ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    mods บ้านสำเร็จรูป มีมาหรือยังครับ

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    รอภาษาไทยๆๆๆๆ

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auireal อ่านกระทู้
    mods บ้านสำเร็จรูป มีมาหรือยังครับ
    มีมาแล้ว แต่ยังไม่ค่อยสวย ถ้าเจอดีๆจะเอามานะ
    ลองดูแกลลอรี่ ของในเกมมีคนทำปล่อยให้โหลดจ๊ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ถ้ามีหนอนผู้ชายแบบ แหล่มๆแล้วอย่าลืม อัพให้หน่อยนะครับ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ทำ Mods ยังไง 555
    นับถือพุทธ แต่มีศาสดาเป็นสตีฟจ็อปส์
    มีปัญหาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Apple ถามได้ ถ้าตอบได้ด้วยนะเอ่อ......

กล่าวขอบคุณ
    531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commonsense อ่านกระทู้
    ถ้ามีหนอนผู้ชายแบบ แหล่มๆแล้วอย่าลืม อัพให้หน่อยนะครับ ฮ่าๆ
    ได้เลยยยย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tg-thaigamer อ่านกระทู้
    ทำ Mods ยังไง 555
    ลองหาโปรแกรม TSR workshop milk shape 3 จิ

สำหรับคนที่อยากได้ MOD บ้านสำเร็จรูป อยู่หน้าแรก กระทู้ 8 น๊ะ ^^a

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ลง mod nude skin ยังไงครับเนี่ย ผมลงทำไมไม่เห็นอ่า 5555555
    JETGACK

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    มันน่าหอมแก้ม จขกท ซักฟอด...

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    ลง mod nude skin ยังไงครับเนี่ย ผมลงทำไมไม่เห็นอ่า 5555555
    ผมเหมือนกัน ลงแล้วยังเซ็นอยู่เลย ><
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.UnHuMan อ่านกระทู้
    ผมเหมือนกัน ลงแล้วยังเซ็นอยู่เลย ><
    ลงตัว mod ลบเซ็นเซอร์ก่อน แล้วค่อยลง nude ตาม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ก่อนจะเอาไปใส่ในไฟล์ Tray ต้องแตกไฟล์ก่อนทุกมอดเลยหรือเปล่าครับ เพราะบางมอดที่โหลดมามันยังไม่แตกไฟล์ที

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    น่ารัก เอ้ย น่าใช้จังเลยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เข้ามาดู นึกว่าไร ที่แท้......ฟุดฟุด เดอะซิมมันน่าเล่นเพราะงี้เอง
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงตามที่บอกเเล้ว ตอนเข้าหน้าจอมามันก็บอกว่าได้โมเพิ่ม ทำไมตอนเเต่งตัวละครถึงไม่มี พวก ตา ผม ใหม่ๆล่ะครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณครับ สำหรับ Mod สวยๆ
    อยากได้บ้านทรงไทยจังเลย หรือตัวละคร เสื้อผ้า สไตล์เกาหลี อะครับ
    ถ้ามีจัดมาด่วนเลยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    อัพรวมให้ครับบ

MOD PACK V1

http://www.mediafire.com/download/zm...oopCatEars.rar
    ข้อมูล Model HERO: http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=33074
    ข้อมูล Item DOTA 2 : http://dota2wiki.com/wiki/Items

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    ภาคนี้แต่งงานแล้ว นามสกุลจะเปลี่ยนไหม เท่าที่ผมสังเกตไม่เปลี่ยนแหะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงโมเเล้ว มันบอกไม่ซัพพอรท์ครับ แก้ไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    ก่อนจะเอาไปใส่ในไฟล์ Tray ต้องแตกไฟล์ก่อนทุกมอดเลยหรือเปล่าครับ เพราะบางมอดที่โหลดมามันยังไม่แตกไฟล์ที
    บาง mod ก็ไม่ได้ zipไฟล์อ่า ถ้าอันไหน มีก็แตกไฟล์ก่อนค่อยเอาไปลง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ สำหรับ Mod สวยๆ
    อยากได้บ้านทรงไทยจังเลย หรือตัวละคร เสื้อผ้า สไตล์เกาหลี อะครับ
    ถ้ามีจัดมาด่วนเลยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    สไตล์เกาหลี อาจจะมีต้องหาดูก่อน แบบทรงไทยรอคนไทยทำจ้ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gob123th อ่านกระทู้
    อัพรวมให้ครับบ

