ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 35 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 233132333435 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Qeror อ่านกระทู้
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\APR2007_xinput_x64.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\APR2007_xinput_x86.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\DSETUP.dll (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\dsetup32.dll (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\dxdllreg_x86.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\DXSETUP.exe (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\dxupdate.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\vcredist_x64_2012.exe (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Autorun.inf (wrong password ?)

ขึ้นแบบนี้ทั้ง 2 อันครับ
    ช่วยส่งลิ้งกระทู้ที่โหลดมาด้วยครับผมจะได้ตรวจสอบให้ ดูเหมือนว่าจะไม่ใช่เกมส์ที่ผมอัพนะครับ ผมอัพแต่ไฟล์ .iso โหลดมาจากที่ไหนละครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 18th October 2016 เมื่อ 19:58

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอเกมส์ ASSASSIN'S CREED : SYNDICATE - THE DREADFUL CRIMES ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sorilder อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ ASSASSIN'S CREED : SYNDICATE - THE DREADFUL CRIMES ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    มีตัวหลักอยู่ใช่มั้ยครับจะเอา DLC THE DREADFUL CRIMES หรือ ไม่มีตัวหลักแต่จะเอาภาค ASSASSIN'S CREED : SYNDICATE - THE DREADFUL CRIMES มีครับแต่ไฟล์จะใหญ่มากนะครับโหลดไหวปล่าว หรือจะเอาตัว Repack แต่รวม DLC ไว้ทั้งหมด ?

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Medieval 2 แตกไฟล์ไม่ได้ครับ แจ้งว่าไฟล์เสีย

ซ่อมไฟล์แล้วก็ยังแตกไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LuiseEX อ่านกระทู้
    Medieval 2 แตกไฟล์ไม่ได้ครับ แจ้งว่าไฟล์เสีย

ซ่อมไฟล์แล้วก็ยังแตกไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวผมรีใหม่ให้แล้วกันนะครับ ไฟล์อาจเสียได้ตอนอัพโหลด

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวผมรีใหม่ให้แล้วกันนะครับ ไฟล์อาจเสียได้ตอนอัพโหลด
    ขอบคุณมากครับ รอครับผม

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LuiseEX อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ รอครับผม
    พอจะทราบไหมครับว่าโหลดมาจากลิ้งไหนในกระทู้นี้หรือปล่าวครับ ? เพราะในกระทู้นี้ผมมีแต่ตัวไฟล์ .iso นะครับ สำหรับเกมส์นี้ Medieval 2 : http://kbagi.com/legent00/pcgame-sin...5,list,4,1.iso

.iso มันไม่ต้องแตกออกมานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    โหลดจากกระทู้นี้ครับ คลิกจากรูป zone repack

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    พอจะทราบไหมครับว่าโหลดมาจากลิ้งไหนในกระทู้นี้หรือปล่าวครับ ? เพราะในกระทู้นี้ผมมีแต่ตัวไฟล์ .iso นะครับ สำหรับเกมส์นี้ Medieval 2 : http://kbagi.com/legent00/pcgame-sin...5,list,4,1.iso

.iso มันไม่ต้องแตกออกมานะครับ
    แต่เด้วผมลองโหลดตามลิ้งที่ให้มาครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    แต่เด้วผมลองโหลดตามลิ้งที่ให้มาครับ ขอบคุณมากครับ
    อ๋อโอเคครับ ลิ้งที่ผมให้ไปเป็นตัวเต็มนะครับรวม DLC ไว้ครบแล้ว ส่วนไฟล์ที่เสียเดี๋ยวผมรีอัพใหม่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    asc 2 repack เล่นไม่ได้ครับผม มันต้องเล่นผ่าน ubisoft ซึงมันถามหา CDKEY อ่ะ ต้องมี crack ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    [IMG][/IMG]

ลงไม่ได้ขึ้นแบบนี้อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    [IMG][/IMG]

ลงไม่ได้ขึ้นแบบนี้อ่าครับ
    REPACK ก็แต่ได้ปกติหนิครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 19th October 2016 เมื่อ 01:20

