ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758

เกมเต่านินจาภาคใหม่ได้ทีมแอ็คชั่นขั้นเทพ Bayonetta และ Devil May Cry มาร่วมสร้าง

Turtles: Mutants in Manhattan
    เต่านินจาภาคใหม่ได้ทีมแอ็คชั่นขั้นเทพ Bayonetta และ Devil May Cry มาร่วมสร้าง

หลังจากกลับมาเป็นภาพยนตร์คนแสดงอีกครั้งสำหรับขบวนการ นินจาเต่า ที่ประสบความสำเร็จทำเงิน แต่สำหรับวงการเกมนั้นตรงกันข้ามเพราะเกมนินจาเต่าที่สร้างมาจากหนังกลับออกมาไม่มีคุณภาพ แต่ดูเหมือนยังมีคนต้องการปลุกให้มันคืนชีพเหมือนเกมสมัยยุค 90 อีกครั้งเมื่อมีผู้ไปค้นพบการจดทะเบียนเรตติ้งเกมในประเทศบราซิล ในชื่อ Turtles: Mutants in Manhattan

แน่นอนว่ามันคือ นินจาเต่า ฉบับเกมภาคใหม่ที่จะออกบน PS4 PS3 XBoxOne XBox360 และ PC โดยจัดจำหน่ายโดยค่ายยักษ์ใหญ่ Activision แต่อะไรก็ไม่สำคัญเท่าชื่อทีมงานสร้างที่ได้มือดีขั้นเทพอย่าง เพลทตินั่ม เกม เจ้าของผลงานเทพอย่าง Bayonetta 2 ภาค และถ้าจะย้อนไปไกลผู้ร่วมก่อตั้งค่ายคุณ ฮิเดกิ คามิยะ เป็นหนึ่งในทีมสร้าง เดวิล เมย์คราย ภาคแรก สมัยอยู่กับค่ายเกมแคปคอม

และก่อนหน้านี้ค่าย เพลทตินั่มเคยร่วมงานกับ Activision ปลุกผีหุ่นยักษ์ ทรานฟอร์เมอร์ ในเกม Transformers: Devastation ที่กราฟิกถอดแบบมาจากการ์ตูนที่ใช้รูปแบบเซลเฉดจะลองภาพการ์ตูนยุค 80 ออกมาได้สวยงามเหมือนได้เล่นการ์ตูน คาดกันว่าภาคใหม่ของนินจาเต่าจะใช้กราฟิกย้อนยุคเช่นกัน เกมคาดว่าจะออกปี 2016

ที่มา : beartai
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seedall : 2nd December 2015 เมื่อ 08:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ห่างหายไปนานมากๆสำหรับเกมนี้

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้าทำออกมาแนว Bayo 2 นี่ได้กดจอยกันนิ้วซ้นแน่นอน

ผมเองก็เล่น Bayo 2 อยู่ มันส์เว่อร์ กดจอยยิกๆๆเลย ว่าจะไปซื้อจอยคลาสสิกมาเล่นแทนแล้ว จอยแพดเดิมๆเล่นไม่มันส์ มันใหญ่เกิน

แต่ถ้าลง PC ด้วยแบบนี้ ผมก็ต้องเล่นบน PC ครับตามระเบียบ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    New world ตามหาสมบัติ Onepiece
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สุดยอดเลยครับ มีลง Pc รอเล่นเลย
    ONEPIECE PIRATE LUFFY

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    bayonetta 2 อยากให้ลง PS4 ด้วยจัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    bayonetta 2 อยากให้ลง PS4 ด้วยจัง
    เห็นด้วยครับ เพราะอย่าง ps2 ยังมีให้เล่นเลย เกมแบบนี้น่าจะควรมาพอตลง PS4 มั้ง

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    [QUOTE=nuribig26202;2759136]เห็นด้วยครับ เพราะอย่าง ps2 ยังมีให้เล่นเลย เกมแบบนี้น่าจะควรมาพอตลง PS4 มั้ง[/QUOT

เป็นไปได้ยากครับ เสียใจสำหรับ ps4 ด้วย

ผู้สร้างเกมยืนยันว่าจะทำลงแต่ wii u เท่านั้นครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB