SCRAP MECHANIC

สวัสดีครับทุกท่าน วันขอนำเสนอเกมเกมนึงที่ผมเล่นแล้วติดงอมแงมจนจะต้องกดซื้อของแท้ให้ได้
เกมนี้เป็นแนวจำลองการสร้างเครื่องจักร ทั้งรถ หุ่นยนต์ เครื่องบิน และอื่นๆอีกมากมายขึ้นอยู่กับจินตนาการของเรา
เกมนี้สามารถให้เพื่อนๆเข้ามา Join กันได้ในโลกของคุณ

ย้ำนะครับว่าการเล่นในโหมดออนไลน์ ของแท้ไม่สามารถเล่นกับของ crack ได้
ในการเล่นออนไลน์เมื่อเราสร้างเกมแล้วเราก็
ไปที่เมนูแล้ว invite เพื่อนเรามาได้เลย

DOWNLOAD

V 0.1.31
| MEGA |

PASSWORD FOR INSTALL
| dickduck |

Steamfix
สำหรับคนที่อยากเล่นกับเพื่อนนะครับใครเล่นคนเดียวก็ไม่ต้องลงก็ได้ครับ
| steamfix |

FaceBook Group

| click |

.......อย่าลืมอุดหนุนของแท้กันนะครับ.......