ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 29

[IDM]internet Download Manager V.6.21 Build.19+Crack ใช้งานได้ 100% [MF]

Internet Download Manager – ผู้จัดการได้รับความนิยมในการจัดการการดาวน์โหลดของไฟล์ซอฟต์แวร์เกมเพลงภาพยนตร์ ฯลฯ ซอฟต์แวร์ที่มีการวิเคราะห์ที่ผิดพลาดของระบบเป็นไปได้ที่จะเริ่มต้นการดาวน์โหลดหักไฟล์ตัวจัดตารางเวลาการตรวจสอบและดาวน์โหลดผ่านทางโปรแกรมป้องกันไวรัส Internet Download Manager รวมในทุกเบราว์เซอร์ที่เป็นที่นิยมและจะขัดขวางการดาวน์โหลดและช่วยให้การดาวน์โหลดวิดีโอจากการให้บริการเช่น YouTube, Google Video, ฯลฯ MySpaceTV ซอฟต์แวร์ที่มีอินเตอร์เฟซที่ใช้งานง่ายและสะดวก

คุณสมบัติหลัก:
    สนับสนุนทุกอินเทอร์เน็ตเบราว์เซอร์ที่เป็นที่นิยม
    การสนับสนุนสำหรับเซิร์ฟเวอร์พร็อกซี่, FTP และ HTTP โปรโตคอลไฟร์วอลล์ ฯลฯ
    Resume ดาวน์โหลดหัก
    การตรวจสอบอัตโนมัติของไฟล์ที่ดาวน์โหลดผ่านทางโปรแกรมป้องกันไวรัส
    การจัดตารางเวลาในตัว
    ตัวอย่างของไปรษณีย์เก็บ

=====================Download====================
    กดตรงนี้

====================Pass====================
    กดตรงนี้

===========================================================

วิธีกด SKIP AD

กดให้ถูก 3 ครั้ง

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย love6002 : 28th January 2015 เมื่อ 11:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ใช้ได้อยู๋นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ใช้ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