ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Tom Clancy's Ghost Recon: Future Soldier - (ALL DLCs) | 10GB |-[ RePack By R.G. Games ]-| 2012 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Year: 2012
    Genre: Action, Shooter, 3D, 1st, Person
    Developer: Ubisoft Paris
    Publisher: Ubisoft Entertainment
    Published in Russia: New Disk
    Language: Russian, English
    Language: Russian, English
    Version: v.1.8.130422
    Publication Type: RePack
    Crack: enclosing (SKiDROW)

Ghost Recon: Future Soldier ภาคนี้กล่าวถึงประธานาธิบดีของรัสเซียถูกลักพาตัวโดยผู้ก่อการร้ายหัวรุนแรง ผู้เล่นจะต้องตามหาผู้บงการที่อยู่เบื้องหลังการลักพาตัวและคุ้มครองผู้นำรัสเซียให้ได้ ภาคนี้ได้นำเสนอด้านเทคโนโลยีสมัยใหม่ของทหารรบอันสุดล้ำสมัยเพื่อรบกับผู้ก่อการร้ายที่เป็นภัยต่อความมั่นคง ผู้เล่นจะต้องต่อสู้ศัตรูภายในฉากที่ประจันหน้าและซุ่มโจมตี โดยร่วมต่อสู้เคียงบ่าเคียงไหล่กับทหารรบสมัยใหม่ในภาค Future Soldier จำนวน 4 คน ด้วยความสามารถของทหารทั่วไป ผู้เล่นสามารถวิ่งเข้าหาที่กำบัง สไลด์ศัตรูล้มลง และข้ามสิ่งกีดขวางได้ รวมไปถึงการต่อสู้ด้วยมือเปล่าที่รวบรวมกระบวนท่าการต่อสู้หลากหลายรูปแบบ ที่น่าสนใจคือทหารทุกนายมีสายรัดขาแบบพิเศษที่สามารถเคลื่อนที่เดินหน้า อย่างกระฉับกระเฉงว่องไว เกม Ghost Recon: Future Soldier พัฒนาระบบ AI เพื่อนร่วมทีมอันชาญฉลาด ซึ่งมีประสบการณ์ด้านการทหารมานานถึง 12 ปี มีไหวพริบและการต่อสู้ป้องกันอันชำนาญ ยกตัวอย่างเช่นเวลาที่หลบยานพาหนะของศัตรูหรือลอบสังหาร เพื่อนร่วมทีมจะเดินย่องและหมอบลงเพื่อปลอดภัยและบรรลุกำจัดเป้าหมายให้ เงียบที่สุด
    -Deluxe Edition-Remove all localization, other than those
    -No recoded (lossless)
    -present DLC-Choose the installation (text and voice)
    -Game Version 1.8.130422-Divided into 3 DVD 5 (Readme.pdf folder distribution)
    -Installation of additional software (optional)
    -RePack By R.G. Games

DLC List

RePack By R.G. Games 10 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

https://binbox.io/qjlti#RTTJfkQ9

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Play

*** ทดสอบเเล้ว ติดตั้ง + เล่นได้ 100% ***

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เครื่องผม ลงแล้วเล่นได้ 100000% ครับ ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    ลงแล้วเล่นได้เลย 100% ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณครับจองไว้ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ได้ลดหรือตัดอะไรออกบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แก้เป็นภาษา EN ยังไงครับ มันเป็นภาษา รัสเซียหมดเลย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขณะติดตั้งจะมีให้เลือกภาษาอยู่

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก็ติดตั้ง เป็น EN ไปแล้วนะครับ ออกมาเป็นรัสเซียเฉย มีวิธีเปลี่ยนภาษาในเกมมั้ยครับ ไม่อยากลงใหม่ อ่ะครับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    ขั้นตอนนี้ทำตามนี้หรือเปล่าครับ

Tags for this Thread