กล่าวขอบคุณ
    8
    REPACK ก็แต่ได้ปกติหนิครับ

กำ ของผมมันขึ้นว่าไฟล์เสียตอนใกล้จะเสร็จตลอดเลยครับ

( รบกวนขอเกม the witcher : enchance หน่อยคร้าบ พอดีโหลดแล้วหน้าเว็บขึ้น 404 ภาษาต่างดาว )

กล่าวขอบคุณ
    73
    กำ ของผมมันขึ้นว่าไฟล์เสียตอนใกล้จะเสร็จตลอดเลยครับ

( รบกวนขอเกม the witcher : enchance หน่อยคร้าบ พอดีโหลดแล้วหน้าเว็บขึ้น 404 ภาษาต่างดาว )
    ภาคไหนครับลองกดเข้าไปเลยครับในลิ้ง 2 หรือ 1

กล่าวขอบคุณ
    8
    ภาคไหนครับลองกดเข้าไปเลยครับในลิ้ง 2 หรือ 1
    ภาค1 เลยคร้าบ พอดีกดเข้าลิ้ง แล้วมันไม่โหลด พอทำตามวิธีในคลิป ก็ขึ้น 404 เหมือนเวลาเข้าเนตแล้วเว็บไม่มีอะครับ แต่เปนภาษาแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ภาค1 เลยคร้าบ พอดีกดเข้าลิ้ง แล้วมันไม่โหลด พอทำตามวิธีในคลิป ก็ขึ้น 404 เหมือนเวลาเข้าเนตแล้วเว็บไม่มีอะครับ แต่เปนภาษาแปลกๆ
    ก็โหลดได้ปกติหนิครับ กดคำว่า Free Download http://kbagi.com/legent00/single-lin...5,list,4,1.rar

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มีตัวหลักอยู่ใช่มั้ยครับจะเอา DLC THE DREADFUL CRIMES หรือ ไม่มีตัวหลักแต่จะเอาภาค ASSASSIN'S CREED : SYNDICATE - THE DREADFUL CRIMES มีครับแต่ไฟล์จะใหญ่มากนะครับโหลดไหวปล่าว หรือจะเอาตัว Repack แต่รวม DLC ไว้ทั้งหมด ?
    ตอนนี้หาเจอแล้วครับ ขอบคุณมากครับท่าน ไว้เดี๋ยวมารบกวนใหม่นะครับ ขอบคุณมากครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ก็โหลดได้ปกติหนิครับ กดคำว่า Free Download http://kbagi.com/legent00/single-lin...5,list,4,1.rar

ขอบคุณมากครับ โหลดเมื่อสักครู่ได้แล้วครับ แต่ความเร็วขึ้นแค่ 1mb T_T

กล่าวขอบคุณ
    8

the witcher 1 enchance แตกไฟล์ไม่ได้อ่าครับ คลิกโหลดจากรูปเอา

กล่าวขอบคุณ
    8
    ยืนยัน Medieval 2 เล่นได้แล้วครับ

พอดีกด printscreen ไม่ติด เลยเซฟรูปให้ดูไม่ได้ ไม่รู้เป็นอะไร เข้าเกมแล้วจะกดเซฟรูปไม่ได้ พอออกมาทำ ก็เป็นหน้าจอดำ แต่ยืนยันลงแล้วเล่นได้เลย 100%

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ใครมีวิธีเพิ่มสปีดบ้าง เวปนี้มันวิ่งแค่ 200 kb เอง - -

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AjajaKidz อ่านกระทู้
    ใครมีวิธีเพิ่มสปีดบ้าง เวปนี้มันวิ่งแค่ 200 kb เอง - -
    บอกชื่อเกมส์มาครับจะอัพใหม่ให้ถ้าเว็บที่โหลดวิ่ง 200kb จะเป็นเว็บ kutucugum ไม่ใช่ kumpulbagi

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    บอกชื่อเกมส์มาครับจะอัพใหม่ให้ถ้าเว็บที่โหลดวิ่ง 200kb จะเป็นเว็บ kutucugum ไม่ใช่ kumpulbagi
    mafia 2 ครับ ก็เป็นชื่อเวปแบบหลังนะ แต่สปีดมันตันแต่นั้น ไม่เป็นไรครับพอดีได้อีกลิ้งแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    8
    the witcher enchance แตกไฟล์มา มันแจ้งว่า ไฟล์ iso เสียอ่าครับโหลดมาใหม่ 2 รอบแล้ว