ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 22303132333442 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ไฟล์เสียจาก One2up นี่มักเป็นเพราะชื่อไฟล์ไม่ได้ตั้งตามแนะนำ แล้วก็มันมักไม่เสียไฟล์ 16 แต่มันไม่บอกว่าเสียไฟล์ไหน
    มันไปบอกเสียไฟล์ 16 ตัวเดียวเราเลยโหลดไฟล์นี้ใหม่กี่รอบก็ไม่หายแนะนำให้ลองซ่อมทุกๆไฟล์ไปเลย หรือไม่งั้นก็ไม่ต้องใช้ IDM
    หรือปรับให้มันเชื่อมต่อไม่กี่ช่อง แต้เน้นโหลดทีนึงหลายไฟล์แทนก้เลี่ยงปัญหาไฟล์เสียระหว่างโหลดได้ครับ

นอกนั้นไปอ่านเพิ่มเติมจาก
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

ส่วน Blackbox มักจะออกเมื่อมีแคร็กที่สมบูรณ์ ตอนนี้ยังดูปัญหาเยอะอยู่ แต่ถ้านานไปก็อาจจะปล่อยมาเร็วๆนี้
    มันไม่หายอะครับซ่อมหมดทุกไฟล์แล้วครับติดพาส16เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมไม่ผ่านตรงที่ม้ามันทับอะครับ ใครรู้บอกทีว่าทำไงถึงผ่านหรอ

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    เล่นจบแล้วครับ ประทับใจมาก
    ของผมน่าจะจบแบบดีที่สุดละมั้ง
    สปอย >>>
    ใครอยากเจอ Alex mason วัย 92 ปี ด่านที่เราเล่นเป็น Woods แล้วให้ใช้สไนยิงคนที่ถูกจับ (Mason) ให้เรายิงขา ตามด้วยแขน เท่านี้ตอนจบพ่อลูกก็จะได้เจอกัน 555

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    มันมีกี่ด่าน อยากรู้จัง

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ตอนแรกก็เล่นไม่ได้ พอปิด antivirus กับ ปิด firewall ตอนลง crack กับตอนเข้าเกม ก็ไม่มีค้างไม่มีหลุด ไม่ต้องปรับเวลา
    ลง SKIDROW แล้ว 3dm ทับอีกที

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ผมกลับมองว่า crack 3DM ดีที่สุด ถ้าไม่ลง Crack ทับกัน แต่ถ้าลง crack ทับกันต้องลบ ไฟล์ crack ของ sikrow ออก 2 ไฟล์ ถึงจะไม่มีปัญหา
    ตอนนี้ผมลงใหม่อีกครั้ง เเละไม่ได้ลงเเคร็กของ 3DM ทีนะ เพราะสามรอบก่อนผมลงเเคร็กของ sikrow เเล้วก็ลงเเคร็กของ 3DM ทับ ไม่ก็ลงเเคร็กของ 3DM ทับตัวเกมส์เลยทันทีที่ติดตั้ง ผลคือเกมส์น่ะเล่นได้ เเต่เล่นไปถึงมินชั่น 2 เท่านั้นเเหละ มักปัญหาอยู่ที่เกมส์ชอบเล่นเเล้วค้างเเล้วเด้งมาที่หน้าจอเดสท็อปอเลย ผมอยากทราบว่าคุณลบเเคร็กตัวไหนออกครับถ้าผมจะลง เเคร็ก 3DM ซ้ำอีกรอบ

อันนี้ผมเพิ่งลงเเคร็ก 3DM เเล้วนะครับ มีโปรเเกรมตัวก่อนหน้าตัวไหนบ้างที่ผมควรลบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ songkingmc อ่านกระทู้
    จากที่เล่นมา สามวัน ไปไม่ถึงไหน เพราะว่า crack เกมส์มีปัญหา ผมมีอยู่ สามแครก เล่นแล้วค้าง ก็เปลี่ยนแครก พอผ่านที่ค้างไป ก็เจออีก ก็เปลี่ยนอีก ผมงง มากไม่รู้ว่า จะมีแครกตัวที่ดีที่สุดออกมั้ยคับ
    เป็นเหมือนผมเลยครับ ผมเปลี่ยนมาสามสี่เเคร้กเเล้ว ถอนการติดตั้งเล่นใหม่ลงสตรีมเข้าให้เเล้วก็ยังค้างอยู่เหมือนเดิม
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    สปอย >>>
    ใครอยากเจอ Alex mason วัย 92 ปี ด่านที่เราเล่นเป็น Woods แล้วให้ใช้สไนยิงคนที่ถูกจับ (Mason) ให้เรายิงขา ตามด้วยแขน เท่านี้ตอนจบพ่อลูกก็จะได้เจอกัน 555
    ผมยิงขาแล้วก็ขาจะได้มั้ยเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    326
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ครับ 100000000000000 เปอร์เซ็นต์ครับ

สำหรับคนที่ต้องการลงไดร์ฟอื่นนอกจากไดร์ฟC ให้ลงแครกที่อยู่ในที่ลงเกมส์และลงแครกตัวที่3ทั้งหมดและลงsteamก็เล่นได้แล้วครับ

เครื่องผม compaq Cq40 core2 duo ครับ ram 2 GB

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้แล้วครับ ปกติ แต่ไม่รู้จะเล่นได้จนจบมั้ย อย่าลืมสำรองไฟล์ไว้ก่อนจะได้ไม่ต้องลงใหม่
    ลงเกมเสร็จ ก็ไปลง steam (http://store.steampowered.com/about) ประมาณ1.5 MB แล้วก็ ลง crack Skidrow แล้วก็ 3DM ทับ เล่นได้เลย : ))

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ยืนยันอีกซักคนซักที ว่าเล่นได้ครับ ของผมโหลดแบบ Skidrow 14 Gb. แล้วผมก็เล่นจบแล้วด้วย
    เสียดายที่ไม่ได้เอารูปมาลงเพื่อยืนยัน

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    สปอย >>>
    งั้นแสดงว่าตอนจบมีมากกว่า 3 แบบละจิ

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oat099 อ่านกระทู้
    จากที่ผมลอง Crack มาแล้วในกระทู้นี้ ต้องบอกว่าของ SKIDROW ตัวแรก

ตอนนี้ยังดีที่สุดเพราะผมเล่นได้ไม่มีค้าง ไม่มีหลุด แต่เสียอย่างเดียวแค่ต้องเปลี่ยนวันที่เป็นวันที่ 14

ทุกครั้ง ที่จะเข้าเล่นเกม 3DM ชอบค้างอยู่บ่อยๆ แต่ตัวเกมผมโหลดมาจากบิทเอานะครับ

ตามนั้นแหละต้องรอ SKD อัพเดทอีกที

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    ด้านที่เราขี่ม้าที่เจอรถถังคันใหญ่ๆอ่ะครับ ตอนม้าล่มลงแล้วทับเรา มันให้กด คลิกซ้าย+คลิกขวาสลับกัน ผมกดแล้วทำไมมันหนีออกจากม้าไม่ได้ ช่วยหน่อยผ่านยังไง T__T
    ((((((( งดแจกลายเซ็น )))))))

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boatlovebe อ่านกระทู้
    ผมไม่ผ่านตรงที่ม้ามันทับอะครับ ใครรู้บอกทีว่าทำไงถึงผ่านหรอ
    เหมือนกันเลย โดนม้าทับหนีออกมาไม่ได้
    ((((((( งดแจกลายเซ็น )))))))

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxnaruto2 อ่านกระทู้
    เหมือนกันเลย โดนม้าทับหนีออกมาไม่ได้
    คลิ๊กขวาค้างก่อนแล้วก็ตามด้วยคลิ๊กซ้ายค้าง

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ san_address อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ 100000000000000 เปอร์เซ็นต์ครับ

สำหรับคนที่ต้องการลงไดร์ฟอื่นนอกจากไดร์ฟC ให้ลงแครกที่อยู่ในที่ลงเกมส์และลงแครกตัวที่3ทั้งหมดและลงsteamก็เล่นได้แล้วครับ

เครื่องผม compaq Cq40 core2 duo ครับ ram 2 GB
    ผมก็ cq40 ram3G ทุกวันนี้ก็ยังจอดำอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    หลุด บ่อยมาก ด่าน ปี 2025 อะ ประเทศ พม่า หลุดบ่อย มากเวลา ตาย หรือ เดิน สักพักหลุดเลย

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxnaruto2 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oat099 อ่านกระทู้
    คลิ๊กขวาค้างก่อนแล้วก็ตามด้วยคลิ๊กซ้ายค้าง
    คลิกซ้ายกับขวา พร้อมกันค้างไว้

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ขอบคุณครับ โหลด one 2 up 16 part
    1. แตกไฟล์ 2 รอบ
    2. copy CRACK-3DM ยกเว้น Folder BLACK.OPS.II.TIMEZONE.FIX
    3. เข้าเกมที่ t6sp

แต่ขี้เกียจเล่นแล้วครับ การ์ดจอกากกกกก เล่นไม่มัน ati 4650 เฟรม 12-20

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครพอจะมี save ที่ปลดล็อก อาวุธครบมั่งครับขอหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    585
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอเจิมครับบบ !!

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suphat999 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบใครเป็นเหมือนผมบ้าง คือผมว่าระบบเสียงดูเหมือนจะไม่ค่อยเต็ม 100% เท่าไหร่ ผมใช้ headphone ถ้าเป็น battlefield3 กับ medal of honor warefighter เปิดแค่นิดเดียวเสียงกระหื่มเลย แต่เกมส์นี้ ผมต้องต้องเร่งเสียงจนเกือบสุด เหมือนมันจะดังแรงบ้าง เบาบ้างเป็นช่วงๆ นะครับ ไม่ทราบมีวิธีแก้บ้างหรือเปล่า

เป็นเหมือนกันนะเสียงเกมนี้เบามาก

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันนะเสียงเกมนี้เบามาก
    ต้องไปปรับใน Sound ครับอันล่างๆ จำไม่ได้ละ เลือก Hight

================================

คนที่เล่นแล้วเด้ง+ค้างน่าจะเป็นที่เครื่องของท่านด้วยเพราะผมโหลด ของ Skidrow มา 14 GB แตกไฟล์ Mount ลงเกมแล้วลง Crack 3DM ไม่มีปัญหาที่ว่ามาซักอย่างทั้งค้าง,เด้ง ตอนนี้เล่นจบแล้วไล่เก็บ intel อยู่

กล่าวขอบคุณ
    190
    ไป ปรับ ที่ option ครับ มันจะมี ให้ตั้งค่า เสียง เลือก sound แล้วก็ ตรง Presets แล้วก็ เปลี่ยนเป็น High boots ครับ น่าจะ นะ - -

กล่าวขอบคุณ
    190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ error อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ โหลด one 2 up 16 part
    1. แตกไฟล์ 2 รอบ
    2. copy CRACK-3DM ยกเว้น Folder BLACK.OPS.II.TIMEZONE.FIX
    3. เข้าเกมที่ t6sp

แต่ขี้เกียจเล่นแล้วครับ การ์ดจอกากกกกก เล่นไม่มัน ati 4650 เฟรม 12-20

ของผมก้เหมือนกัน ครับ ati 4650 แต่ลื่น ครับ ปรับ 1400x900 texture Extra แต่ปิด shadow

Tags for this Thread