ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

ผู้สร้าง Tomb Raider ภาคใหม่เชื่อ! ตัวเกมคุณภาพแน่นปึ้กพร้อมท้าชน Fallout 4

ผู้สร้าง Tomb Raider ภาคใหม่เชื่อ! ตัวเกมคุณภาพแน่นปึ้กพร้อมท้าชน Fallout 4

ผู้สร้าง Rise of the Tomb Raider พร้อมท้าชน Fallout 4 ปลายปีนี้

Rise of the Tomb Raider

หลายคนอาจจะไม่เคยรู้มาก่อนว่า Rise of the Tomb Raider และ Fallout 4 สองเกมภาคต่อยักษ์ใหญ่นั้นมีกำหนดการณ์วางจำหน่ายในวันเดียวกันคือวันที่ 10 พฤศจิกายนปีนี้
    ซึ่งแน่นอนว่า Fallout 4 นั้นแทบจะเรียกได้ว่าเป็นเกมที่หลายคนรอคอยภายในปีนี้เลยก็ว่าได้แต่ทว่า Brian Horton ผู้อำนวยการสร้างเกม Rise of the Tomb Raider นั้นกลับไม่หวั่นไหวและรู้สึกมั่นใจอย่างยิ่งที่เกมของเขาจะประสบความสำเร็จ

“พวกเราเองต่างก็เป็นแฟนเกม Fallout ด้วยเช่นกันเพราะมันเป็นเกมที่ดีมากๆเกมหนึ่ง แต่เราเชื่อว่าเรานำเสนอประสบการณ์การเล่นเกมที่แตกต่างออกไปอย่างสิ้นเชิง
    เรารู้สึกดีกับวันวางจำหน่ายที่กำหนดไว้และเชื่อว่าคุณภาพของตัวเกมจะพิสูจน์ให้ทุกคนได้เห็นกัน

ถ้าหากคุณเป็นแฟนเกม Tomb Raider ไม่ว่าจะเป็นช่วงยุคไหนก็ตาม พวกคุณจะต้องชอบภาคนี้อย่างแน่นอนซึ่งเราทำเกมภาคนี้ออกมาเพื่อเปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถเลือกรูปแบบการเล่นที่ตรงกับความต้องการได้
    ดังนั้นหากคุณเป็นแฟนเกมแนวลอบเร้นคุณก็จะได้ลอบเร้นตามที่ต้องการ
    หรือถ้าเป็นแฟนเกมแอ็คชั่นก็ต้องสนุกสนานระห่ำสุดใจด้วยเช่นกัน”

– Brian Horton ผู้อำนวยการสร้างเกม Rise of the Tomb Raider

Rise of the Tomb Raider และ Fallout 4 ออกวางจำหน่ายพร้อมกันในวันที่ 10 พ.ย. นี้ครับผม

Credit : Gamingdoseth
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    แหม่ เหมือนข่าวนี้เขาจะพึ่งเถียงกันไปเมื่อวานนี้เองนะครับ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    Dejavu อะเหื้ออออ

กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมนี่ล่ะแฟนtomb raider สนุกกว่าเยอะ ตัวเอกในเกมเป็นหญิงแล้วยังไงครับ เล่นไม่ได้เหรอไม่เข้าใจ ดูกันที่ตัวเกมสิ ไม่ใช่เห็นแค่เป็นหญิงก็หาว่าเกมไม่ดี ส่วนfall out อะไรนั่นมันสนุกยังไงก้ไม่รู้ เคยลองเล่นแล้วไม่สนุกเลย และไม่คิดจะเล่นอีกเลยfall out พอๆกับskyrimไรนั่นเลย เกมopen worldที่เล่นแล้วผมว่าสนุกก็มีแค่ gtaนี่ล่ะ สำหรับผมซื้อแท้และวันแรกแน่นอนtomb raider

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    สุ้ได้ หรือ เปล่า ไม่รู้ แต่ที่ รู้ๆ ให้ เกม ออกมาเล่น สนุก ชวนติดตาม จะดีมากเลย 5555 เห็นบางเกม คุยสะ อย่างดีออก มาแล้ว เฮ้อ...5555 ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ผมก็ชอบเต่านะครับ มันน่ารักดี แล้วยังชอบกินผักบุ้ง
    ยุทธการเอาชีวิตรอด!!!

