อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
เขาคงอยากจะลองคนเรียบร้อยอย่าง จขกท. ดูมั้งครับ แหมคนเกือบทั้งหมู่บ้านติดยาหมดคุณไม่ติดหายากนะนี่
บอกตรงๆนะครับคนที่เรียบร้อยเอาการเอางานไม่เสเพลใครๆ ก็อยากได้เป็น PUA
ผมก็เคยเป็นครับถึงขั้นพ่อแม่ฝ่ายหญิงมาพูดกับพ่อแม่ผมให้ลูกสาวเขาคบกับผม แต่ตอนนั้นผมอยากเรียนต่อเลยไม่อยากยุ่ง

ถ้าเขาสนใจคุณลองสักครั้งดูไหมครับ เป็นประสบการณ์ชีวิต อิอิ
*0* ผมก็อยากให้แม่ผมหาแฟนให้เหมือนกันครับ เพื่อนแม่ผมแต่ละคน ลูกสาวสวยๆ ดีๆทั้งนั้น แต่เป็น ดี้
เรื่องที่ว่าลองดูมั้งไงหรอ อย่าเลย อนาคตผมอีกไกล อีกอย่าง ไม่ชอบของผ่านมือใคร