ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update : นักพัฒนาเกม Uncharted 4 กล่าวด้วยพลังของ PS4 มันสามารถผลักไปถึงสิ่งที่เรายังไม่สามารถพูดได้ในตอนนี้!!!

Unleashed News Update
    นักพัฒนาเกม Uncharted 4 กล่าวด้วยพลังของ PS4
    มันสามารถผลักไปถึงสิ่งที่เรายังไม่สามารถพูดได้ในตอนนี้!!!

.

หลายคนที่เล่น PS4 ก็คงรู้แล้วว่าพลังของเครื่อง PS4 นั้นแรงขนาดไหน ทั้งภาพ แสง สี และเงาในเกมนั้นดูสมจริงมากๆ ซึ่งอาจจะเป็นเพราะด้วยแรมแบบ DDR5 ความจุกว่า 8 GB
    ทำให้สามารถประมวลผลสิ่งต่างๆพร้อมๆกันได้มากขึ้นนั่นเอง วันนี้คุณ Arne Meyer, นักพัฒนาเกม Uncharted 4 เกมแอคชั่นผจญภัยที่เรารอคอยมใจจดใจจ่อ ได้ให้สัมภาษณ์กับทางเว็บไซต์ SKNR
    เกี่ยวกับว่าพวกเขาทำใช้พลังของ PS4 ในรูปแบบไหนบ้างเพื่อให้เกม Uncharted 4 ออกมาสมบูรณ์แบบมากที่สุด เขาเสริมว่าด้วยพลังของ PS4 มันสามารถผลักไปถึงสิ่งที่เรายังไม่สามารถพูดได้ในตอนนี้

เขาพูดว่า “เราสามารถที่จะพัฒนาสิ่งที่เราคาดหวังว่ามันจะทำได้หลายอย่างเลย ซึ่งมันเยอะมากๆ มันคงยากถ้าจะให้พูดทั้งหมด และก็มีบางอย่างที่เราไม่สามารถพูดได้ในตอนนี้ เราได้เห็นแล้วว่าเครื่อง PS4
    นั้นทำอะไรได้บ้างเมื่อตอนเราพอร์ตเกม The Last Of Us Remastered และตอนนี้เราตื่นเต้นมากๆ ที่เราสามารถพัฒนาเกมเต็ม ตั้งแต่มันยังอยู่บนเศษกระดาษ ไปจนถึงกลายเป็นเกมสำหรับเครื่อง PS4”
    เขาพูดต่อว่า “สิ่งที่ได้ปรับปรุงและเพิ่มเข้ามาก็ อาทิภาพระดับ 1080p, สามารถใส่รายละเอียดในตัวละครเพิ่มมากขึ้น, การทำ advanced shader techniques, เรนเดอร์คัดซีทแบบ Real Time เป็นต้น”
    เกม Uncharted 4 กำหนดวางจำหน่ายในไตรมาสแรกของปี 2016 ครับผม พูดเจรงๆ ลงแดงละครับ.

.

EDIT POST BY
    CREDIT BY PLAY4THAI

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHUNGOLF : 2nd August 2015 เมื่อ 10:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4,146
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    สุดยอดเกินไปแล้ว

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ข่าวข้างล่าง Tomb Raider ข้างบน Uncharted

ใครที่คิดว่าจะซื้อเกมนี้มาเล่นแน่ๆ ไม่แนะนำให้ดูเพราะคิดว่านี่น่าจะเป็นฉากที่ Epic ที่สุดประจำภาคนี้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    ^
    ผมว่ายังไงก็คงมีฉาก epic อีกแน่นอนครับ เขาปล่อยจัดเต็มมาใน gameplay e3 ซะขนาดนี้ แสดงว่ามันต้องมีอีกแน่นอน ไม่มากก็น้อย

ถ้า unchart ขนาดนี้ คงไม่ต้องห่วง last of us 2 แล้วสินะ จะเทพขนาดไหน
    Road to Trophy Hunter

