ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ถ้าฟันงอกออกมาแล้ว ยังจะถอนได้อยู่ไหมครับ ?

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ถ้าฟันงอกออกมาแล้ว ยังจะถอนได้อยู่ไหมครับ ?
    ได้ครับ ไม่เจ็บเท่าที่อยู่ในเหงือกด้วย
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz1230 อ่านกระทู้
    ได้ครับ ไม่เจ็บเท่าที่อยู่ในเหงือกด้วย
    ที่ผมได้ยินมาเค้าว่ายิ่งปล่อยไว้นานยิ่งถอนยากและเจ็บไม่ใช่เหรอครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byakuya30 อ่านกระทู้
    ที่ผมได้ยินมาเค้าว่ายิ่งปล่อยไว้นานยิ่งถอนยากและเจ็บไม่ใช่เหรอครับ
    มีหลายแบบครับ ปล่อยไว้นานนี่หมายถึง ปล่อยจนอายุ 30-40 ปีน่ะครับ ช่วงที่เหมาะจะผ่าที่สุดก็คืออายุ 16 - 25 ปี ครับ

ของผมเพิ่งขึ้นได้เดือนเดียว แต่เอาออกยากมากครับ ซัก 2 ชม ได้(ฟันมันนอน 90 องศาเลย)เมื่อยปากมาก 555

แต่ถ้าปวด อย่าเพิ่งไปผ่านะครับ มันจะเจ็บ รอให้หายปวดก่อน
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