ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

Xboxครับ มือใหม่ใครเซียนช่วยหน่อยมีหลายคำถาม เช้ามาช่วยผมที

คือว่ากะว่าจะซื้อXbox360อะครับ งบน้อยเลยไม่อยากซื้อPS3 PS4 หรือXbox one เลยมีคำถามมาถามครับ
    1.ที่ห้องผมมีโทรทัศน์เก่าๆอยู่เครื่องนึงเป็นจอแก้วครับ ไม่รองรับHDMI รับแต่AV ภาพที่ออกมาจะแย่ขนาดไหน มีข้อเสียอะไรบ้าง
    2.ถ้าไม่ใช้โทรทัศน์ใช้จองคอมพิวเตอร์แบบต่อVGAได้ไหม ต้องมีตัวแปลงสายอะไรหรือเปล่าครับ
    แอดมาได้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    1. ไม่มีข้อเสียครับ แค่ภาพไม่สวย เวลาเล่นรู้สึกไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่สำหรับผม
    2.

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อย่างงี้ถ้าต่อกับจอบคอมก็ไม่มีเสียงอะสิครับ
    แอดมาได้นะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ภาพจะได้แค่ 480P ครับ ภาพแตกหน่ออยๆไม่คมชัด ไม่สวย ตัวหนังสือมองยากถึงที่สุดแทบจะเพ่งเลยครับ ถึงจะมองเห็น

ซึ่งเล่นแล้วจะหมดอารมไม่สนุกแน่นอนครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้เล่นผ่าน HDMI ภาพ 720P 1080P จะได้ความคมชัด ภาพดูสวยขึ้น สีแจ่มขึ้น ตัวหนังสือชัดเจน ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เคยลองละครับ จออ้วนธรรมดาเล่นกับps3 อ่านอะไรไม่ออกเลย