ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190

รวม Mod Fallout 4 ที่หน้าสนใจ อัพเดทเรื่อยๆ

Mod Fallout 4

กระทู้นี้จะรวม Mod ต่างๆของ Fallout4 ที่น่าสนใจเพื่อเพิ่มอัตรสในการเล่นกันน่ะคร้าบบบบ ถ้าว่างจะหามานำเสนอเรื่อยๆครับ
    *บาง Mod ต้องใช้ Nexus Mod Manager ในการลง บาง Mod ไม่้ต้องใช้น่ะครับ

ไม่มีตัวเกมส์ จิ้ม แบบบิตแรงๆรวมทุก DLC

Fallout4 Thai
    Fallout 4 Mod Thai Beta V 0.2 By.Dark Side Translation Thailand

Download Thai Mod Beta V0.2
    MEGA
    One2Up
    *ไม่ต้องใช้ Mod Manager ในการลง วิธีลงอยู่ในไฟล์

Video สำหรับคนที่ไม่เข้าใจวิธีลง

เป็น Mod สำหรับคนที่ไม่ค่อยถนัดในด้านภาษา(ผมคนหนึ่งล่ะ 555 รูปจากเครื่องผมเอง) ใช้ได้กับ DLC ล่าสุดนั่นคือ Nuka-World
    ซึ่งรายละเอียดการแปลมีดังนี้
    1. บทสนทนาทั้งหมด ของเควสต์ Out of Time และ When Freedom Calls
    2. โน้ตและเทอร์มินัล ของสถานที่ ใกล้ๆ Vault 111
    2. สรุปเควสต์และขั้นตอนการทำเควสต์ทั้งหมด (เฉพาะตัวเกมหลัก)
    3. Tutorial ที่แสดงขึ้นมาบนหน้าจอ
    4. ผลของยาและอาหารต่างๆ
    5. คำอธิบาย Mod อาวุธและชุดเกราะ
    6. หนังสือ Magazine และ Perk ที่ได้จากหนังสือ
    7. Perk ของ Companion ทุกคน
    *ตัว Mod ยังแปลไม่สมบูรณ์ 100% น่ะคร้าบ ร่วมสนับสนุนและเป็นกำลังใจผู้พัมนาได้ที่ ได้ที่ Facebook

คำเตือน: ห้ามจำหน่าย ถ้าพบเห็นผู้พัฒนา จะยุบโปรเจ็ค
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dota2012 : 30th September 2016 เมื่อ 01:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีตัวเกมหลักไหมครับ พอดีอยากได้ทั้ง MOD ทั้งตัวหลัก

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ดันกระทู้ จ้า.............

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potatoboy01 อ่านกระทู้
    มีตัวเกมหลักไหมครับ พอดีอยากได้ทั้ง MOD ทั้งตัวหลัก
    เรียบร้อยครับด้านบนเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dota2012 : 29th September 2016 เมื่อ 20:25

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แบบ bit ครับ เอาไปโหลดเลย รวมตัวเกม
    http://extratorrent.cc/torrent/51598...+21+GB%5D.html
    Samsung Galaxy S5