ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ตัว 32 บิท เพิ่งลงเสร็จ ใช้ได้ดีเลย แต่ต้องลองดูต่อไปในระยะยาว . .

Thank you . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ouija อ่านกระทู้
    ตัว 32 บิท เพิ่งลงเสร็จ ใช้ได้ดีเลย แต่ต้องลองดูต่อไปในระยะยาว . .

Thank you . .
    ขอบคุณสำหรับการกลับมา Review ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รู้สึกว่าคีย์เถื่อนพวกนี้จะอัพเดทไม่ได้ T^T

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    runtimebroker กินcpu 20% windows10

มันกินเยอะจังครับ มันคือไรเหรอไอ้ runtimebroke เนี่ย เปิดเเค่เว็บ2เว็บเองกินซะ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ตัวอักษรพิเศษมันเป็นสี่เหลี่ยมอ่ะค่ะ มีวิธีแก้มั้ยคะ ตอนแรกก่อนลงยังปกติดีอยู่เลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onijang อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าคีย์เถื่อนพวกนี้จะอัพเดทไม่ได้ T^T
    ผมอับเดทได้อยู่นะ ลง Crack กับตัว KMSPico10.0.5 Alpha เพราะแบบ CMD มันลงไม่ได้แล้ว
    - รีเครื่องเมื่อกี้ยังขึ้นอัพเดทอยู่เลยอ่ะครับเครื่องของผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 4th August 2015 เมื่อ 21:47

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    thank+1 ขอรับไปลองครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมใช้ TP-Link รุ่น TL-WN721N ผมไม่มีเสา คุณรุ่นมีเสา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    ผมใช้ TP-Link รุ่น TL-WN722N ตอนนี้ใช้ได้สะบายครับ ลงผ่านอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่ารุ่นเดียวกันป่าว
    ผมใช้ TP-Link รุ่น TL-WN721N วินโดว์7ยังมีมาให้เลยครับไม่ต้องลงเพิ่ม ส่วนวิน10ไมมีมาให้ ผมใช้แผ่นที่ให้มาก็ไม่รองรับ ทั้งที่ในแผ่นมีหลายรุ่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Activate windows นี้มันถาวรไหมครับ ใช้ได้ตลอดไหมครับ
    อัพเดทได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อย่างที่เห็นครับ แต่ผมว่าอย่าคิดมากเลย ของเถื่อนยังไงก็คือของเถื่อน ขอแค่มันไช้ได้ ok ก็ดีแล้ว store เข้าได้ เกมเล่นได้ไม่มีปัญหา โปรแกรมก็ ok แล่ะถึงแม้จ่ะเป็นเถื่อนก็ยังไช้ microsoft accout ซินข้อมูลกันได้หมด
    แล่ะจากวันหมดอายุ มันปีหน้าเลยน่ะ ถึงตอนนั้น ตัว Crack ที่ดีๆกว่านี้ก็คงออกมาเองแหละ

<<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ตัวนี้กับ ตัวที่เพิ่งปล่อยให้อัพเกรด มันต่างกันไหม

แล้วผมสามารถลงทับกับตัววินโดว์ 7 ตัวเดิมได้หรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    อย่างที่เห็นครับ แต่ผมว่าอย่าคิดมากเลย ของเถื่อนยังไงก็คือของเถื่อน ขอแค่มันไช้ได้ ok ก็ดีแล้ว store เข้าได้ เกมเล่นได้ไม่มีปัญหา โปรแกรมก็ ok แล่ะถึงแม้จ่ะเป็นเถื่อนก็ยังไช้ microsoft accout ซินข้อมูลกันได้หมด
    แล่ะจากวันหมดอายุ มันปีหน้าเลยน่ะ ถึงตอนนั้น ตัว Crack ที่ดีๆกว่านี้ก็คงออกมาเองแหละ

ใช่ครับ...กดไล้ท์ให้เลย ถูกต้องที่สุดเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    ตัวนี้กับ ตัวที่เพิ่งปล่อยให้อัพเกรด มันต่างกันไหม

แล้วผมสามารถลงทับกับตัววินโดว์ 7 ตัวเดิมได้หรือป่าว
    ถ้า windows ตัวเก่า ทำการ Crack มาก็ลงใหม่ดีกว่าครับ ถึงยังไงก็เถื่อนอยู่ดี
    แต่ถ้าของเก่าลงคีย์แท้ไว้ ก็ควรจะอัพเกรดครับเพราะจะได้ของแท้ไปเลย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ทำไมใช้ Windows รุ่นเก่ากันอยู่อะ Windows 10 ผมว่ามันเก่ามากๆและนะ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ไปแอบหามาฝากครับ Windows 10 All in One ด้านบนครับผม

