ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758

PlayStation VR มีเกมอะไรเด็ดๆ มาดูกัน

PlayStation VR มีเกมอะไรเด็ดๆ มาดูกัน

เป็นที่แน่นอนแล้วว่าเรากำลังจะได้เล่นเจ้า PlayStation VR ซึ่งเป็นเทคโนโลยีการใช้แว่น VR (Virtual Reality) เพื่อให้ผู้เล่นได้สัมผัสกับความสมจริงได้มากขึ้น โดยจากคลิป Showcase เราจะได้เห็นเกมมากมายไม่ใช่น้อยเลยทีเดียว และนี่ก็เป็นเกมที่น่าสนใจที่เราได้เล่นกันในไม่ช้านี้ครับ

Until Dawn: Rush of Blood
    เกมนี้เป็นเกมสยองขวัญที่ Simon Harris หัวหน้า Producer ของ Supermassive Games ได้ออกมาบอกว่าเกมนี้ผู้เล่นจะได้รับรู้ถึงความสยองขวัญ ตื่นเต้นจนถึงขีดสุด กับประสบการณ์การเล่นเกมแบบใหม่ที่ไม่เคยพบมาก่อน

---------------------------

Crytek's Robinson: The Journey
    เกมที่เราจะได้รับบทเป็น Robinson เด็กหนุ่มที่ประสบอุบัติเหตุจนยานตกลงไปบนดาวลึกลับแห่งหนึ่ง ซึ่งเราจะได้สำรวจพื้นที่ต่างๆ พร้อมกับหลบหนีไดโนเสาร์ยักษ์ที่หวังจะเขมือบคุณเป็นอาหารได้ทุกเมื่อ โดยตัวเกมนั้นถูกพัฒนาโดย CryEngine ของ Crytek ซึ่ง Elijah หัวหน้าโปรดิวเซอร์ของเกมได้ออกมารับรองว่าคุณจะได้พบกับโลกที่เต็มไปด้วยไดโนเสาร์แบบสมจริงไม่ว่าจะเป็นสภาพแวดล้อม, แสงเงาต่างๆ สมกับเป็นเกมผจญภัยเต็มขั้นแน่นอน

RIGS: Mechanized Combat League
    เกมที่จะให้เราบังคับหุ่นยนต์สุดไฮเทค พร้อมกับแบกปืนฝ่าดงกระสุนเข้าไปยิงตะลุมบอนถล่มฝ่ายตรงข้ามในสนามที่เป็นสิ่งก่อสร้างสุดล้ำแห่งยุคอนาคต พัฒนาโดยทีม CAMBRIDGE เป็นเกมที่ต้องอาศัยความรวดเร็วและการตอบสนองเหมือนเกม FPS เลยทีเดียว

ชมวีดีโอได้ที่ : http://youtu.be/nZRoTegUDHk

Battlezone
    เกมรถถังสุดน่ารัก แต่เปี่ยมไปด้วยความไฮเทคของตัวเกม ที่จะเต็มไปด้วยอาวุธยุทโธปกรณ์ต่างๆ นา โดยที่เราต้องขับรถถังบุกเข้าไปถล่มกลางดงสมรภูมิ ที่เต็มไปด้วยศัตรู และสิ่งกีดขวางต่างๆ นานา อย่างป้อมปืน หรือเครนใบเลื่อย รับรองว่าสะใจไม่แพ้เกมอื่นเลยทีเดียว

ชมวีดีโอได้ที่ : http://youtu.be/nZRoTegUDHk

ที่มา : online-station

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ควรจัดดีมั้ย เห็นว่าราคามันซื้อps4ได้อีกเครื่องนึงเลย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ps4 มือ2เดี๋ยวนี้ไม่เกินหมื่นมีเยอะนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    หืม T rex 3 นิ้ว มีเขาควาย ??

เอ่อ ทีแบล๊คยังหน้าตาเหมือนเดิมหง่ะ ไหงไปเปลี่ยนหน้าตาพระเอกซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    XBOX ว่าไง 555+

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้ามีเครื่องนี้ หมายความว่าทีวีจอใหญ่ๆก็หมดความหมายเลยสิครับ ดูจากคลิปแล้วเหมือนเข้าไปอยู่ในเกมจริงๆเลย ยอดมาก

แต่เล่นนานๆแล้วจะเวียนหัวรึป่าว?? ใส่แล้วหนักหัวมั้ย?? อันนี้ต้องถามคนใช้งานจริง
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กลับมาสิงเว็บJokerอีกครั้ง
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ว่าอยู่ทำไมกดไปดู BattleZone ไหงเป็น RIGS: Mechanized Combat League ไปได้

ที่แท้ลิ้งค์ซ้ำนี่เอง
    เครื่องรื้อใหม่มาใส่เก่า Intel Core 2 Duo CPU E4500 @2.20GHz Geforce 7300 GT@256MB Ram 2GB DDR2 HDD 80GB

กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ไม่ซื้ออะ ps4 แลดูจะเล่นละสบายตากว่า
    P E R SO N A <3

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อีกหน่อยคงจะเหมือนแบบ SAO ฮ่าๆ
    FX6300 @4.5Ghz|GTX960 2GB|G.Skill Sniper 16GB|MSI 970 Gaming

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    เท่ากับ ได้ PS4 อีกเครื่องเลยนะนั่น

แต่ไอเกม Jurasic World นี่ ท่าทางจะสมจริงมากเหมือนย้อนเวลากับไปยุค ดึกดำบรรพ

Tags for this Thread