ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

New Metal Gear Solid V: Phantom Pain's Gameplay

งานTokyo game show 2014 ปีนี้ถ้าจะไม่กล่าวถึงเกมนี้คงจะไม่ได้ Metal Gear Solid V: Phantom Pain's ครับ เปิดฉากตัวอย่างแรกของงานมาด้วยภาพลุงสเนคใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นมากับฮอส่วนตัวของลุง จุดเด่นเกมนี้อยู่ที่การปีนป่ายอันสมจริง ผสมกับระบบลอบเร้นกันอย่างลงตัว และตัวอย่างนี้ก็ได้เปิดตัวสาวสุดเซ็กซี่ด้วยเช่นกัน(ที่เป็นที่วิพากษ์วิจารณ์กันก่อนหน้านี้เรื่องความไม่เหมาะสม) ซึ้งคุณเธอมาแบบครบเครื่องสไนเปอร์จริงๆลักษณะการซุ่มยิงของเธอช่างแหล่มอะไรอย่างนี้(เคยหวังไว้ในghot recon)ในเกมก็จะมีระบบกวนๆและน่าสนใจอีกมากมาย รับรองว่าคุณจะไม่เสียใจที่ได้ดูเกมเพลย์นี้ครับ

ปล.หลังๆเหมือนดูแรมโบ้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manshinoda : 19th September 2014 เมื่อ 09:53
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลุงงูเรานี่ เสียไปเยอะนะ แขนข้างนึง ตาบอดอีก ต่อไปอะไรดี ขา หรือ คอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evilscrub : 19th September 2014 เมื่อ 10:32

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ขารู้สึกจะเสียเหมือนกัน หรือปล่าวจำไม่ได้
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485

ตัวนี้เอาไปแทนคลิ้ปแรกเลยครับคุณภาพดีกว่าหน่อยนึงเพราะไม่ได้ถ่ายจากกล้องมือถือ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    21:00 วิวสวยจริงๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 15
    แต่ละเกมในปีนี้ มันโดนใจซะจริงๆเลยน้อออ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เกมส์สมัยนี้เล่นง่ายเกิน เมื่อก่อนไม่สะดวกสบายแบบนี้หรอก

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณมากๆๆนะจ้า
    VIPSniperKillerDark