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    10 All in One มัน4.8GB จะไรทลงเเผ่นได้ไหมเนี่ย โหลดครั้งที่2 ไว้สำรองครับ 55
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่ทราบว่า รุ่นนี้ อันเดียวกับลิ้งค์นี้รึป่าว
    https://www.microsoft.com/en-us/soft...load/windows10

แล้วมันเป็นอันเดียวกับที่อัพจาก 8.1 ไปรึป่าววว

รบกวนตอบที

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sleepdogg อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า รุ่นนี้ อันเดียวกับลิ้งค์นี้รึป่าว
    https://www.microsoft.com/en-us/soft...load/windows10

แล้วมันเป็นอันเดียวกับที่อัพจาก 8.1 ไปรึป่าววว

รบกวนตอบที
    คนละรุ่นกันครับ ลิ้งของคุณเป็น Enterprise ส่วนอันนี้เป็น PRO

ส่วนของใหม่มีครบเลยครับ(ลิ้งด้านล่างของใหม่) 8 in 1 ลเยครับลองดู ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banzsmart อ่านกระทู้
    10 All in One มัน4.8GB จะไรทลงเเผ่นได้ไหมเนี่ย โหลดครั้งที่2 ไว้สำรองครับ 55
    ใช้แผ่นดับเบิ้ลเลเยอร์เลยครับท่าน จุได้ถึง 9 จิกครับ หาซื้อได้ตามร้านค้าอุปกรณคอมทั่วไปครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้

ทำไมถึงขึ้นหมดอายุอะครับ
    แล้วท่านอื่นที่ใช้งานได้เช็คแล้วขึ้นวันหมดอายุไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ทำไมถึงขึ้นหมดอายุอะครับ
    แล้วท่านอื่นที่ใช้งานได้เช็คแล้วขึ้นวันหมดอายุไหมครับ
    อย่าตกใจไปเลยครับท่าน ...ผมก็เป็น เดียวก็มีตัว Crack ถาวรออกมาครับ รอนิดนึงครับผม...^_^

กล่าวขอบคุณ
    1,931
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    อย่าตกใจไปเลยครับท่าน ...ผมก็เป็น เดียวก็มีตัว Crack ถาวรออกมาครับ รอนิดนึงครับผม...^_^
    ครับๆ แสดงว่าคนที่โหลดจากกระทู้นี้ไป ตรง windows script host ขึ้น expire XX/XX/XX หมดทุกคนเลยใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ครับๆ แสดงว่าคนที่โหลดจากกระทู้นี้ไป ตรง windows script host ขึ้น expire XX/XX/XX หมดทุกคนเลยใช่ไหมครับ
    ขึ้น Expire ทุกคนครับเพราะ Activate แบบ CMD มัน Activate ไม่ได้แล้วครับถ้าคนที่โหลดตอนแรกๆอ่ะครับ ตอนที่ยัง Activate ด้วย CMD ผ่านอยู่น่าจะได้แท้ครับ ส่วนคนที่โหลดหลังๆ จะไม่ทันแล้ว

แต่ไม่แน่ใจนะครับ หรือเป็นเหมือนกันครับ....ถ้าเหมือนกัน ต้องรอ Crack แบบถาวรในเร็วๆ นี้ครับ.(มีแน่นอนครับ...เหมือน Win 7 Win 8 แหละครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 10th August 2015 เมื่อ 11:26

กล่าวขอบคุณ
    1,931
    1
    ขึ้น Expire ทุกคนครับเพราะ Activate แบบ CMD มัน Activate ไม่ได้แล้วครับถ้าคนที่โหลดตอนแรกๆอ่ะครับ ตอนที่ยัง Activate ด้วย CMD ผ่านอยู่น่าจะได้แท้ครับ ส่วนคนที่โหลดหลังๆ จะไม่ทันแล้ว

แต่ไม่แน่ใจนะครับ หรือเป็นเหมือนกันครับ....ถ้าเหมือนกัน ต้องรอ Crack แบบถาวรในเร็วๆ นี้ครับ.(มีแน่นอนครับ...เหมือน Win 7 Win 8 แหละครับ)
    ถ้า Crack ออกมา คราวนี้ก็ใช้งานได้ถาวร+อัพเดทได้ด้วยซินะครับ

Tags for this Thread