ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349

[จอ"รูปเยอะ"]ไปโดนมาแล้ว ผู้ถูกเลือกคือ Dell U2414H....(มีเรื่องShock)

จากกระทู้ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=235572 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ซอฟแวร์

Shock!!!

ซื้อมาปุ๊บ
    Jedi วางขายตัวใหม่ของ AOC 27" 9900บาท(อ๊ายอยากโดนเซ็งนิดๆ)

และ DELL 29" UW (ไม่ทราบราคา)เลย แบบขอบบางแท้จริงทั้งคู่

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    AOC 27 ภาพหยาบมากครับ
    ตัวนี้เเหละครับ คุ้มมาก คู่ปรับตัวนี้คือ LG 25UM65 ภาพคมกว่าทุกจอที่ไม่ใช่ 4K เป็น UltraWide เเต่เห็นบอกว่ามี ghost นิดหน่อย
    ปล.เสปคท่านมีอะไรบ้าง ตอนนี้เครื่องผมร่อนได้ใจเลย CPU 60 องศาขนาดไม่ได้ทําอะไร รู้งี้ซื้อ ซิลิโคนดีๆหน่อย
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghost th อ่านกระทู้
    AOC 27 ภาพหยาบมากครับ
    ตัวนี้เเหละครับ คุ้มมาก คู่ปรับตัวนี้คือ LG 25UM65 ภาพคมกว่าทุกจอที่ไม่ใช่ 4K เป็น UltraWide เเต่เห็นบอกว่ามี ghost นิดหน่อย
    ปล.เสปคท่านมีอะไรบ้าง ตอนนี้เครื่องผมร่อนได้ใจเลย CPU 60 องศาขนาดไม่ได้ทําอะไร รู้งี้ซื้อ ซิลิโคนดีๆหน่อย
    Spec :
    CPU:i7 4770k ไม่ได้เอา 4790k มาเพราะ ซื้อมาสมัยz87 แล้ว
    M/B:Z97XSOC Force เปลี่ยนChipset ตามกระแสมา + มันส้มแจ๊ดขึ้น สวยดี
    RAM:HyperX 1600 8GB พอและรออัพDDR4 ค่อยจัดหนัก รอ intel Skylake
    VGA:GTX780ti OC Windforce เป้าหมายในชีวิต เหลืออีก1ตัว คงย้ายไปGTX9xx เสียก่อน
    PSU:XFX 750W หมิ่นเหม่ เก็บเงินเตรียมเปลี่ยนแผ๊บ=_="