ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: คุณกำลังเล่นตัวละคร(ตัวหลัก)ตัวไหนอยู่ ขอสำรวจหน่อยครับ

ผู้โหวต
86. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • LANN

15 17.44%
  • FIONA

2 2.33%
  • KAROK

3 3.49%
  • EVIE

11 12.79%
  • KAI

11 12.79%
  • VELLA

16 18.60%
  • HURK

12 13.95%
  • LYNN

16 18.60%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    แวะมาขุดเช่นเคย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ถามหน่อยคับมีวิธีตี้กับฝรั่งแล้วไม่แลคไหม อยากกลับไปเล่นอะแต่ ว่าเกมนี้มันเล่นคนเดียวไม่ได้ด้วยสิ ถ้าจะให้ดีต้องเล่นได้กับทุกคน

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยคับมีวิธีตี้กับฝรั่งแล้วไม่แลคไหม อยากกลับไปเล่นอะแต่ ว่าเกมนี้มันเล่นคนเดียวไม่ได้ด้วยสิ ถ้าจะให้ดีต้องเล่นได้กับทุกคน
    คงไม่มีครับนอกจ้าคุณจะบินไปเล่นที่ประเทศเค้าโดยตรง (VPN ก็ช่วยได้แค่ raid server เท่านั้นถ้าลงกับฝรั่งก็ไม่มีค่าอะไรเพราะเค้าเอาเน็ต host เป็นหลัก) เกมนี้เล่นคนเดียวได้ครับแต่อยู่ที่ฝีมือคุณเอง ถ้าอยากเล่นกับคนอื่นแนะนำให้หากิลคนไทยอยู่ครับแนะนำไว้หน้าแรกแล้ว ^^ (แนะนำ clupzap เพราะคนเยอะอยู่) ไม่งั้นก็พยายามปรับความเคยชินที่เล่นกับฝรั่งเอาแล้วกันครับเพราะผมก็เล่นกับฝรั่งทุกวัน เพราะต้องเข้าใจว่าเราเล่นเซิฟ inter ไม่ใช่เกมในไทย ต้องยอมรับในจุดๆนี้ก่อนถึงจะเล่นเซิฟ inter อย่างมีความสุข อีกอย่างเค้าเป็นระบบ host ครีห้องให้แบบ DotA เล่นกับคนไทยแล้วไม่แลคก็ดีแค่ไหนละครับเมื่อเทียบกับเกมอื่นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenesta : 29th October 2014 เมื่อ 19:17

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Error
    Only one instance of the game can be running at on time

แก้ไง ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    [IMG]cats.jpg[/IMG]
    1
    1
    11
    1
    1

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmelove : 30th October 2014 เมื่อ 08:07

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

ผมก็เล่นนะครับแต่ไม่ได้ทำตามแบบ ของ จขกท. ของผม ผมทำตามพี่ EVAGAMER
    เล่นเพลินดีแต่ช่วงนี้ผมไม่ได้เล่นเพราะ ติดเล่นเกมอื่นอยู่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 30th October 2014 เมื่อ 10:11

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้

ผมก็เล่นนะครับแต่ไม่ได้ทำตามแบบ ของ จขกท. ของผม ผมทำตามพี่ EVAGAMER
    เล่นเพลินดีแต่ช่วงนี้ผมไม่ได้เล่นเพราะ ติดเล่นเกมอื่นอยู่

วิธีเดียวกันครับแต่ของ EVA ทำไว้นานแล้ว ที่ผมทำคือเพิ่งทำใหม่น่ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmelove อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    ถ้าเป็นแบบนั้นมันเตือนว่าตัวเกมได้เปิดไว้แล้วเปิดซ้ำไม่ได้อีกคือต้องกด Shift+Ctrl+ESC แล้วไปปิด Process ตัวเกมครับ สาเหตุที่เป็นแบบนี้เพราะว่าส่วนใหญ่เปิดProxyCap ตอนเข้าเกมในกรณีลง ProxyCap ตัวที่ไม่ต้องรีเครื่องอะ วิธีแก้คือเปิดแค่ YourFreedom แค่อย่างเดียวพอครับ หรือถ้ายังไม่หายถ้าคุณเล่นที่บ้านให้โหลด ProxyCap อีกตัวที่ต้องรีเครื่องไปลงมันจะไม่มีปัญหาพวกนี้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    arisha จะเข้าเมื่อไรคับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aun5 อ่านกระทู้
    arisha จะเข้าเมื่อไรคับ
    ไวสุดสิ้นปีนี้ไม่ก็ต้นปีหน้า ช้าสุดไม่เกินสงกรานต์อีกซักพักใหญ่ๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ต้องขอบคุณ ที่ตอบเม้นเก่า ครับ
    แก้ได้แล้ว แต่พอล็อคอิน ใส่id
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmelove อ่านกระทู้
    ต้องขอบคุณ ที่ตอบเม้นเก่า ครับ
    แก้ได้แล้ว แต่พอล็อคอิน ใส่id
    [IMG][/IMG]
    กรณีนี้น่าจะลืมเปิด ProxyCapไม่ก็ YourFreedom ก่อนกด login นะครับ ถ้าเปิดหมดแล้วลองไปเช็คว่าตั้งค่าถูกรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ตัว proxycap มันไม่มี crack หรอคับ
    ที่โหลดมาจากลิงค์มันไม่มีนะ

