ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AV Fanboy อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับยืนยันเลย ตัวREPACK - COREPACK
    one2 up มีปัญหานิดหน่อยคือโหลดไพล์มาแล้วไม่ตรงกับพาร์ทที่โหลดเช่นโหลดพาร์ท 32 ได้พาร์ท 17 เป็นต้น ใครโหลดแล้วแตกไฟล์ไม่ได้ลองไล่เช็คไฟล์ให้ตรงจนครบนะครับ
    ส่วนใครที่ลงแล้วเล่นไม่ได้แปลว่าวินโดว์ไม่สมบูรณ์ ให้หาโปรแกรมพื้นฐานมาลงให้ครบนะครับ ไม่งั้นเล่นไม่ได้แน่ต่อให้ลงวินไหม่ก็ตาม

การวางลิงค์ให้ผิดนั้นมีความเป็นไปได้ผู้โหลดจึงควรเช็คเองด้วย โดยคลิกเข้าไปดูตามหน้าแรกที่บอกไว้ล่างๆติดกับ Password
    เพราะว่าลิงค์ย่อมไม่ไปอยู่ตรงนั้นได้เองถ้าผมไม่ได้เป็นคนไปนั่งวางมันด้วยตัวเอง และผมก็ไม่ใช่เครื่องจักรจึงอาจเผลอได้เสมอ ยิ่งเยอะๆ

และถ้าพบก็จะดีถ้าช่วยแจ้งให้ด้วยหากรู้ว่าลิงค์ไหนกันที่มันไม่ตรงกับพาร์ทจริงๆ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อไปอีกเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PanZeRz อ่านกระทู้
    เวลาโหลด Firedrive พอกด Continue ti file แล้วมันขึ้นแบบนี้ทําไงครับ กดโหลดต่อตรงไหนทําไม่เป็นจริงๆช่วยตอบทีครับ มือใหม่ ขอบคุณมากครับผม[IMG][/IMG]

แล้วก็สำหรับ FIREDRIVE / SOCKSHARE ยังคงปรับปรุงไม่เสร็จ

https://www.facebook.com/31706339509...456838/?type=1

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไม FireDrive โหลดไม่ได้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เวลาโหลด Firedrive พอกด Continue ti file แล้วมันขึ้นแบบนี้ทําไงครับ กดโหลดต่อตรงไหนทําไม่เป็นจริงๆช่วยตอบทีครับ มือใหม่ ขอบคุณมากครับผม

[IMG][/IMG]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    one2up 62 พาท เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อยากใช้จอยเล่นครับ ใครมีวิธีทำให้ใช้จอยเล่นได้ ขอวิธีด้วยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รู้สึกว่า Sockshare ก็เป็นเหมือน Firedrive เลยครับ ยังโหลดไม่ได้เหมือนกัน TT สงสัยคงต้องตามไล่โหลด one2up มือหงิก เยอะจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันมาก ชอบระบบการต่อสู้ลื่นไหลต่อเนื่อง ผมว่ามันกว่าแบทแมน แบทแมนเตะต่อยผู้ร้ายให้น่วมสลบ แต่นี่ฟันกระจายหัวไปทางตัวไปทาง
    กัปตันออคบางตัวเก่งมากต้องเล่นที่จุดอ่อน หรือทำให้มัน terrified แล้ววิ่งตามไปเก็บ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanorinho อ่านกระทู้
    อยากใช้จอยเล่นครับ ใครมีวิธีทำให้ใช้จอยเล่นได้ ขอวิธีด้วยครับผม
    ถ้าเป็นจอยธรรมดาต้องโหลดโปรแกรมที่ทำให้แปลงเป็นจอย xbox ก่อนอ่ะครับ ลองดูในกูเกิ้ลอ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับพี่ Ramis
    รบกวนถามหน่อยครับว่า MSi gt780dxr
    Intel core i7 2670qm
    NVIDIA GEFORCE 570M
    Ram 16 gb
    ปรับได้ประมาณไหนครับ
    The Gods

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ของผมเล่นได้นะครับ แต่ตอนเข้าฉากเสียงมันหายอะครับ เป็นกันใหม

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    32 bit เล่นไม่ได้หลอครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bestmaster_39 อ่านกระทู้
    32 bit เล่นไม่ได้หลอครับ
    เกมสมัยนี้ 80เปอเซ็นต์ รันที่ 64bit ครับ แรมขั้นต่ำ4Gbแล้ว วินโด้32bit แทบเล่นไม่ได้เลย จะมีแต่พวกเกม ออนไลน์ตามร้านเกมทั่วไป พวกเกมPB Hon Fs ไรพวกนี้
    จะเล่นได้อยู่ ถ้าชอบเล่นเกมแนะนำ ลงวินโด้ 7-8.1 64bit แรม 4-8Gbขึ้นไป การ์ดจอ ที่รองรับDx11ราคาก็ตามกำลังทรัพย์ ยิ่งแพง ยิ่งแรง

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใครพอรู้วิธีแก้ปุ่มกดมั้ย มันเป็นสี่เหลี่ยมๆอะ T T กดกันไม่ถูกเลย

กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ขอบคุณครับ ลงได้ เล่นได้ชัวร์
    8.1 64bit

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ปวดใจกะสเปค
    Core I5 3570k AsRock Z77 Pro4GTX970 'GigaByte'Kingston Hyper X 16GB Dual channel PS(80Plus)Tsunami Black Strom 850W

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blue_Diamond อ่านกระทู้
    ใครพอรู้วิธีแก้ปุ่มกดมั้ย มันเป็นสี่เหลี่ยมๆอะ T T กดกันไม่ถูกเลย

เปลี่ยนภาษาเป็น ENG ก่อนเข้าเกมครับ ขวาล่างอ่ะครับ กดปุ่ม ~

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    หน้าต่างแบบนี้มันเอาไว้ทำอะไร

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    REPACK BLACKBOX One2Up 31part เล่นได้ครับ แต่ ต้องเข้าเกมในโฟรเดอร์ หน้าเดสทอปเข้าไม่ได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akararat : 4th October 2014 เมื่อ 13:50

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขอถามคนที่เล่นไปไกลๆแล้ว คือผมเจอเควสนึงเป็นเควสย่อยของการอัพเกรดมีดสั้น(ที่ทำแล้วจะมีอักษรขึ้นที่มีด) เควสนี้รับตรงคล้ายๆค่ายของพวกอ๊อคอะครับตรงขวาของแผนที่ พอรับแล้วเควสจะขึ้นว่า "Brutalize the guard without setting off the alarm" ซึ่งผมก็แปลได้ว่า "ให้ทำการโหดร้ายใส่การ์ด โดยไม่ให้สัญญาณดัง"(ผมแปลไม่เก่งนะ--") ผมงงตรงนี้แหละครับ คือไม่ทราบว่ามันต้องทำอะไรเป้าหมาย ลอบฆ่าก็ไม่ได้ ยิงถังให้ระเบิดใส่ก้ไม่ได้ ปล่อยเสือมากัดก้ไม่ได้ เอามือลูบหัวแล้วดึงข้อมูลก็ไม่ได้ จับแล้วกระซวกแทงก็ไม่ได้ หรือเขาไม่ได้ให้ฆ่ายังไง ใครผ่านแล้วรบกวนช่วยทีครับ

ปล.ผมเพิ่งเล่นได้ซัก20-30% ของเนื้อเรื่องนะครับ เควสมันขึ้นตอนที่่ทำเควสหลักที่ไปกับผู้ชายอีกคนไปเก็บยาพิษไปแอบใส่ให้อ๊อคกินแล้วไอ้ผู้ชายอีกคนก็เจอเมียมันอะครับ พอเสร็จเควสนี้ เควสที่ว่าก็ขึ้นมาครับ สถานที่เดียวกันเลย

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ตัวเต็มแตกไฟล์ไม่ได้ครับ พาสสุดท้ายเสียทุกอันซ่อมก็ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บอกได้คำเดียว โครตพ่อโครต****ัน 5555+ ตัวเต็มเล่นได้ ลื่นหัวแตกปรับสุด HD ยังไม่ลองขี้เกียจโหลดขอเล่นให้หน่ำใจก่อน

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เคลียร์แล้วครับสนุกดี แต่เนื้อเรื่องสั้นไปหน่อย เสียเวลากับการล่าอ็อค ไปเสียเยอะ แถมด้วยการไล่สะกดจิตแล้วส่งไปขึ้นสู่จุดสูงสุดของกองทัพ เอาไว้ไปตีในศึกสุดท้ายอยู่พอตัว

ถ้าได้สกิลครบ เกมนี้ก็หมูๆ ง่ายกว่า Batman Arkham ในโหลดชาเล้นจ์เยอะ เพราะสกิลมันโกงจริงๆ ไปซักกลางๆ เกมจะเล่นง่ายมากๆ โดยเฉพาะ เมื่อได้ Shadow Strike ด้วยแล้ว ยิ่งง่ายไปอีก

ส่วนปัญหาในการเล่นมีอยู่อย่างเดียวคือ Boss ที่มัน Immune มันเกือบทุกอย่าง เว้นแต่ให้ลอบฆ่าอย่างเดียว ลงไปเดี่ยวตั้งนานไม่ยอมตายซักที แต่ลอบแทงข้างหลังทีเดียวดับ
    OPPAI~~MISSILE!!!

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    Brutalize ก็ตรงตัวแหละครับ ให้เราฆ่าแบบโชว์โหด คล้ายๆ กับการลอบฆ่าปกติ แต่เปลี่ยนจากคลิ๊กซ้ายเป็นคลิ๊กขวาแทน มันจะเปลี่ยนจากลอบฆ่าเป็นจ้วงหลายๆ ทีเพื่อโชว์ความโหดให้อ็อคที่เห็นมีโอกาศหนีด้วยความกลัว
    OPPAI~~MISSILE!!!

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    the application was unable to start correctly 0xc000007b

ขึ้นงี้แก้ไงครับ ลงพวกโปรแกรมทุกอย่างครบหมดแล้ว c++ netfram physx

กล่าวขอบคุณ
    120
    มีเสียงต้อนตัดเข้า movie กันใหมครับ

Tags for this Thread