกันตั้งแต่วันที่ 27 แล้วนี้ เรานึกว่านายรอวันที่ 29 แบบเรา

เห็นว่าวันที่ 29 มนุษย์ทุกคนจะมีสิทธิ์ได้เล่น เรานึกว่านาย รู้วิธีเล่นฟรี ทำไงดีเน้อทีนี้
    ประมาณ 1 ทุ่มวันนี้ครับ คนทั่วไปจะได้เล่น

กล่าวขอบคุณ
    32

กว่าผมจะได้รับเมลล์จาก EA ก็ เมื่อวานตอน 11 โมงเช้าแน่ะครับ 555

UPDATE นิดนึง ตอนนี้รหัสยังใช้ได้นะครับ แต่เซิฟ อาจจะเต็ม 555

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ผมเล่นมาล่ะ ปรับ Low ทุกอย่างถึงจะลื่น 5555

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เสียดาย XP เล่นไม่ได้ T T

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    เห้ย รหัสใช้ได้ !

กล่าวขอบคุณ
    799
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    บอกคําเดียวว่า CPU ไม่ไหว = ='