แล้วพอทำไปมันก็ขึ้นว่าโหลดมาไม่ครบ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zereros อ่านกระทู้
    ตัว proxycap มันไม่มี crack หรอคับ
    ที่โหลดมาจากลิงค์มันไม่มีนะ

แล้วพอทำไปมันก็ขึ้นว่าโหลดมาไม่ครบ
    ตัวที่ต้องรีไม่ต้องใช้ crack ครับ แต่ใส่ key ที่ให้ไปแทน แค่นั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

ดันๆให้ 1 อะจึก :'3

กล่าวขอบคุณ
    0
    จริงๆผมก็เคยเล่นอะนะ แล้วบางทีมันเกรงใจเค้ามากกว่า เราแลคเค้าก็แลคไม่ต่างกัน

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    จริงๆผมก็เคยเล่นอะนะ แล้วบางทีมันเกรงใจเค้ามากกว่า เราแลคเค้าก็แลคไม่ต่างกัน
    ถ้าจะเล่นกับฝรั่ง ให้ join เค้าดีกว่า อย่าครีให้เค้ามา join ครับ ส่วนเรื่องเกรงใจนั้นทุกวันนี้ก็มีพวก 1 ขีดเล่นกับฝรั่ง raid ss2 กันทุกวันไม่มีใครบ่นเลย ถ้าไม่ตายบ่อย มันเป็นเรื่องปกติไปแล้วครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถามหน่อยคัยมันmodยังไงอะเวอร์ชั่นนี้ แล้วมีLynn nude modไหม(ขอวาป)

กล่าวขอบคุณ
    9
    ถามหน่อยคัยมันmodยังไงอะเวอร์ชั่นนี้ แล้วมีLynn nude modไหม(ขอวาป)
    ของตัวใหม่ผมไม่ทราบครับ แต่แนะนำว่าอย่าเลยดีกว่าครับ เด๋วจะโดนแบนโดยไม่รู้ตัว -.-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่นะคับสมัยก่อนผมก็ใช่อยู่ ไอดีปัจจุบันก็ไอดีเก่าอะแหละ เซิฟจีนผมก็ใช้ modบางmodเขาก็อรุ่มอรวยกันได้ เหมือนmodเกมwarthunder หรือworld of tank อะแหละไม่ไหวหรอกชุด ชั้นในไม่modนี้ต้องซื้ออย่างเดียวเลยไม่งั้นชุดจะอุบาทมาก

กล่าวขอบคุณ
    9
    ไม่นะคับสมัยก่อนผมก็ใช่อยู่ ไอดีปัจจุบันก็ไอดีเก่าอะแหละ เซิฟจีนผมก็ใช้ modบางmodเขาก็อรุ่มอรวยกันได้ เหมือนmodเกมwarthunder หรือworld of tank อะแหละไม่ไหวหรอกชุด ชั้นในไม่modนี้ต้องซื้ออย่างเดียวเลยไม่งั้นชุดจะอุบาทมาก
    ตอนนี้ก็ใช้ได้ครับ ผมแค่บอกว่าอย่าใช้ดีกว่าเพราะมีโอกาสโดนแบนครับ โดนกันไปเยอะแล้วครับถึงได้เตือนไว้ก่อน ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้วใช้ไงคับปกติจะมีโฟล์เดอร์Data แค่นำไปวางก็จบแล้วต้องทำยังไงอะเพราะไม่มีโฟล์เดอร์data

กล่าวขอบคุณ
    9
    แล้วใช้ไงคับปกติจะมีโฟล์เดอร์Data แค่นำไปวางก็จบแล้วต้องทำยังไงอะเพราะไม่มีโฟล์เดอร์data
    เรื่องนี้ผมคงตอบไม่ได้นะครับว่าเค้าใช้กันยังไงเพราะผมเคยใช้เมื่อนานมาแล้ว ตอนนี้เลิกใช้มานานมากแล้วยังไงก็ลองค้นหาตาม google เอาแล้วกันนะครับสู้ๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    9
    ขุดตอนสายๆ ตื่นกันรึยัง -.-