ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200

สอบถามคนจัด evolve แท้ หน่อยครับ คุ้มค่าพอจะซื้อไหม

เนื่องจากเกมนี้ ผมเล็งไว้ตั้งแต่ close beta แล้ว อยากซื้อพอดีแต่ไปดู review ในสตีมแล้ว ยกนิ้วแดงกันให้พรึบพรับเลย

เห็นมีแต่คนบอกเกมนี้เน้นซื้อ Dlc ราคาเกมแพงเกินไปบ้าง

อยากสอบถามเพื่อนๆที่จัดแท้เกมนี้ว่าถ้าซื้อตอนนี้จะคุ้มไหมครับ

หรือจะรอให้ลดราคาลงก่อน ขอบคุณครับ

ปล. ไม่ได้ต้องการแบบ '' ถ้าชอบก็ซื้อๆไปเลย อย่ามาเรื่องมาก '' เพราะว่าถ้าคุ้มผมมจะได้ให้เพื่อนซื้อเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    คหสต. นะ มันคล้ายๆ L4D+titanfall อะผมว่า สนุกดีอะครับ มันดี เปลี่ยนจากยิงผีไป ยิงมอนเตอร์

แต่ สำหรับผมแล้ว ราคา 1500 ใน สตีม ถือว่าแพงพอควรเลยสำหรับเกมแนว mutiplayer ราคานี้ ผมคิดว่า 1500 ซื้อ GTA V หนุกกว่า

แนะนำ รอลดราคา เหลือประมาณ 1พัน ไม่ก็ต่ำกว่านั้นก็ได้

นี้เป็น ความเห็นส่วนตัวล้วนๆนะครับ นอกนั้นก็ขึ้นอยู่กับคุณแล้วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bassurachar : 11th February 2015 เมื่อ 20:01

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    มอนเตอร์มีให้เล่นได้ กี่แบบอ่ะครับ พอดีผมชอบเล่นฝั่ง monster

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ผมดูๆแล้วเล่นไม่หน้าเกิน 10 วันเบื่อ -*- ดูๆแล้วมันคงซํ้าๆซากๆ แถมดูจากคะแนน รีวิวออกมาไม่ค่อยดีนักผมว่าคุณรอดูไปก่อนดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kengooo : 11th February 2015 เมื่อ 21:12

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    คุณต้องมีเพือนครบครับ เพือนที่จะเล่นเกมส์ไปพร้อมกับคุณจริงๆ คิดสะว่าเหมือน L4D2 โหมด vs นั้นแหละครับแค่เปลียนเป็น 4vs1 เท่านั้นเอง

ตอนผมเล่น beta ผมงั้นๆ ครับ แล้วตอนผม pre แล้วเล่นช่วง CBT กับเพือนๆ 5คน สร้างเล่นกันเอง สลับกันเป็นมอนผมรู้สึกสนุก
    แล้วตอนนี้ตัวเต็ม ผมรู้สึกว่าคุ้มครับ เพราะผู้พัฒนาเกมส์เขาก็ออกมายื่นยันแล้วว่าจะมีอะใรใหม่ๆ ในอนาคตแน่นอน

สุดท้ายผมแนะนำ เล่น L4D2 โหมด vs ดีกว่าครับ เพราะเกมส์ EVOLVE ผมว่าต้องเล่นกับเพือนๆ จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมว่าเกมนนี้มันสนุกนะ ถ้าผู้พัฒนาเขาไม่หยุด update ซะก่อน พวก hunter กับ monster เนี่ยผมว่ามันมาเพิ่มได้เรื่อยๆนะ โดยเฉพาะ monster สร้างความแปลกใหม่ได้ดียิ่งนักถ้าพวกตัวละครเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ บอกเลยว่าคุ้มครับ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    มอนเตอร์มีให้เล่นได้ กี่แบบอ่ะครับ พอดีผมชอบเล่นฝั่ง monster
    อันนี้ก็ไม่รู้นะครับแต่จากที่ดูเขาเล่นหน้าจะปลดให้เล่นตอนเวลอัพ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    สนุก มาๆ เล่นอยู่ครับ สดๆ
    [EVOLVE] Maewsus Live [Live] #3 by DBTH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปัญหาตอนนี้คือ เรื่องค่าใช้จ่ายเพิ่มในเกมส์รึเปล่า กลายเป็น pay to play
    ส่วนตัวสนุกดี แต่ไม่ถึงขั้นต้องเล่นให้ได้ ยิ่งเจอเรื่องแบบนี้ คงรอไปก่อน จนกว่าจะสมเหตุสมผล

"At this point i think its clear that there is only one problem and it has nothing to do with graphics, gameplay, or content,
    ill put it in BOLD so maybe TAKE TWO and 2K will read it (even though we know they wont) and the countless other comments that all say the same thing.
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!YOU ARE CHARGING (ROBBING) US !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    $59.99 FOR THE GAME (Thats understandable but....)
    $4.99 FOR THE CHEAPEST SKINS WTF
    $7.49 FOR EACH ADDITIONAL HUNTER WTF!!!!!
    $14.99 FOR EACH ADDITIONAL MONSTER WTF!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    $24.99 FOR THE HUNTING PASS 3 SKINS 4 ADDITIONAL HUNTERS FOR IN YOUR WORDS "ONE LOW PRICE" F!@# YOU"

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไม่คุ้มครับ ราคาโครตแพง กับเกมส์แล้ว เล่นแปปเดียวเดี๋ยวก็เบื่อ ผมยังไม่ได้ซื้อมาเล่นนะ แต่เห็นฝรั่งที่เค้ามา review ใน steam เค้ามาแบบงี้กันเยอะเลยนะ

ตอนนี้ เค้าได้ ฉายา DLC KING ไปแล้ว

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ไม่คุ้มครับ ราคาโครตแพง กับเกมส์แล้ว เล่นแปปเดียวเดี๋ยวก็เบื่อ ผมยังไม่ได้ซื้อมาเล่นนะ แต่เห็นฝรั่งที่เค้ามา review ใน steam เค้ามาแบบงี้กันเยอะเลยนะ

ตอนนี้ เค้าได้ ฉายา DLC KING ไปแล้ว
    เห็นด้วยคับตอนเเรกผมก้เกือบจัดไปละ พอเห็น review เเล้ว รอลดราคาดีก่า
    ปล.เอาตังไปกด GTA V กะ RE ravelations 2 ละ xD