เขาอัพโหลดให้เราเล่นกันฟรีๆ คุณยังคิดจะเล่นงานเขาด้วยเหตุผลกะโหลกกะลาแค่นี้เหรอครับ สาเหตุที่ กระทู้เขาเยอะ เพราะ 1. คุณ GII เป็น uploader ที่อัพโหลดเกมส์เยอะสุดในบอร์ดเรา คือไม่ได้มีแต่เกมส์ดังๆอย่างเดียว เกมส์ไม่ดัง เกมส์อินดี้ แกก็อัพโหลดด้วย 2. ด้วยสาเหตุในข้อ 1 กระทู้เกมส์แกเยอะมีหลายเกมส์ ก็เลยมี user มา reply เยอะไปด้วย ที่กระทู้เด้งๆขึ้นมาเพราะมีคนมาตอบ มาถาม มาคุยกันในกระทู้แกเยอะ กะอีแค่เปิดกระทู้ไป หน้า 2 หน้า 3 นี่มันยากมากเลยเหรอครับ