ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - TRIALS FUSION : RIDERS OF THE RUSTLANDS - (SKIDROW) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

เพิ่มความท้าทายและความผาดโผนแก่ผู้เล่น ด้วยการเพิ่มอุปสรรคและสิ่งกีดขวางนานับประเภทลงบนสนาม
    รวมถึงเล่นท่าทางขณะผาดโผนบนอากาศ ระหว่างแข่งขันผู้เล่นจากทั่วโลกเพื่อเข้าเส้นชัยด้วยเวลาสั้นที่สุด
    พัฒนาเรื่องระบบฟิสิกส์ด้านการขับเคลื่อนและแรงโน้มถ่วงเวลาขับมอเตอร์ไซต์ขึ้นเนินด้วยความเร็วสูง และ
    เลือกมอเตอร์ไซต์ที่มีลายใหม่ๆและสมรรถภาพการขับเคลื่อนตามที่ผู้เล่นต้องการ ผู้เล่นยังสามารถสร้างฉาก
    เกมส์พร้อมอุปสรรคต่างๆเพื่อนำมาเล่นเองหรือแบ่งปันให้ผู้เล่นคนอื่นๆได้เข้ามาเล่นบนออนไลน์ ที่สำคัญ มี
    การปรับปรุงกราฟิกเกมส์ให้ทันสมัย เติมแต่งแวดล้อมแสงเงาภายในเกมส์ให้ดูดียิ่งขึ้น
    -
    จาก : คลิก

Riders of the Rustlands จะสานต่อความมันส์โดยลัดเลาะออกไปนอกของอารยธรรมเปลี่ยนบรรยากาศ
    ทิวทัศน์ของเมืองสู่โลกกว้างทั้งท่ามกลางหุบเขา, หิมะหรือสถานที่ของผู้ที่ได้รับการเพิกเฉยและถูกลืมไปโดย
    รัฐบาลของพวกเขาบังคับให้ผู้คนต้องเก็บขยะดิ้นรนพยายามที่จะอยู่รอด ห้องปฏิบัติการที่ถูกทอดทิ้ง

This release is made standalone and updated to latest version.

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULLGAME - SKIDROW

FireDrive 1 Part Link 1 -||- FireDrive 1 Part Link 2

SockShare 1 Part Link 1 -||- SockShare 1 Part Link 2

FileCondo 1 Part Link 1 -||- FileCondo 1 Part Link 2

RabbitFile 1 Part Link 1 -||- RabbitFile 1 Part Link 2

FireDrive

https://binbox.io/TlgWh#4Hg1wTFk

SockShare

https://binbox.io/q1d3c#5miQ39DG

JumBoFiles

https://binbox.io/GDNOf#iqod1ctT

One2Up(DIRECT LINK)

https://binbox.io/6VMDV#cemcQzZC

One2Up(สำรอง)

https://binbox.io/3nrET#yfVBiRvJ

FileCondo

https://binbox.io/deq3U#CrlNSuKq

RabbitFile

https://binbox.io/9OfOa#Boomg2VK

CRACK - SKIDROW

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles || GE.tt || RGHost || ZippyShare

LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4 หรือ LINK 5

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ช่วยเป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ชอบเล่นนตามเว็ปอะ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ขอบคุณมากเลยครับ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    มอไซงานหยาบสินะ อิอิ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อันนี้เสริมหรืออีกภาคหรอครับ (ไม่ต้องโหลดตัวเก่าใช่มั้ย) ^_^
    ผมคนดีฮ๊าฟ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornomg12123 อ่านกระทู้
    อันนี้เสริมหรืออีกภาคหรอครับ (ไม่ต้องโหลดตัวเก่าใช่มั้ย) ^_^
    ตัวนี้เป็นตัวใหม่ล่าสุดมี DLC มาพร้อม ส่วนตัวเก่าลบทิ้งได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ตัวนี้เป็นตัวใหม่ล่าสุดมี DLC มาพร้อม ส่วนตัวเก่าลบทิ้งได้เลยครับ
    ขอบคุณครับผม แต่เกมส์ก็ยังคงโหดเหมือนเดิม เล่นยาก 555
    ผมคนดีฮ๊าฟ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Trials Fusion
    save มันหายอ่ะ คับ เล่นต่อจากเมื่อนวานไม่ได้ save มันหายต้องมาเริ่มเล่นไหม่ตลอด เลยเซง !!!!!!!!
    ใครรรู้วิธีเเก้ ช่วยบอกผมทีคับ หรื่อมันอยู่ที่ CRACK - SKIDROW ผมก็ไม่รู้นะคับว่าปัญหามันอยู่ที่นี้หรือป่าว
    ใครเเก้ได้ก็ช่วยบอกผมหน่อยนะคับผมไม่รู้ จิงๆ
    ขอบพระคุณครับ
    AMD A10-5800K APU with Radeon(tm) HD Graphics 3.80 GHz RAM 8.00 GB AMD Radeon HD 6670

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onebacmanone4 อ่านกระทู้
    Trials Fusion
    save มันหายอ่ะ คับ เล่นต่อจากเมื่อนวานไม่ได้ save มันหายต้องมาเริ่มเล่นไหม่ตลอด เลยเซง !!!!!!!!
    ใครรรู้วิธีเเก้ ช่วยบอกผมทีคับ หรื่อมันอยู่ที่ CRACK - SKIDROW ผมก็ไม่รู้นะคับว่าปัญหามันอยู่ที่นี้หรือป่าว
    ใครเเก้ได้ก็ช่วยบอกผมหน่อยนะคับผมไม่รู้ จิงๆ
    ขอบพระคุณครับ
    อาจเพราะลืมสิ่งที่ควรทำตลอดเป็นเบสิค ลองไปอ่านดูสิอยู่แรกๆอยู่แล้ว

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    อาจเพราะลืมสิ่งที่ควรทำตลอดเป็นเบสิค ลองไปอ่านดูสิอยู่แรกๆอยู่แล้ว
    คืออะไรหรอครับ ช่วยบอกผมที ผมว่าผมก็ทำหมดแล้วนะครับ ขอโทดและก็ขอบคุณด้วยนะครับ
    (ไงก็ช่วยบอกผมทีครับ ผมก็เข้าแล้วเซพหายตลอดเลย) T^T
    ผมคนดีฮ๊าฟ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมหาพาสแตกไฟล์ไม่เจออ่ะครับ รบกวนด้วยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    เห็นแต่ในมือถือเวอร์ชั่นการ์ตูน เอามาทำแบบนี้สวยโคดๆ เพลงก็มันส์
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

Tags for this Thread