ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    เล่นได้ละ ขอบคุณเจ้าของกระทู้มาก ว่าเเต่ ผมเล่นด่าย map เดียวเองงะ อีกเเม๊พอยากเล่นมากเขาไม่เปิดให้เล่นหรอ ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดตั้ง ไม่ได้ อ่าครับ ช่วยที

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggmix98 อ่านกระทู้
    เล่นได้ละ ขอบคุณเจ้าของกระทู้มาก ว่าเเต่ ผมเล่นด่าย map เดียวเองงะ อีกเเม๊พอยากเล่นมากเขาไม่เปิดให้เล่นหรอ ?
    เบต้าเปิดเล่นได้แค่แมพเดียวตอนครับ (สำหรับตอนนี้น่ะ ส่วนแมพอื่นจะเพิ่มมาในภายหลัง)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelybyby อ่านกระทู้
    ติดตั้ง ไม่ได้ อ่าครับ ช่วยที
    ที่ไม่ได้เปนยังไงครับ ขอรายละเอียดหน่อย

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    คุณ InFiNiTy ครับ ทำไมผมเล่นแล้วจอผมค้างอ่ะ ต้องกด Ctrl+Alt+Delete ออกตลอดเลย
    อัพไดเวอร์ ATI ตามแล้ว ทำไงดีครับผม
    HD 5670 ,Ram 4 GB , E2180

ปัญหาเซิฟหลุดผมไม่ห่วงมาก
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    คุณ InFiNiTy ครับ ทำไมผมเล่นแล้วจอผมค้างอ่ะ ต้องกด Ctrl+Alt+Delete ออกตลอดเลย
    อัพไดเวอร์ ATI ตามแล้ว ทำไงดีครับผม

ผมก็เป็นบางครั้งอะครับ น่าจะมาจากเซิฟนะครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexsamui2 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นบางครั้งอะครับ น่าจะมาจากเซิฟนะครับ
    เซิฟไม่หลุดฮะ เพื่อนผมมันยังเล่นต่อได้เลย
    วู้วว เล่นเอาซะเซ็ง
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    เล่นปืนที่ปลดลีอกได้ ทำไงครับ ผมเปลี่ยนไม่เป็น

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้

ที่ไม่ได้เปนยังไงครับ ขอรายละเอียดหน่อย
    ก็พอกดที่พร้อมติดตั้ง ขึ้นว่า กำลังติดตั้ง แล้วก็กลับมาเป็น พร้อมติดตั้งเหมือนเดิม

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้

ลองปรับภาพเป็นแบบ auto ดูครับ อาจเป็นอาการเดียวกันกับผม
    มีน้อยคนมากที่เป็น เปิดเว็บฝรั่งก้ยังแก้ไม่ได้

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แผ่นแท้เกมส์นี้ 1599 ปะครับ เล่นแล้วติดใจ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Battlelog will open soon, please try again in a while

มันคืออะไรครับ จาก login ส่วนนี้ ครับ

http://battlelog.battlefield.com/bf3/gate/?reason=soon

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samagusad อ่านกระทู้
    แผ่นแท้เกมส์นี้ 1599 ปะครับ เล่นแล้วติดใจ
    ใช่ครับ แต่ถ้าซื้อผ่านออริจิ้นก้ 1490

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ finalgang อ่านกระทู้
    Battlelog will open soon, please try again in a while

มันคืออะไรครับ จาก login ส่วนนี้ ครับ

http://battlelog.battlefield.com/bf3/gate/?reason=soon
    ตอนนี้เซิฟปิดอยุ่ครับ ซักพักจะเปิดใหม่

กล่าวขอบคุณ
    84
    เมื่อไรเข้าจะเปิด Map Caspian Border อะครับ
    เห็นคนสร้างอยู่เเต่เป็น Addmin มั้งครับ ล๊อกห้องไว้อีก
    อยากรู้ว่าทำไมเขาถึงไม่เปิดให้เล่นอ่ะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ทำไมเล่นเซิฟ TH Fragnetics.com Server 1 by SALUZI แล้ว ยศมันไม่เซฟอ่ะคับ เข้าอีกทียศหายหมด ได้ไปเล่นเซิฟ JP -*-