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lekkynutt อ่านกระทู้
    ผมนี่ล่ะแฟนtomb raider สนุกกว่าเยอะ ตัวเอกในเกมเป็นหญิงแล้วยังไงครับ เล่นไม่ได้เหรอไม่เข้าใจ ดูกันที่ตัวเกมสิ ไม่ใช่เห็นแค่เป็นหญิงก็หาว่าเกมไม่ดี ส่วนfall out อะไรนั่นมันสนุกยังไงก้ไม่รู้ เคยลองเล่นแล้วไม่สนุกเลย และไม่คิดจะเล่นอีกเลยfall out พอๆกับskyrimไรนั่นเลย เกมopen worldที่เล่นแล้วผมว่าสนุกก็มีแค่ gtaนี่ล่ะ สำหรับผมซื้อแท้และวันแรกแน่นอนtomb raider
    เหรอครับ ดูกันที่ตัวเกมดูยังไงล่ะ ตัวละคร ? เอฟเฟค ? เนื้อเรื่อง ? หรือระบบ ? ที่บอกว่า Fall out ที่หลายๆคนชอบในบอร์ดนี้มันเป็นยังไง ผมกล้าพูดว่าแม้เอฟเฟคอาจจะไม่อลัง เท่า ทูม

แต่ผมกล้าพูดว่าที่เหลือมันดีกว่าหมดอ่ะนะ ที่นี้ถ้าดูกันที่ตัวเกมคงไม่ต้องพูดอะไรมากแล้วแหละ

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    จุดขายของตูมไรเดอร์คืออะไร??

ที่คนติดตามมาทุกยุค ตั้งแต่ปี90 ไม่ใช่ตูมๆหรอ??

ละภาคนี้อะไร ใส่ชุดกันหนาวซะมิดชิด เจ๊งคับเจ๊ง บอกเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    Tomb Raider ติดใจภาคก่อนมาก เป็นเกมที่สื่ออารมณ์ตัวละครออกมาได้ดี Lara เหมือนเป็นส่วนหนึ่งของโลกในเกมจริง ๆ ไม่ได้แค่เคลื่อนผ่านมันไปเฉย ๆ หวังว่าภาคนี้คงจะทำได้ดีกว่าเดิมนะครับ ส่วน Fallout นี่ไม่ต้องพูดกันแล้ว ที่สุดแห่งตำนาน FPS TPS Action RPG survival horror Thriller Adventure Comedy จัดแน่นอน

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    2 เกมนี้เทียบกันไม่ได้หรอก Fallout4 ระบบใหม่เยอะมากเยอะไปหมดน่าเล่นมากๆภาคนี้ Tomb Raider
    ผมไม่ชอบเล่นตัวละครหญิงทุกเกมขอบายครับเเต่เคยลองเล่นหน่อยๆ รูปเเบบเกมสนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    จุดขายของตูมไรเดอร์คืออะไร??

ที่คนติดตามมาทุกยุค ตั้งแต่ปี90 ไม่ใช่ตูมๆหรอ??

ละภาคนี้อะไร ใส่ชุดกันหนาวซะมิดชิด เจ๊งคับเจ๊ง บอกเลย
    ห่อมามิดชิดแบบนี้ ต้องใช้ mod จับถอดให้เกลี้ยง

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    รอครับไม่มี XBONE เหอะๆอยากเล่นมากภาคที่แล้วทำได้ดีมาก ภาคนี้รอไม่ซื้อเครื่องใหม่เพื่อเกมเดียวเด็ดขาด

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lekkynutt อ่านกระทู้
    เหมือนจะว่าคนอื่นอคติเกมที่ตัวเองชอบ ทั้งๆที่ตัวเองก็มีอคติกับเกมที่คนอื่นชอบเหมือนกัน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    ผมว่ามันเทียบกันไม่ได้หรอกมันคนละแนวกัน