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมลังเลเรื่่องอัพคอมกับซื้อ PS4 เพราะเกมนี้เลยนะเนี่ยอยากเล่น ภาค 1-3 นี่จบอย่างน้อย 5 รอบ+
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เห็นแบบนี้แล้ว อดใจไม่ไหวเลย
    เบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    Xbox 1 ไม่เห็นมีข่าวอะไรแบบนี้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ผมก็คิดว่ายังมีที่ Epic กว่านั้นอีกแน่ๆ ปกติแล้ว ND ไม่ค่อยชอบโชวไม้ตายเท่าไหร่

ส่วนใหญ่จะเก็บฉากสำคัญเอาไว้ปล่อยตอน Trailer หลังประกาศวางจำหน่ายแล้ว

ตอนนั้นพวกเราถึงจะเริ่มได้เห็นฉากเว่อๆกันเล็กๆน้อยๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมชอบเกมส์แบบนี้ จริงๆเลย เหมือนดูหนังเลย *-*

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ร่วมลงแดงด้วยคนครับ จัด PS4 มาเพื่อเกมนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ภาพไม่ต่างจากPS3 คอมเม้นต์นึงกล่าวไว้เมื่อหลายๆเดือนก่อน
    TROL HAHAHAHAHA

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ridermaster อ่านกระทู้
    ภาพไม่ต่างจากPS3 คอมเม้นต์นึงกล่าวไว้เมื่อหลายๆเดือนก่อน
    ตามหาคนหาย แต่รู้สึกจะหายสาปสูญนะครับ

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ดู gameplay e3 แล้วสุดยอดทุกฉากยังกับดูหนังเลย แล้วจะไม่ไห้ซื้อได้ยังไงละเนี้ย PS4

ปล เสียตังแน่อิงานเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมชอบมากครับเกมส์นี้เล่นจบ 2 ภาคละ ภาค 3 ยังไม่ได้เล่น
    DEVIL MAY CRY 4

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ขนาดเจนนี้ภาพยังขนาดนี้ เจนหน้าจะขนาดไหน
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ปีนี้ก็เสพตัว remaster ไปก่อน T T

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ขนาดเจนนี้ภาพยังขนาดนี้ เจนหน้าจะขนาดไหน
    แค่เครื่องps4ตอนนี้ยังดึงประสิทธิภาพออกมาใช้ไม่หมดเลย
    เจนหน้าคงอีกนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    ขนาดเกม the order 1886 ยังดึง ออกมาไม่หมดเลยครับ อย่าคิดมาก

เห็นเขาว่าสวยสุดในตอนนี้นะ
    Road to Trophy Hunter

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เพิ่งมีโอกาสได้เล่นภาค 1 2 3 ใน ps3 ไม่นานมานี้ เป็นเกมเดียวที่บอกได้ว่า มัน สนุก มีฉากอลังการ น่าติดตามโคตร

เกมอื่นๆผมเล่นเฉยๆมาก55 ขนาดจริงๆซื้อ ps3 มาเพื่อเล่น god of war กลับกลายเป็นว่าเล่นไม่กี่ฉากเบื่อ

และคงจะซื้อ ps4 มาเล่นเกมนี้โดยเฉพาะอีกแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Megagtx : 3rd August 2015 เมื่อ 12:17

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanwitpop อ่านกระทู้
    แค่เครื่องps4ตอนนี้ยังดึงประสิทธิภาพออกมาใช้ไม่หมดเลย
    เจนหน้าคงอีกนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Get Even ยังไม่มีข่าวคราวของเกมนี้ เลย ไร้วี่แวว

ในข่าวบอก เป็นเกมแรก ที่จะดึง ประสิทธิภาพ NEXT GEN ออกมา ใช้ (ไม่รุ้ดึงมาสุดหรือยัง)

สรุป เกมนี้ มันมีจริงๆบน PS4 XBOXONE มั้ยนี่ ๆ อีก 4 เดือน ก็จะเข้าปี 2016 แล้ว ไหนบอกมา 2015

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 3rd August 2015 เมื่อ 14:24