ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925

Exclamation ผมมาตามหาการ์ตูนในช่อง การ์ตูนเน็ตเวิร์ค!

คือมันมีการ์ตูนอยู่เรื่องนึง ที่มีคุณ ยาย กับคุณ ตา ด้วยมั้งนะ และก็มีหมาตัวสีม่วง นะครับ เรื่องจะเป็นประมาณว่าแนว ปริศนา บ้างทีก็มี UFO มาบุกบ้าน ทำให้ ครอบครัวนี้ต้องเข้าไปมีเกียวอยู่เสมอ พอจะนึกกันออกไม่ครับ ถ้าใครพอจะรู้ชื่อเรื่องก็ช่วยบอกผมที นะครับ ผมคิดถึงการตูนเรื่องนี้มาก! ตอนเด็กๆชอบดูแต่นึกชื่อไม่ออก

ขอบคุณเพื่อนๆ ด้านล่าง ที่ช่วยตอบนะครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zhezazee : 10th September 2014 เมื่อ 21:15

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    Courage the Cowardly Dog ครับ
    CPU: AMD FX-6350 MB: GIGABYTE GA-970A-D3P RAM: 8GB VGA: Zotac GTX750Ti HDD: 1TB+640GB SSD: 128GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    Courage the Cowardly Dog หมาน้อยผู้กล้าหาร
    † INFINITE DEATH †

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ชอบมาก การ์ตูนเรื่องนี้ สมัยยังรวมกับเคเบิ้ลทีวี แบบเป็นการ์ตูนที่แหวกแนวสุดๆอ่ะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เคยเจอแบบครบนะ แต่ว่าหลังดูจบลบหมดละ.... ให้สปอยมะ 555+
    สปอยๆ>> จริงๆแล้วตากับยายตายตั้งแต่ ss1 แล้ว แต่ที่หมายังคงเห็นอยู่คือหุ่นกระบอกจากภาคแรก แล้วจินตนาการไปเองว่าทั้ง2คนยังมีชีวิตอยู่ << (คลุมเอานะ)
    ตอนรู้ครั้งแรกนี่อย่างสงสารหมาอ่ะ T-T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icezaazark : 10th September 2014 เมื่อ 21:13

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezaazark อ่านกระทู้
    เคยเจอแบบครบนะ แต่ว่าหลังดูจบลบหมดละ.... ให้สปอยมะ 555+
    สปอบๆ>> จริงๆแล้วตากับยายตายตั้งแต่ ss1 แล้ว แต่ที่หมายังคงเห็นอยู่คือหุ่นกระบอกจากภาคแรก แล้วจินตนาการไปเองว่าทั้ง2คนยังมีชีวิตอยู่ <<
    ตอนรู้ครั้งแรกนี่อย่างสงสารหมาอ่ะ T-T
    ขอสปอย เรื่องหมาหน่อยครับ PM มาน่ะครับ ขอบคุณน่ะครับ

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezaazark อ่านกระทู้
    สปอยๆ>> จริงๆแล้วตากับยายตายตั้งแต่ ss1 แล้ว แต่ที่หมายังคงเห็นอยู่คือหุ่นกระบอกจากภาคแรก แล้วจินตนาการไปเองว่าทั้ง2คนยังมีชีวิตอยู่ << (คลุมเอานะ)
    กรรมผมพึ่งรู้

#โนววววววววววว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เรื่องนี้ชอบมาก 555
    ผมกับเพื่อนๆเรียกว่า หมาชมพู การ์ตูนเน็ตเวิค
    TeenLowGer

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEANz_AA อ่านกระทู้
    ขอสปอย เรื่องหมาหน่อยครับ PM มาน่ะครับ ขอบคุณน่ะครับ
    หาแบบสปอยไม่เจอเลย ต้องนั่งดูเองเลยครับเพราะผมก็เริ่มลืมๆไปบ้างละ แต่จำได้แม่นเลยส่วนที่ผมบอกไป....
    ส่วนถ้าถามว่าหาจากไหนก็...... Google ไม่ก็บิทอ่ะนะ(ถ้ายังมีคนปล่อยอยู่)

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    หาแบบสปอยไม่เจอเลย ต้องนั่งดูเองเลยครับเพราะผมก็เริ่มลืมๆไปบ้างละ แต่จำได้แม่นเลยส่วนที่ผมบอกไป....
    ส่วนถ้าถามว่าหาจากไหนก็...... Google ไม่ก็บิทอ่ะนะ(ถ้ายังมีคนปล่อยอยู่)
    นี่คือความคิดของผมนะ "เรื่องนี้เป็นเรื่องเล่าCreepy pastaในต่างประเทศกันว่า >>ปู่ กับ ยาย ตายแล้ว เจ้าเคอเรจไม่อยากเสียเจ้าของไปจึงพยายามควบคุม อุทานว่าเจ้าของยังไม่ตาย<<"
    หลังจากที่ผมค้นหาข้อมูลมาสักพักนะ มันเป็นเรื่องที่เล่า กัน ปากต่อปากบน อิเตอร์เน็ตอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ekstemi : 13th September 2014 เมื่อ 02:10

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เอ้ยคิดถึงงจริง ๆ ขออีกเรื่องได้ปะ ไอ้ตุ่นปากเป็ดสายลับน่ะครับเรื่องอะไรเหรอ 555 จะดูใหม่ทั้ง 2 เรื่องเลย
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ไอหมาขี้ขลาด!!!!!!!!

สนุกดีครับจนตอนนี้20ยังดูอยุ่เลย (บ้านติดเคเบิ้ล)

พูดตามตรงมันเป็นการ์ตูนที่ไม่มีวันจบหรืออวสานไม่ใช่หรอ ครับ คล้ายๆการ์ตูนสั้นเป็นตอนๆ ปิดท้ายด้วยมุขหรือแก๊ก

ตลกฮาๆ หลอนๆ หรือไม่ก็ แก๊กเสียชีวิตบ้างไรบ้าง และก็ ขึ้นตอนใหม่ต่อไป เป็นตอนๆ ไม่ต่อเนื่องกัน

เรื่องนี้มันไม่มีวันจบเป็น การ์ตูน ไปเป็นตอนๆ สนุกสนาน ลี้ลับ

ประมานพวก ทอมแอนเจอรี่ หรือ พวก อ๊อคกี้ กับ แก๊งแมลงสาป คือมันเป็นแก๊กมุข เป็นตอนๆช่วงท้ายจบของหนังในแต่ล่ะตอนว่าจะลงเอยยังไงมากกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 13th September 2014 เมื่อ 03:28