MOD PACK V1

http://www.mediafire.com/download/zm...oopCatEars.rar
    ขอบคุณจ้ะ -3-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bate00349 อ่านกระทู้
    ภาคนี้แต่งงานแล้ว นามสกุลจะเปลี่ยนไหม เท่าที่ผมสังเกตไม่เปลี่ยนแหะ
    ของเราแต่งก็ไม่เปลี่ยนนะ :/

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    ลงโมเเล้ว มันบอกไม่ซัพพอรท์ครับ แก้ไงครับ
    บางตัวที่ไม่ขึ้น กรณีเหมือนภาคที่แล้ว เวอร์ชั่นเกมกับ mod คนละเวอร์กัน วิธีแก้ก็ต้อองอัพเวอชั่นล่าสุด /ไม่ก็เป็นที่ crack T^Ta

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อยากได้ผมผู้ชทรงเกาหลี ขอบคุ๊ณค่ะ
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Bloggerdownloadgame
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 624
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    จะดีหร๊อออออออออ
    TheForcebewithyou

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ บางตัวก็Replaceใช่ปะครับ งมหานานอยู่ๆลงไปแล้วหาไม่เจอ5555 อยากถามว่า

ม้อดตาเป็นประกาย กับ สีตาแบบสมจริง ลงทับกันได้มั้ยครับ มันจะออกมาเป็นไง สมจริงเป็นประกาย หรือแสดงผลแค่อันเดียว

และ พอจะมีวิธีจับม็อดแยกออกจากOriginalมั้ยครับ แบบเลือกแสดงเสื้อเฉพาะม็อด เสื้อเฉพาะOriginal เพราะงมหายากมากเลย(ม็อดเยอะลงไปก็ไม่รู้อันไหนม็อด)
    แต่ทำไม่ได้ไม่เป็นไรครับ เลือกที่ชอบที่สุดก็พอแล้ว

ม็อดNude ตัวละครชายฮาจริงจัง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiyomaru32 อ่านกระทู้
    อยากได้ผมผู้ชทรงเกาหลี ขอบคุ๊ณค่ะ
    เดียวหาให้จ้าา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ racusska อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ บางตัวก็Replaceใช่ปะครับ งมหานานอยู่ๆลงไปแล้วหาไม่เจอ5555 อยากถามว่า

ม้อดตาเป็นประกาย กับ สีตาแบบสมจริง ลงทับกันได้มั้ยครับ มันจะออกมาเป็นไง สมจริงเป็นประกาย หรือแสดงผลแค่อันเดียว

และ พอจะมีวิธีจับม็อดแยกออกจากOriginalมั้ยครับ แบบเลือกแสดงเสื้อเฉพาะม็อด เสื้อเฉพาะOriginal เพราะงมหายากมากเลย(ม็อดเยอะลงไปก็ไม่รู้อันไหนม็อด)
    แต่ทำไม่ได้ไม่เป็นไรครับ เลือกที่ชอบที่สุดก็พอแล้ว

ม็อดNude ตัวละครชายฮาจริงจัง
    ใช่แล้วว บางตัวก็Replace *ส่วนใหญ่ด้วย ม้อดตาเป็นประกาย มันทับตัวของเก่า ถ้าเจอะตัวแยกจะหามาเพิ่มอีกจ้ะ
    ส่วน nude ก็หนอนโดนรถทับ รอตัวเนียนๆออกมา >\\<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    THAI MOD มายังหรอครับ ถ้ามาแล้ว ขอลิ้งหน่อยนะครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