ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ macza999 อ่านกระทู้
    ชื่อ: Tom Clancy’s The Division™
    ประเภท: แอ็คชัน, ผจญภัย, สวมบทบาท
    ผู้พัฒนา: Massive Entertainment
    ผู้จัดจำหน่าย: Ubisoft
    วันวางจำหน่าย: 9 มี.ค. 2016

ชื่อ: Assassin’s Creed® Unity
    ประเภท: แอ็คชัน, ผจญภัย
    ผู้พัฒนา: Ubisoft
    ผู้จัดจำหน่าย: Ubisoft
    วันวางจำหน่าย: 13 พ.ย. 2014

Ubisoft ไม่ได้ทำครับ เขาขายอย่างเดียว
    ทีมพัฒนาในเครือ Ubisoft ครับ แค่ ชื่อ ฝ่ายผลิตเกม ต่างกัน เครือ Ubisoft ไม่ได้มีแต่ ทีมสร้าง Ubisoft ซะหน่อย

องค์กรๆ นึง มี ทีมพัฒนา หลายทีม ใครจะมาพัฒนาทีมเดียวกันหมดล่ะ เหมือนหน่วยรบ ก็ต้อง มีแยก กองหนุน กองป้องกัน กองจุ่โจม ภายใต้ ผุ้นำ ทั้งหมด คนออกคำสั่ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ของผมที่โดนคือ เปลี่ยนอาวุธไม่ได้ ยิงไม่ได้ ใช้ยาไม่ได้ ต้องออกเข้าใหม่ถึงหาย
    ไม่ต้องออกเข้าใหม่ครับแค่กด alt+tab คือพับเกมส์ไว้แล้วกดขึ้นมาใหม่ก็หายครับไม่ต้องออกแล้วเข้าใหม่ครับ ที่ผมทำ หายครับ จากยิงไม่ได้ก็ยิงได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    หลังจากผมเข้า dark zone ความสนุกหมดทันที ตายตลอด บายๆเกมนี้ นึกว่าเล่น warz
    ทั้งผู้เล่นด้วยกันและศัตรูที่ระดับเป็นบอสในแมพปกติ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Linkinpark Forever
    กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    เล่นตั้งเเต่ 1 ทุ่มถึง ตี 5 ครึ่งไม่เห็นจะเจอบัค user ไม่อัปเดตไดรเวอการ์ดจอก่อนเล่นเเล้วก็มาโวยววายกลายเป็นข่าวหรือเปล่า

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    หลังจากผมเข้า dark zone ความสนุกหมดทันที ตายตลอด บายๆเกมนี้ นึกว่าเล่น warz
    ทั้งผู้เล่นด้วยกันและศัตรูที่ระดับเป็นบอสในแมพปกติ
    กด matchmaking หาตี้ไปสิครับ โอกาสรอดจะมีมากขึ้น Darkzone ไม่เหมาะจะไปคนเดียวอยู่แล้ว (แต่ถ้าไปกับตี้แล้วยังตาย นั่นก็เพราะตัวเกมมันสร้างมาให้เราต้อง survival นั่นแหละครับ)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    ปัญหานี้คงไม่เกี่ยวกับเกมแล้วล่ะครับ..
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมกำลังลองยาโดยเอา notebook GT630m ไปพลีชีพดูว่ามันจะไปรอดมั้ย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เอาเข้าจริงๆค่ายนี้เข้ามีเกมที่สำเร็จรูปอยู่นะเหมือนบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปแหละ เพียงแต่เปลี่ยนเครื่องปรุงรสไปเรื่อย ถามว่ามันกินได้อร่อยไหมก็ใช่แต่มันจะรู้สึกซ้ำซากในตัวมัน และที่สำคัญซองบะหมี่กึ่งมักดูดีเสมอเปรียบกับไอ้ค่ายนี้ทำไมไม่เอาของจริงมาโชว์เลยการตลาดเหรอ อยากเรียกกระแสแต่พอเกมจริงออกโดนด่าเละ ชอบแบบนี้จริงอ่ะ แบบนี้โรคจิตละ
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ทำไมยิงกระจกแล้ว ไม่แตกเหมือนใน E3
    ผมซื้อเกมนี้เพราะจะนิงกระจกนะเนี่ย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เป็นปกติที่เกมต้องมีบัคกันบ้าง ไม่มีสิแปลก 555

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezard อ่านกระทู้
    เอาเข้าจริงๆค่ายนี้เข้ามีเกมที่สำเร็จรูปอยู่นะเหมือนบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปแหละ เพียงแต่เปลี่ยนเครื่องปรุงรสไปเรื่อย ถามว่ามันกินได้อร่อยไหมก็ใช่แต่มันจะรู้สึกซ้ำซากในตัวมัน และที่สำคัญซองบะหมี่กึ่งมักดูดีเสมอเปรียบกับไอ้ค่ายนี้ทำไมไม่เอาของจริงมาโชว์เลยการตลาดเหรอ อยากเรียกกระแสแต่พอเกมจริงออกโดนด่าเละ ชอบแบบนี้จริงอ่ะ แบบนี้โรคจิตละ
    สงสัยจะหิว 555

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    สงสัยจะหิว 555
    นิดหน่อยครับพิมพ์เสร็จนี่ไปต้มกินเลย 5555
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เจ๊ๆๆ มาม่า ที่นึง ครับ เจ๊
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525

เปิดเเค่3วันhackมาละ....
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    beta ปกติก็เป็นการทดลองเล่นและ ช่วยกันตามหา bug ป่ะวะ? หรือผมเข้าใจผิด?

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kissbally อ่านกระทู้
    beta ปกติก็เป็นการทดลองเล่นและ ช่วยกันตามหา bug ป่ะวะ? หรือผมเข้าใจผิด?
    เข้าใจถูกแล้วครับ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB