ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 25 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15232425262735 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้ต้องลง Crack อย่างไรบ้างอ่ะครับ บอกที

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เล่นได้แล้วครับ โหลดตัว deluxe ใช้แครก3DM กดเข้าเกมตอนแรกไม่ขึ้นอะไรเลย พอลง stream เล่นได้เลย
    AMD FX-8120 : ASROCKS 970 EX3 R2 : MSI R7 340 4G : CORSAIR VG 1600/DDR3 (2x4GB) Black : XFX PRO 650W : CM 690II BLACK&WHITE EDITION

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    zombie mode ยังเล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นจบแล้วครับ เรื่องปรับวันที่นี่ เหนือความคาดหมายอย่างยิ่ง เพิ่งเจอเลยนะเนี่ย 5555+ ผมมีค้างทีนึงนะ แต่ก็กลับไปอีกทีไม่ค้าง สงสัยจะอยู่ที่ปรับให้ภาพไม่สวยเท่าไหร่เลยไม่กิน แรม

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นจบแล้วเช่นกัน ผมโหลดตัวดุลักซ์+แคร็กสกิดโลตัวแรก ลงแคร็กก็เล่นได้เลย
    มาวันนี้เข้าแล้วค้าง(ที่ต้องปรับวันที่) เลยลงตัว3dmไป เล่นต่อยาวๆจนจบไม่มีปัญหาเลย

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ slimshardy อ่านกระทู้
    เล่นจบแล้วเช่นกัน ผมโหลดตัวดุลักซ์+แคร็กสกิดโลตัวแรก ลงแคร็กก็เล่นได้เลย
    มาวันนี้เข้าแล้วค้าง(ที่ต้องปรับวันที่) เลยลงตัว3dmไป เล่นต่อยาวๆจนจบไม่มีปัญหาเลย
    มีฉากจบ 2 แบบ....

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ทำทุกรูปแบบแล้วครับ แต่ยังเล่นไม่ได้เลย ท้อจัง

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    ทำทุกรูปแบบแล้วครับ แต่ยังเล่นไม่ได้เลย ท้อจัง
    ถ้าทำทุกอย่างแล้วยังเล่นไม่ได้ แนะนำ ซื้อของแท้ เลยครับ และอยากจะบอกถ้าซื้อของแท้ยังเล่นไม่ได้อีก

ควรพิจารณา คอมตัวเองได้แล้วนะครับ ว่าเป็นเพราะอะไรถึงเล่นไม่ได้ ถ้าคอมปกติ ไม่ขาดอะไรมันก็เล่นได้สบายๆอยู่แล้ว ผมลงเสร็จเล่นได้ไม่เห็นจะมีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    ตอนแรกเล่นไม่ได้พอลง สตรีม เล่นได้แล้วครับ
    เกมจบเร็วมากอ่ะ หรือว่ามันสนุกจนเกมมันสั้นไปเลยเนี่ย????

กล่าวขอบคุณ
    187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artistcho อ่านกระทู้
    ตอนแรกเล่นไม่ได้พอลง สตรีม เล่นได้แล้วครับ
    เกมจบเร็วมากอ่ะ หรือว่ามันสนุกจนเกมมันสั้นไปเลยเนี่ย????
    ลง สตรีม ตรงไหนครับ แนะนำด้วยครับ แบบว่าผมลงแล้วยังเล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ถ้าทำทุกอย่างแล้วยังเล่นไม่ได้ แนะนำ ซื้อของแท้ เลยครับ และอยากจะบอกถ้าซื้อของแท้ยังเล่นไม่ได้อีก

ควรพิจารณา คอมตัวเองได้แล้วนะครับ ว่าเป็นเพราะอะไรถึงเล่นไม่ได้ ถ้าคอมปกติ ไม่ขาดอะไรมันก็เล่นได้สบายๆอยู่แล้ว ผมลงเสร็จเล่นได้ไม่เห็นจะมีปัญหา
    ขอบคุณที่แนะนำครับ ถ้าฐานะผมดีกว่านี้ ผมจะซื้อมาเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เมือไร Repack จะมา = =

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ผมก็เป็น แต่แก้โดยการ รีมิสชั่นใหม่
    ผมก็เป็น ตอนแรกลงดินตั้งแต่กดเดินเลย รีเสร็จ ไปได้ซักพัก ลงดินอีกแล้ว รีอีกรอบ พอไปถึงเมือง****ก็ลงดินอีกละ จะลงอะไรนักหนา รีใหม่อีกรอบ 555+

สรุปรีไปประมาณ 4-5 รอบได้ ตอนถึงเมือง ผมลองเดินในเส้นทางเดิม มันมุดลงดินที่เดิมเลย ผมเลยเอาม้าเดินอ้อมจากเดิมนิดหน่อยมันก็ไม่เป็นอะไร แล้วก็ผ่าน 555+