กล่าวขอบคุณ
    3
    ทำไมผมติดตั้งเกมส์ไม่ได้อะ

กดไปกี่ครั้งมันก็เด้งกลับมาให้กดอีกอะ

แก้ไงอะบอกที

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FiatFree อ่านกระทู้
    ทำไมเล่นเซิฟ TH Fragnetics.com Server 1 by SALUZI แล้ว ยศมันไม่เซฟอ่ะคับ เข้าอีกทียศหายหมด ได้ไปเล่นเซิฟ JP -*-
    เปนที่ห้องบัคละมั้ง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggmix98 อ่านกระทู้
    เมื่อไรเข้าจะเปิด Map Caspian Border อะครับ
    เห็นคนสร้างอยู่เเต่เป็น Addmin มั้งครับ ล๊อกห้องไว้อีก
    อยากรู้ว่าทำไมเขาถึงไม่เปิดให้เล่นอ่ะครับ ?
    แมพcaspian มันเปนห้องพิเศษสำหรับคนซื้อแท้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fimezalove อ่านกระทู้
    ทำไมผมติดตั้งเกมส์ไม่ได้อะ

กดไปกี่ครั้งมันก็เด้งกลับมาให้กดอีกอะ

แก้ไงอะบอกที
    ไฟล์เกมวางให้ถูกโฟลเดอร์ด้วยนะครับ ชื่อโฟลเดอร์ต้องตรงนะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ไฟล์เกมวางให้ถูกโฟลเดอร์ด้วยนะครับ ชื่อโฟลเดอร์ต้องตรงนะ
    ก้ผมกดโหลดใหม่ในโปรแกรม Origin แล้วอ่ะครับ

มันก้เปนเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    เล่นได้100 % ครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fimezalove อ่านกระทู้
    ก้ผมกดโหลดใหม่ในโปรแกรม Origin แล้วอ่ะครับ

มันก้เปนเหมือนเดิม

C: \ Program Files \ Origin Games \ Battlefield 3 Beta โฟลเดอร์เกมต้องชื่อBattlefield 3 Beta นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    C: \ Program Files \ Origin Games \ Battlefield 3 Beta โฟลเดอร์เกมต้องชื่อBattlefield 3 Beta นะครับ
    ก้ใช่อะครับ กดติดตั้งยังไม่ได้เลยอะ

กดลงใหม่หลายรอบละอะ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ล็อกอิน Origin ไม่ได้ มันขึ้นว่า ไม่สามารถติดต่อเครือข่ายของOrigin ได้กรุณาตรวจสอบการเชื่อมต่อเครือข่ายของคุณแล้วลองใหม่อีกครั้ง ย่ะครับ
    แต่ในเว็บก็ยังล็อกอินได้ ตามปกติ นะครับ
    ทำอย่างไรดีครับ รบกวนผู้รู้ที อยากเล่นมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    พอเลือกห้องมาแล้วมัน You were disconnected from the login server. อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    หลุดบ่อยมาก.......... T-T

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mosukiza อ่านกระทู้
    ล็อกอิน Origin ไม่ได้ มันขึ้นว่า ไม่สามารถติดต่อเครือข่ายของOrigin ได้กรุณาตรวจสอบการเชื่อมต่อเครือข่ายของคุณแล้วลองใหม่อีกครั้ง ย่ะครับ
    แต่ในเว็บก็ยังล็อกอินได้ ตามปกติ นะครับ
    ทำอย่างไรดีครับ รบกวนผู้รู้ที อยากเล่นมากๆ
    โหลด origin มาลงใหม่แล้วปิดไฟล์วอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princess of Lunatic อ่านกระทู้
    พอเลือกห้องมาแล้วมัน You were disconnected from the login server. อ่ะคับ
    หาห้องที่ปิงน้อยๆครับ ห้องแถวๆเอเชียอะปิงน้อย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไม่ได้อ่ะคับขนาดห้องปิงแค่ 52 ยังเล่นไม่ได้เลยคับ