ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349

ซื่อ iPhone6 กับทรูตอนนี้หรือรอซื้อในงาน Tlmb expo ดีครับ

ผมจะซื่อ IPhone 6 ของทรูอ่ะครับ ซื้อตอนนี้หรือรอในงาน Thailand Mobile expo ครับ
    มันต่างกันไหม มันมีของแถมหรือส่วนลดอะไรเพิ่มไหมครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ที่เคยเห็นโปรในงานนะครับ

ปกติ iPhone จะไม่แถมอะไรเลย

จะเป็นการซื้อเครื่องพร้อมโปรดีราคาถูก แล้วก็ลดค่าเครื่องให้ 1000-2000

แล้วก็ถ้าเปิดเบอร์ใหม่พร้อมซื้อเครื่อง จะได้ลด 4000-5000 แล้วก็ได้โปรพ่วงมาสัญญา 1 ปี แต่ต้องจ่ายค่าโปร / ค่าเครื่องล่วงหน้า 6 เดือน

แล้วก็อาจจะมีผ่อน 0% 10 เดือนแล้วแต่บัตร

ก็จะเป็นประมาณนี้ทั้ง 3 ค่ายเลย

ส่วนโปรหน้าร้านนี่ไม่รู้ครับ ไม่ได้ใช้ทรู

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ตอนนี้ผมเพิ่งย้ายค่ายเบอร์เดิมไปหน่ะครับ ก็จะได้ลด 6000 เหลือ 19500+โปรล่วงหน้า 3201 บาทหน่ะครับ
    อยากรู้ว่ามันจะมีของแถมหรืออะไรในงานหรือปล่าว ถ้าไม่มีจะได้ไม่ต้องไป