ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900

Five Nights at Freddy's 4 หลอนเพิ่มกับหุ่นหมีตัวใหม่

Five Nights at Freddy's 4 หลอนเพิ่มกับหุ่นหมีตัวใหม่

ถ้าหากกำลังมองหาเกมแนวสยองขวัญเล่นในมือถือหรือ PC ล่ะก็ เกมหนึ่งที่ไม่ควรพลาดในยุคนี้เลยก็คือ Five Nights at Freddy's ที่เกมเมอร์ทั่วโลกการันตีความหลอนของเจ้าหุ่นมาสคอตสุดโหด ของร้านพิซซ่า Freddy Fazbear's Pizza ซึ่งเรื่องราวทั้งหมดได้ค่อยๆดำเนินต่อไปเรื่อยๆ จนมาถึง Five Nights at Freddy's 4 เป็นภาคสุดท้ายแล้ว เพราะภาคนี้มีอีกชื่อว่า Five Nights at Freddy's : The Final Chapter

นื้อเรื่องของภาคนี้จะต่อจากภาค 3 โดยตอนจบภาค 3 นั้นเราจะเห็นหนังสือพิมพ์บอกว่า Fazbear's Fright (ชื่อสวนสนุกบ้านผีสิง ที่เจ้าของร้านดัดแปลงจากร้านพิซซ่าเดิม) ได้ถูกไฟไหม้ไปแล้ว แต่เจ้าหุ่นตุ๊กตามาสคอตสุดหลอนของเกมมันยังอยู่ และกลับมาอีกครั้งในภาคสี่นี้แบบหลอนกว่าเดิม และไม่เพียงเท่านั้น มันยังมีตัวใหม่ที่เป็นหมีใส่หมวกสีม่วง โผล่มาให้เห็นใน Teaser ด้วย ซึ่งได้มีแฟนๆส่วนหนึ่งแกะรอยข้อมูลเกมสืบหาชื่อของมันดู จนได้ทราบว่า มันคือ Nightmare Fredbear

Nightmare Fredbear เจ้าหมีตัวใหม่นี้มาจากไหน และเนื้อเรื่องของภาค Five Nights at Freddy's 4 นี้จะเป็นอย่างไรยังไม่เปิดเผย รอเล่นกันในวันฮัลโลวีน 31 ตุลาคม 2015 นี้ ทั้ง iOS, Android และ Steam

Credit : Sanook.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solo7410 : 1st July 2015 เมื่อ 11:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    มือถือโหลดฟรี ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongpang29 อ่านกระทู้
    มือถือโหลดฟรี ไหมครับ
    ของ IOS 3$ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย commandman : 30th June 2015 เมื่อ 15:49

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ได้ฟรีจากอเมซอนทุกภาคและ แต่เล่นไม่เป็นเลยไม่หนุก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solo7410 อ่านกระทู้

Nightmare Fredbear เจ้าหมีตัวใหม่นี้มาจากไหน และเนื้อเรื่องของภาค Five Nights at Freddy's 4 นี้จะเป็นอย่างไรยังไม่เปิดเผย รอเล่นกันในวันฮัลโลวีน 31 ตุลาคม 2045 นี้ ทั้ง iOS, Android และ Steam[/SIZE][/CENTER][/B]

Credit : Sanook.com

นานไปไหมรอตั้ง 2045 ผมรอไม่ไหวอะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    2045 นี้รอจนรากงอกแน่นอน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: