ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

รวมพลคน Guild Wars 2

ผมยังมือใหม่อยู่นะครับหาดพื่อนมาเล่นด้วยกัน

ขอบคุณที่รับชมครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อลังการมากก
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Screamoz อ่านกระทู้
    อลังการมากก
    ยิ่งล้าบอสมังกรยิ้งอลังการครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    กำลังหาซื้ออยู่ครับ ถ้าได้เมื่อไหร่จะตามไปเล่นนะครับ 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ผมก็เล่นนะ เอนจิเนีย80ไปตัวหนึ่งละ แต่อยากได้แบบชุดกลางสวยๆหน่อย สายชุดกลางEngineer Hunterพวกนี้gameplayสนุกมากแต่ชุดไม่สวยเลย

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    เอ ขอถามครับ ว่า ถ้าไม่ใช้ เครดิต รึ paypal แล้วจะหาซื้อได้จากไหนบ้าง เพราะปกติ ผมใช่ Mol ซื้อแต่ว่า guildwar2 มันซื้อผ่าน MOL ไม่ได้อ่ะครับ

แนะนำหน่อยอยากลองเล่น ช่วงนี้อยากมีเกมไว้สลับเล่นกับ diablo 3,warframe

(ผมอยากได้เป็นแบบ Digital download ไปเลยนะครับ ไม่ซื้อกล่องอ่ะ) ขอบคุณครับ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    แรมกับการ์ดจอระดับไหน ถึงเล่นตอนทำสงคราม ไม่กระตุกไม่แลคอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momowalker อ่านกระทู้
    เอ ขอถามครับ ว่า ถ้าไม่ใช้ เครดิต รึ paypal แล้วจะหาซื้อได้จากไหนบ้าง เพราะปกติ ผมใช่ Mol ซื้อแต่ว่า guildwar2 มันซื้อผ่าน MOL ไม่ได้อ่ะครับ

แนะนำหน่อยอยากลองเล่น ช่วงนี้อยากมีเกมไว้สลับเล่นกับ diablo 3,warframe

(ผมอยากได้เป็นแบบ Digital download ไปเลยนะครับ ไม่ซื้อกล่องอ่ะ) ขอบคุณครับ
    ผมซื้อมาแบบ Digital download ผ่านpaypal ครับ ง่ายๆ สบายๆ แต่รอช่วงมันลดนะครับ ตอนนี้ผมช่วงแล้วครับ
    ซื้อได้ที่นี้ https://www.guildwars2.com/en/

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    แรมกับการ์ดจอระดับไหน ถึงเล่นตอนทำสงคราม ไม่กระตุกไม่แลคอะครับ
    อันนี้ผมไม่แน่ใจครับ แต่ผมมายืนยันว่า ไอ7 2600K กาดจอ770 แรม16 เล่นได้สบายครับผม อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเล่นอยู่นะครับพึงซื้อมา

แต่ไม่ค่อยมีเวลาเล่นเท่าไรเลย

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ผมไปดูรีวิวมา อยากเล่นบ้างง ราคาเท่าไหร่ ชื้อที่ไหนได้บ้างครับ หมาบถึง ในเว็ป ตัวเเทนขายนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ผมไปดูรีวิวมา อยากเล่นบ้างง ราคาเท่าไหร่ ชื้อที่ไหนได้บ้างครับ หมาบถึง ในเว็ป ตัวเเทนขายนะครับ
    ตัวแท้ขายนี้ผมไม่แม่ใจนะครับ ลองไปดูDKS ไม่ก็เกมส์ฟิวลิ้งดูนะครับ ตอนนี้ราคาอยู่ที่1600-1700 ผมแนะนะถ้ามีpaypalก็ซื้อเองง่ายกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ผมแนะนำซื้อผ่านเว็บหลัก เลยนะโอเคกว่าเยอะยิ่งตอนลดราคานะ แต่รู้สึกช่วงลดราคาจะมีบางร้านซื้อคีมาขายเยอะอยู่นะครับลองหาดูอาจจะได้ถูกหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ขอเวปข้อมูลสำหรับมือใหม่หน่อยสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commandman อ่านกระทู้
    ขอเวปข้อมูลสำหรับมือใหม่หน่อยสิครับ
    ผมก็มือใหม่ครับ เว็บที่ดูก็ http://www.bbs.playinter.com/thread-15477-1-1.html
    http://www.siamrealgamer.com/content.php?id=260
    http://www.after2k.net/forum/index.php?topic=33977.0
    ส่วนถ้าเก่งอังกฤษก็นี้เลยครับมีทุกอย่าง http://wiki.guildwars2.com/wiki/Main_Page

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขาย cd key ยังไม่ได้ใช้ชัว 1,000,000 %
    เหตุที่ขาย เพราะซื้อมาขายต่ออีกคน แล้ว มันดันบอกว่าไม่เอาแล้ว
    เลยต้องการขายคนที่อยากได้ ซื้อมาทาง เนต 1,290 บาท จากเวบนี้ซื้อตอนลดราคา
    เข้าไปดูได้เลยนะครับ
    http://www.gamerig.in.th/all-products/guild-wars-2-pc

ใครต้องการซื้อ โทรมาครับ 080-717-5280 1,000 เดียว ราคานี้หาซื้อไม่ได้แน่ๆ ถูดสุดๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ผมซื้อมา5เดือน พึงเข้าBGได้แต่ก็ยังไม่ได้เล่นต่อ

กล่าวขอบคุณ
    12
    แนะนำรีบซื้อช่วงนี้จะดีมากเลยคับเกมลด50%อยู่แบบธรรมดา600กว่าบาทแบบdeluxe 1015 บาทเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thunbbs2554 : 5th November 2014 เมื่อ 16:45

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เอ่อ ถามอะไรหน่อยครับ คือตอนนี้ผมกำลังโหลดตัวเกมส์ลงคอมเพื่อน ถ้าเราจะ coppy มาลงคอมตัวเองจะยังเล่นได้ไหมครับ
    กลัวว่ามันจะเป็นเหมือนเกมส์ sword man ของค่าย perfect wold อะครับ