ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    808
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

gta vต้องปิดและเปิด การ์ดจอเล่นแบบนี้อีกนานไหมเนี่ย ใครแก้ปัญหานี้ได้บ้าง

ใครเป็นบ้างครับจะเข้าเกมทีต้องปิดๆ เปิดๆ กาดจอ แถมพอเข้าเกมได้บางทีก็ไปค้างตรงโลโก้แรกบ้าง ต้องเข้า3-4รอบ แบบนี้เขาจะออกแพทมาแก้ให้ไหมเนี่ยยยยยซื้อแท้ ราคาเป็นพัน
    โหมดออนไลเข้าไปก็ไปค้างไอ้ตรงที่ตัวระครวัดส่วนสูงไรนั่น เซงไปดิ รวยยยยยยยยยย!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    วิธีนี้มันสลับแบบไหนเหรอ ครับ วิธีแก้ครับอันนี้ได้ 100%
    ---------------- HERE IS THE FIX ---------------------

1.Go to Control Panel,
    2. Go to Device Manager
    3. Look for Display Adapters (click it)

4. DISABLE NVIDIA GRAPHICS CARD !!!!
    5. Star the Launcher.
    6. AFTER Launcher starts, ENABLE NVIDIA GRAPHICS CARD
    ผมลองทำแล้วไม่เห็นได้อะ ไม่ทราบว่าจังหวะไหนควรเปิดเหรอครับ
    [url]=http://upic.me/show/15923535]http://upic.me/i/tb/image001.gif[url]

กล่าวขอบคุณ
    808
    ก็กดปิดกาดก่อนเปิดเกม แล้วกดเปิดเกม พอเกมมันขึ้นหน้าต่างไรมา ก็รีบกดเปิดกาด แค่นี้อ่ะครับ อธิบายแบบง่ายๆ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ผมซื้อจากสตีมไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ไม่ต้องเปิดปิดอะไรเลย กดเข้าเกมก็เข้าเลยเหมือนเกมอื่นๆ ทั่วไป
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ผมซื้อจากสตีมไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ไม่ต้องเปิดปิดอะไรเลย กดเข้าเกมก็เข้าเลยเหมือนเกมอื่นๆ ทั่วไป
    ดีจังเลยครับ ผมก้อยากเป็นแบบท่านบ้างจังเลย

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    คุณไปซื้อคีย์มาจากไหนล่ะครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    808
    steamนี่แหละครับ ผมก็ยัง งง ๆ ไม่น่ามีปันหาได้นะ เพราะ call of duty AD ผมก็ซื้อลงเล่นได้ปกติ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Blog Entries
    1
    launcher มันมีปัญหาสำหรับเครื่องที่มี2การ์ดจอแยกครับ (+onboardอย่างพวกโน๊ตบุ๊ค) ไม่เกี่ยวว่าซื้อมาจากไหนหรอก ตอนนี้ก็ปิดๆเปิดๆไปก่อน เดี๋ยวก็คงมีPatch แก้เองแหละครับ มันพึ่งออกมาวันแรก ปัญหาก็ประปราย

เอ่อแต่เข้าแล้วค้างนี่ผมไม่เป็นนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siroek อ่านกระทู้
    steamนี่แหละครับ ผมก็ยัง งง ๆ ไม่น่ามีปันหาได้นะ เพราะ call of duty AD ผมก็ซื้อลงเล่นได้ปกติ
    เล่นโน๊ตบุ๊คหรือ pc ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ถามเพื่อนในสตีมบางคนบอกเป้นที่ window ด้วยนะครับ อัพเดตวินโดว์ละใช้ได้
    ลบและลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่อาจหายลองดูก่อนครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

เล่นได้แล้วครับ ของผมแก้ที่นี้ครับ -ต้องมีแอคเค้าของวินโดว์(ที่มีสิทธิ์ระดับ Adminisrater) แต่

ต้องสลับไประหว่าง uesr อะเลยเซ็งตรงนี้และครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mockman : 15th April 2015 เมื่อ 01:02

กล่าวขอบคุณ
    808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    เล่นโน๊ตบุ๊คหรือ pc ครับ
    โน๊ตบุคครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamous อ่านกระทู้
    ถามเพื่อนในสตีมบางคนบอกเป้นที่ window ด้วยนะครับ อัพเดตวินโดว์ละใช้ได้
    ลบและลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่อาจหายลองดูก่อนครับ
    ผมกำลังupdate window ครับได้การไหมหรือยังไงเดี๋ยวมาบอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siroek อ่านกระทู้
    ผมกำลังupdate window ครับได้การไหมหรือยังไงเดี๋ยวมาบอกครับ
    อัพเดทแล้วก็เหมือนเดิมครับ ลองแล้ว T_T

กล่าวขอบคุณ
    105
    โน๊ตบุคครับท่าน
    ผมก็โน๊ตบุคครับ คงจะเป็นปัญหาเดียวกับ dead rising 3 ออกใหม่ๆ ที่ พวกการ์ดจอคู่ จะมีปัญา รอ nvidia ออกไดร์เวอร์มาแก้ครับหายเลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    ผมก็โน๊ตบุคครับ คงจะเป็นปัญหาเดียวกับ dead rising 3 ออกใหม่ๆ ที่ พวกการ์ดจอคู่ จะมีปัญา รอ nvidia ออกไดร์เวอร์มาแก้ครับหายเลย
    โน้ตบุ๊คตัวไหนเหรอครับท่าน เล่นลื่นไหม

กล่าวขอบคุณ
    105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lazlo อ่านกระทู้
    โน้ตบุ๊คตัวไหนเหรอครับท่าน เล่นลื่นไหม

ลื่นหัวแตก เฟมเรต ก็ไม่สูงมาก 30 - 50 ม่วนอีหลี

เดี๋ยวเอาเซ็ตติ้งให้ดูเน้อ ขี้เกียจเข้าเกม เบื่อต้องมา เปิดปิด การ์ดจอ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ยุ่งยากจุง PC

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ปัญหาเดียวกับเลยครับ
    เข้าเล่นคนเดียวได้ละ แต่พอจะเล่นออนไลน์มันเด้งตอนหน้าสร้างตัวละคร
    เฮ้อออออ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เป็นเหมือน จขกท แต่ตอนนี้หายแล้ว ผมแก้ไขโดยเข้าไปอัพเดตไดรเวอร์การ์ดจอ ตามเวปนี้อะคับ http://www.geforce.com/drivers