กล่าวขอบคุณ
    3
    ของผมก้อค้างตอนไตเติ้ลเกมเหมือนกันคับ พอลงแครก3D เข้าเล่นได้ปกติ แต่สิ่งที่ตามมาคือ...กระตุกคับ เมื่อวานยังเล่นได้ปกติ แต่วันนี้ดันกระตุก งงเหมือนกัน ไม่รุ้เปนที่อะไร สุดท้ายไม่เล่น****เลย เซ็งจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    ลง สตรีม ตรงไหนครับ แนะนำด้วยครับ แบบว่าผมลงแล้วยังเล่นไม่ได้ครับ
    ก็โหลด steam มาลง+ล็อคอิน แค่นั้นแหละครับ เล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 724
    โอ๊ววววววว เล่นได้แล้วครับ กว่าจะเล่นได้ สุดท้าย ก็สิ้นสุดที่ การ "อัพเดทการ์ดจอ ครับ" และ ลง แคร็ก3D ทับไปอีกรอบ ยืนยัน นอนยัน เอียงตัวยันเลยครับ
    คนเราไม่ได้มีความประเสริฐอะไรเลยก็เป็นเพียงสิ่งมีชีวิตที่มาจากวิวัฒนาการ เท่านั้น

Saraburi,Thailand & Nakhon Pathom,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ภาพค้างตอนMissionที่ให้ขี่ม้าตอนแรก พอมาถึงถ้ำแล้วมีคนบอกประมาณว่า "ต้องการอาวุธไม่ใช่ทหาร"ประมาณนี้ หลักจากนั้นไม่กี่วิภาพก็ค้างไป แต่เสียงยังปกติอยู่ ต้องแก้ไขยังไงครับCrack 3DM

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    ของแท้ใช่ปะ....สนุกไหม ซอมบี้

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    นั้นดิไม่รู้ลงไง steam แต่ตอนนี้ผมลอง ลงใน steamapp ดูครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ลองลง window ใหม่คับ ตอนแรกผมก็ทำทุกอย่างแระ แต่ก็ไม่ work

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เล่นได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เอิ่ม มีใครเล่นมาถึงด่านโบราณสถานในป่า ตอนที่ลงไปฐานใต้ิดศัตรูเเล้วเจอฉากนี้เเล้วเครื่องค้างบ้างครับ

ผมโหลด เเคร็กในเว็บนี้ที่เเนะนำมาลงเเล้ว Crack 3DM ก็มาลงทับเเล้ว steam ก็ลงเเล้ว
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oops00998 อ่านกระทู้
    เอิ่ม มีใครเล่นมาถึงด่านโบราณสถานในป่า ตอนที่ลงไปฐานใต้ิดศัตรูเเล้วเจอฉากนี้เเล้วเครื่องค้างบ้างครับ

ผมโหลด เเคร็กในเว็บนี้ที่เเนะนำมาลงเเล้ว Crack 3DM ก็มาลงทับเเล้ว steam ก็ลงเเล้ว

ใช่เลยค่ะเราก็เด้งค้างด่านนี้แหละเซงมากมายไปไหนต่อไม่ได้เลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    วิธีการแก้ปัญหา

Has Stop Woking / Error during initialization Unhandled exception caught

อาการของเกมส์

เข้าเกมส์แล้วขึ้น Has Stop Woking หลังจากเข้าเกมส์ไปแล้ว จะหลุดตอนเริ่มไตเติ้ล

และ
    Error during initialization
    Unhandled exception caught

วิธีการแก้ของ FULL GAME SKIDROW

ขั้้นแรก

ให้ลงเกมส์ที่ ไดร์ C แทนไดร์อื่นๆ หรือลง EX HDD อื่น (เพราะผมลงไดร์ C แล้เล่นได้)

ขั้น 2

จากนั้นให้ลงแคร็กที่มีพร้อมอยู่แล้วใน ISO (จะอยู่ในโฟลเดอร์ SKIDROW )

ขั้น 3

ให้เอาแคร็ก 3DM มาลงทับอีกครั้ง

CRACK-3DM

TempShare || PutLocker || One2Up || TempFiles || SaveYouFile

ลงในวงเล็บสีแดง ส่วนอีกโฟลเดอร์ผมไม่ได้ลง

ขั้นที่ 4

มันส์ได้เลย

________________________________________________________________________________________________________________________

วิธีแก้ปัญหา FULL GAME DELUXE EDITION

ขั้นแรก

โหลดเกมส์มาแตกไฟล์ที่ไหนก็แล้วแต่ท่านเลย

ขั้นที่ 2 ให้ลง CRACK SKIDROW (ในนั้นเป็น CRACK ตัวแรกไม่ใช่ FIX V.2)

CRACK-SKIDROW

TempShare || PutLocker || One2Up || TempFiles || SaveYouFile

ขั้นที่ 3 ให้เอา CRACK 3DM มาลงทับอีกครั้ง

CRACK-3DM

ลงในวงเล็บสีแดง ส่วนอีกโฟลเดอร์ผมไม่ได้ลง

ขั้นที่ 4 เล่นได้เลย

รูปยืนยันอยู่หน้านี้ CLICK

ปล. ทีแรกผมก็เป็นเลยลองหาวิธีมาช่วยให้ครับ (ตอนนี้ยังเล่นโหมด ซอมบี้ไม่ได้นะขออภัยด้วย )
    ขอบคุณครับเล่นได้แล้ว กว่าจะเล่นได้ยากเย็นจริงๆ แต่ก็คุ้มกับการที่รอ

Tags for this Thread